::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hình như phông vẽ bằng sơn nước hay sao ấy... :D
Tình hình là các bạn chắc chăm chỉ học Văn quá nên không thấy lên post bài... :-?
Hôm nay thuyết trình GDCD nhắng quá... tối qua chẳng chuẩn bị cái khỉ gì mà hôm nay lên vẫn được 9... chắc tại phần bốc phét về chủ nghĩa Tư bản hay quá chăng... :))

làm cái font đó free anh ah
chúng nó bôi đất vẽ bậy ấy mà :))
@ông Minh: này chuyện hiềm khích là sao đấy
định chia rẽ ah
có ý đồ j khai mau:-?

Lê Hoàng Dũng đã viết:
làm cái font đó free anh ah
chúng nó bôi đất vẽ bậy ấy mà :))
@ông Minh: này chuyện hiềm khích là sao đấy
định chia rẽ ah
có ý đồ j khai mau:-?
thằng Dũng về súc miệng đi /:)

vì thực ra anh VA yếu như con sên
mà điêm anh = chị Chanh là bn rồi
bn điểm Ielts
6.5 hay 7.0
chả thấy liên quan gì đến chủ đề cà :)| Có nói gì điểm IELTS đâu :-j

@em Lan: Tao nhận được thư mày rồi em iêu ạ :) :x
Sau 1 tháng 1 ngày :)
Ừ, cho tao tròn 17 tuổi một lần nữa :)
Cuộc đời mà, tao hiểu chứ ;)
17 tuổi, tao sẽ ko bao h có thể quên... Đúng mà :rolleyes:
Dữ dội :)

Kinh wa'
MP may` noi' nhu kieu? may` toan` lam nh bai hay thoi ko =
[-x
vi te' vai~
tu khen minh` gioi
.............
chan' cha bun` chet'

Thôi đi... tao cũng hiểu như Trang thôi... mà chắc ai cũng nghĩ thế thôi... :|

Cả ngày hôm qua chẳng học hành gì... chơi suốt... đêm lại xem những điều lý thú mà đáng ra không được xem... may mắn thật... ;;)
Sáng nay dậy muộn nghỉ 3 tiết đầu... cuối giờ đến kiểm tra Văn...
Thế mà... không ngờ hôm nay cảm xúc lại dạt dào và lai láng như thế... tuôn ra nhiều quá... :((
Nói chung là ổn... :)
Chuẩn bị chuyển phòng rồi... cố chuyển xong PC với đường ADSL trước... rồi nối phone line nữa... xem ra nhiều việc để làm đây... may mà mai ít bài... b-)
Chủ Nhật này lớp ta đá bóng 9h ở sân Vạn Phúc nhé...
Hôm đó cả nhà về quê... vì có tinh thần tập thể nên anh sẽ ở lại với lớp... :D

Bây giờ đổi tông... không điềm đạm nữa... tươi mát vậy... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ VA và Thành: bó tay với hai chú:))
@ MP: mày tinh tú vừa vừa thui
@ Lê Hoàng: ko ngờ bạn cũng lên HAO cơ đấy:))
Tiền font mất 200 K còn tiền sơn thì ko rõ lắm nhưng cũng khoảng đó luôn thì phải có thể rẻ hơn ko btí chừng:D
Có gì thì liên lạc với MP ý
@ Dũng: đi chỗ khác chơi/:)
Hôm nay mình lại viết một bài văn dở ẹt nữa, mà hôm nay văn được 8+ mới hay chứ, ngại quá ngại quá:))
Xui xẻo thật:(, nhà lại có chuyện, năm nay chắc lại là một năm ko may mắn với mình:(, hy vọng mọi chuyện sẽ tốt đẹp, cố lên nào:D

@ anh Trung; ko còn chỗ nào chơi cả
@ chị Chanh: easter em đến chỗ chị hết nhé
@anh VA: có cái ava thật ko
ava này nhìn ko đc sg' cho lắm

Thỉnh thoảng anh lại lên như một ngôi sao sáng trên bầu trời sao bài của topic :D ...
Chú Trung gửi cái link , xem có vẻ trên mức tươi mát nhỉ , nhìn mặt thế mà cũng [-x ...
Ava Thành trông được đấy , cái này hoàn toàn lành mạnh :D , còn chú VA thì b-) , miễn bình luận rồi :D ...

Đâu đâu? Link tươi mát đâu? =p~
Hị hị, bạn VA lấy ảnh của tớ cho mà ko đăng ký bản quyền nhá ;)) Chết thật, dạo này mình lại tuyên truyền văn hoá phẩm đọc hại :">
@Kún: /:) Để xem, em có gud manner ko /:)
Vả lại 1 tuần là max rồi /:) Mà chưa sure đâu /:) Chị hứng lên định thế, chị còn chưa có plan cho chị nên sao fix được ^_^
3 tuần á? Chị vứt ra ngoài cho ngủ với milu /:)

Diệu Anh không cho thì tớ đổi lại vậy... quên chưa xin giấy phép... :|
Tiếc thật... cũng chỉ định để có vài ngày thôi... để mọi người thấy được những nét tươi mát trong cái tâm hồn vốn đã trầm lặng của tớ... Nhưng thôi... cũng chẳng sao... đành trở lại là một con người điềm đạm như xưa vậy... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua Trung có gửi một cái link hơi gấy sốc cho mọi người chả bít mọi người có xem hết ko:D
Cái link mà be careful ấy:))Xem xong ko giật mình mới lạ:))

Hầu hết offline ko bao h xem nhưng mà nếu có cái nào thú vị , tinh tế thì các chú đề thêm chữ adult để anh xem thử :D ...
Chanh bắt đầu ngộ TA , tôn trọng sự trong sáng của TV tí :| ...

Ava của chú Thành trông chả xinh gì cả:)) thế mà cũng được 10++, mấy cá ảnh này Thanh Đức có nhiều cực bảo nó share choa:))
Đang có cuộc thi bình chọn ava đẹp nhứt hay sao ý:)), ở ngoài topic 0407 kia kìa:D

Ô hố, chú Thành lại tổ chức cuộc thi ava đẹp nhất ở đây à?
Chú cho anh có 7- à...
No problems... Avatar với người này thì xấu, nhưng với người khác thì lại đẹp và ý nghĩa... Nói chung là tùy người...
Thế nên chú có cho anh zero-- thì cũng chả vấn đề gì cả... Who cares?

Mà tình hình đang rất chi là tình hình. Ngày thứ ba 21/03/06 chúng ta sẽ bị thu vở Soạn Văn và vở Bài Tập Đại để kiểm tra => VỠ MẶT:(:)((

Ok , bây h anh em bình chọn xem ava thằng nào được nhất đê , cho có cái để nói :D ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên