::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau một hồi lượn qua lại các topic xa gần... lại phát hiện ra nhiều điều thú vị...
Trung mới lên lại mà hoạt động mạnh ra phết nhỉ... ;;)
Mà bắt quả tang spam tay đôi với bạn Hoài Anh mới chết chứ... :))
Mà bạn ấy biết nick Y!M rồi thì hai người ra chat ngoài đi... chứ ai lại spam thế...
Kẻo lại...
"tuy không join HAO cùng tháng cùng năm nhưng lại nhận warn cùng ngày cùng giờ"
Thì vui đấy... 8-}

Còn về cái đoạn trên kia thì... no comment... :|

Chỉnh sửa lần cuối:
cái đoạn con gái 10 Toán là do ai viết thế ;) xinh thì xinh nhưng nh` vđ thì /:)
no comment nốt
này cái nick dieuanhh... j j đấy với cái lạc lối là nick ông nào thế
đòi xin nick mấy em 10 T :|

=)) Ông ngoại chị đấy :))
Bắt quả tang ông ngoại đi tìm "bà ngoại kế" nhá :)) Mẹ kế Linh ơi :)) Mày vào mà nhìn bố mày nè :p Tình hình là mày sẽ phải hiểu thế nào là cảnh mẹ ghẻ con chồng, bị hắt hủi như hồi xưa mày toàn làm mụ mị bố tao, hắt hủi tao ;;) :p
Việc ngày mai tao nhờ em Trang nhé ;) >:-D<

Hôm nay được nghỉ 3 tiết cuối, sướng ghê!!!
Trưa nay được ngủ, sướng ghê!!!
Mai kiểm tra Thể dục hả cả nhà?

Chỉnh sửa lần cuối:
khuất diệu anh đã viết:
=)) Ông ngoại chị đấy :))
Bắt quả tang ông ngoại đi tìm "bà ngoại kế" nhá :)) Mẹ kế Linh ơi :)) Mày vào mà nhìn bố mày nè :p Tình hình là mày sẽ phải hiểu thế nào là cảnh mẹ ghẻ con chồng, bị hắt hủi như hồi xưa mày toàn làm mụ mị bố tao, hắt hủi tao ;;) :p
Việc ngày mai tao nhờ em Trang nhé ;) >:-D<
Bạn đang nói về ai mà nghe hay rứa?Y như chuyện cổ tích ý:))

Phan Anh Quân đã viết:
Ô,bạn Trung "hót" ghê cơ :))...bọn tớ ko tiện nói ra ở đây cho nên bạn HA muốn tìm hiểu,chat với TT nhé,nick TT nè:bulbasaur2811(chưa xin phép,ngại quá:)) )
Lượn qua 1 vòng mới biết bạn HA đang "tuyển"bạn Trí Trung...:))...sướng nhá,sẽ có 1 cuộc phỏng vấn trực tiếp:))
Vẫn chat thường xuyên, tại lúc chat hôm qua bạn Trung cũng muốn làm giám khảo mà lười giới thiệu nên tình hình là tớ đành phải đi thu thập tin tức rùi pót bài hộ bạn ý đấy chứ:x
Thế ko ai giúp tớ ah?
Nguyễn Việt Anh đã viết:
Sau một hồi lượn qua lại các topic xa gần... lại phát hiện ra nhiều điều thú vị...
Trung mới lên lại mà hoạt động mạnh ra phết nhỉ... ;;)
Mà bắt quả tang spam tay đôi với bạn Hoài Anh mới chết chứ... :))
Mà bạn ấy biết nick Y!M rồi thì hai người ra chat ngoài đi... chứ ai lại spam thế...
Kẻo lại...
"tuy không join HAO cùng tháng cùng năm nhưng lại nhận warn cùng ngày cùng giờ"
Thì vui đấy... 8-}

Còn về cái đoạn trên kia thì... no comment... :|
bạn đang nói gì mà sao ..........tớ ko hiểu:-/
nhận warn cùng ngày cùng giờ là sao?;;)
Và bạn tìm được bn điều thú vị rùi nhỉ?:))
Lần sau cứ cố gắng tiếp tục phát huy nhé:))
Bạn Minh Phương:Muốn tớ ko câu ở đây nữa thì giúp tớ đi:((
Mà toán 1 học sáng, sao giờ này bạn đã lên rùi?:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ô,giúp rồi cơ mà...:|..bạn HA dạo này câu kinh thật đấy:|...mỗi khi vào HAO là y như rằng ở topic nào cũng thấy bạn HA...
@Thùy Linh:^^,xin lỗi,1 phút bốc đồng :D ,ko tỉnh táo >"<...Con gái thì giá trị ở tính cách chứ xinh hay ko thì ai cũng xinh rùi...^^(nói chính xác thì ai cũng xinh 1 cách khác nhau ^^)

