::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khuất diệu anh đã viết:
Đùa thằng bựa láo quá rồi đấy /:) Vô duyên có đổ xuống sông cũng ko hết /:) Lại thích nhoi như hồi nào à? /:) Có nhớ cái thời chị mở mồm ra là chửi ko? /:) Đã annoyed đến mức ko thèm gọi là kún rồi đấy /:) Cứ thử bày trò đi /:) Chị giết b-( Hè về quên Econ đi là vừa /:) Ngoan ngoãn tử tế thì mọi người mới thương chứ [-x

Hôm nay Chanh đi Oxford chơi T____T Mò về lúc 9h tối, ngồi 8 tiếng trên coach 8-} Hẹ, chết lun mất 8-}
Được cái, đến thấy shock, eo ôi thích lắm :((
Mà vào cái chỗ college nơi bọn nó quay Harry Potter.
Lúc vào nhà ăn, cảm giác như mình đang ở cái Hall trong Harry Potter í, chỉ tội cái này nó bé hơn thôi. Hoành tráng vật T____T

Về vụ điểm chất lượng thì Chanh điểm cao là đúng rồi ;;)

Bạn VA hôm nay lấy màu post của tớ nhá [-x
hic chị Chanh yêu tha em
hè về Econ em mà :((
em ko láo nữa mà
mà hôm qua đi Ox sao ko rủ em đi:((
em cũng thik đi mà /:)

Tình hình là tao chả hiểu mày viết cái gì Thành ạ...
Mạng nhà thằng Trung đang bị chập, do đường dây có vấn đề... Hôm nay nó lại về quê nên mày ko thấy nó là phải...

@Tình hình là tại sao chú Đức lại có thể lảng vảng trên HAO lúc 10h đêm?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là chú Thành spam khủng quá nhỉ , nhưng ko sao , càng đông càng vui mà , cố lên 1xxx đi cho anh em có bạn có bè ...
Trung dạo này mạng đơ chứ nếu ko thì còn hot nữa ...
Uh , Hà nick nó chưa được cấp phép , chả hiểu sao :)) ...
@Hà : áo tao màu đen mà :)) , hôm đấy mày có thấy quả khăn lau bát của PNam ko , hơi pro đấy . Nếu có làm quả đợt 2 thì anh em phải chuẩn bị kĩ lưỡng hơn ...

KDA đã viết:
Xôm ghê Dạo này thấy cái cụm từ hồn nhiên nhí nhảnh thật là thịnh hành
Sắp tới sẽ là từ "ngộ nghĩnh".:D:D
Dạo này nước ở box này ko được trong trẻo, mọi người khó có thể công khai hồn nhiên câu cá... => Câu này thật là "vi tế" (từ độc)!

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Quỳnh Trang đã viết:
EM Hằng cứ gọi M Phương là chị đi cho nó thỏa lòng mong ước...........:)
Trước h thấy "yêu" Xuân Diệu lắm.......*_*
Em cũng ko hiểu nốt:D Hay cứ gọi là chị PHƯƠNG nhỉ:D

Em gaudy yêu quý ơi :) Tình hình là hơi bị ngộ nghĩnh rồi đấy ;

@em gaudy: cứ phải chụp từ máy chị ra thì là phải có chị à? :-? Nghe chừng như kiểu một tiên đề, ta lại phải hồn nhiên mà chấp nhận thôi :)

[ Điều cần nói đã nói, người cần xem đã xem. Edit lại cho trời yên bể lặng :)]

Chỉnh sửa lần cuối:
Diệu Anh nói thế thì sợ đứa cần nghe nó lại nhí nhảnh quá... đâm ra không hiểu đâu...
Con gấu đú này biết điều thì mau lượn ra chỗ khác đi nhé... topic của các anh chị không đến lượt mày vào phá đâu... b-)

@ L.Thành: Lời Forever thì hình như là thế này... có gì sai thì nghe rồi tự sửa nhá... b-)

FOREVER
-Stratovarius-

I stand alone in the darkness...
The winter of my life came so fast...
Memories go back to my childhood...
To days I still recall...
Oh how happy I was then...
There was no sorrow there was no pain...
Walking through the green fields...
Sunshine in my eyes...
I'm still there everywhere...
I'm the dust in the wind...
I'm the star in the northern sky...
I never stayed anywhere...
I'm the wind in the trees...
Would you wait for me forever???

Mà tình hình là mai được nghỉ 2 tiết cuối nhá... mà 90% là nghỉ luôn 3 tiết cuối cơ nhá...
Mong rằng thầy Tin quên mất lớp mình rồi... :))
Mai đến giao lưu với cô Nguyệt Anh rồi đi chiến chứ các chú... :D

NVA đã viết:
Con gấu đú này biết điều thì mau lượn ra chỗ khác đi nhé... topic của các anh chị không đến lượt mày vào phá đâu...
Tao tưởng peacock là con công chứ? Sao lại gấu?
Tình hình là DA viết vi tế quá. Đến tớ cũng chỉ hiểu đại ý của nó, chứ cũng chưa hiểu từng chữ một được. Thế thì những người hồn nhiên làm sao nhận ra được ý nghĩa vi tế của nó? :-?

Hôm nay tình hình rất chi là tình hình. Điểm số nhiều lúc cũng hồn nhiên thật đấy. Siêu của ngộ nghĩnh! Chỗ mình đứa trung tâm thì 10 Anh, những đứa xung quanh đều 9.5 => Ngộ nghĩnh quá!!!

Dạo này ko lên HAo mọi người đông vui quá ta:))
Mình lên góp vui vài đường cơ bản nào:))
@ Hà: chú nói anh là "bố cô dâu" là hơi bị được đấy, cá cụm từ này đã được đưa sang topic khác rồi đấy/:)
@ em Hằng: cứ gọi là chị Phương cũng ko sao đâu:))
@ Thành B***: anh đây chú có gì cần hỏi, dạo này mạng nhà anh bị đơ chứ hôm nay thì sửa xong rùi:D
@ Chanh: cái cụm từ "hồn nhiên nhí nhảnh" mình tưởng lâu rùi:))
@ To: thế thứ tư có đi ko:D
@ VA:không có lăng với sê gì cả nhá:|, tai vách mạch rừng:(

tình hình là