:))<em bon chen 1 tý> do lời giới thiệu của 1 số người:)) em lên topic để xem những em nào đang thần tượng thầy Nếp :)), cuối cùng tìm đc mỗi chị Hoài Anh :)):)), thầy ơi, công nhận thầy "hot" wa' cơ, :)):)) vào topic nào cũng thấy các em nhắc tới KHƯU TRÍ TRUNG :)):)):)):)) chết cười mất thui:))

Đáng tiếc là hôm nay Trung nó đi Lạng Sơn(???) nên ko có mặt ở đây, ko thì bạn ấy phải cảm động phát khóc ấy chứ, lắm fan thế này cơ mà :))
Nếu sau này có thành lập Trí Trung's fan club thì cho tao làm đội trưởng đội bảo vệ nhé

Tình hình là em Hương có định đổi thần tượng từ anh Đức sang anh Trung lớp chị ko thế ;;)
Trung ơi ^^ Về bảo mẹ chuẩn bị áo giáp sắt, đồ bảo vệ các thứ..trang bị đến tận chân răng nhé ;;) Phải chuẩn bị trước tinh thần sẵn sàng ứng phó với mọi tình huống =))
Bạn Trung có ảnh nào gửi hết sang đây, để tớ kiêm quản lý cho :)) Có gì mang ra đấu giá kiếm tiền vé máy bay >:)

@em Trang và em Lan (thấy Va bảo thế) và nếu cs em nào nữa :x: :x Yêu chúng mày nhiều lắm lắm :x Khổ thân phải đi dán các thứ tứ tung :"> Mong là không bị boc mất :x

@HA: Ông ngoại tớ là ông ngoại Văn Hà :)|

Bạn Quân giúp tớ khi nào nhỉ? sao tớ không biết?Đề nghị bạn nào thấy nick yahoo của tớ rùi thì gửi thông tin của Trung cho tớ nhé?:D

ah ah hóa ra là ông Văn Hà
chết thật
đi tìm gái lớp dưới bao h kO :))

Ah, thần tượng của em vẫn là anh Đức :x nhưng:-? nếu chuyển thì chuyển luôn cũng đc :)):))
chỉ sợ thầy tẩn chết em thui :p =)):)):)):)) chết cười mất :))topic nào cũng :)):)) đợi mấy ngày nữa các anh chị vào topic " mẫu người lí tưởng" y'~~~> :)) nhưng phải mấy ngày nữa các em ý mới lên cơ :)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi hóa ra mình cũng có người thần tượng à? :x :x :* :* (nhận vơ
)
Bon chen 1 tý, tại nghe bảo em HAnh đang tán Trung ghê lắm

:)):)) sorry em quên ko nói là anh ĐỨC nào, làm chị Đức cứ nhận vơ kìa :))
ah, mà em nói rõ rùi còn gì :)) em bảo anh Đức chứ có bảo chị Đức đâu:)):)):))< đối với em chị là chị Đức cơ :D > sorry các anh chị lớp T, em nói chuyện ko phải chủ đề :D
Mà thầy Nếp hót thật đấy, người đầu tiên làm thí sinh cho thầy là chị Đức ở trên đấy :)):)):)) chết cười< câu này hình như mình học của thầy Nếp hay sao ý nhỉ > :)):)):))

À... cũng khá đấy.... đợi chị chuẩn bị tán xong khi nào đổ thì cho em làm đồ chơi nhé? ;;)

Thằng Trung làm gì mà kéo cả một đống vô flood thế này... b-)
Đi đâu cũng thấy mấy cái tên như Hoài Anh hay ông Hồng Đức spam liên tục... cả anh Trung nhà ta nữa...
Ai có nhu cầu tìm hiểu về Khưu Trí Trung thì mở một cái FC mà flood trong đó dùm cái... :|
Loãng hết cả topic...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ông Đức trước khi đi vẫn kịp spam 1 bài cơ đấy...
Thích thì lập hẳn 1 cái Trí Trung Fan Club trên HAO mà vào câu...
Hoặc nếu ko lập hẳn 1 cái Hội những người Spam, bầu cả Hội trưởng, Hội phó cho nó hoành tráng...
Thằng Trung xem lại mình đi nhớ... Đi câu lung tung chỗ khác rồi để 1 lô 1 lốc spammer vào đây...
Chất lượng hơn số lượng... Nhớ đấy...
Hôm nay anh đã được thêm điểm chất lượng => Đáng để ăn mừng...

cái quái j mà topic lớp Toán cho cả lũ nc' ngoài vào chat linh tinh thế này :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên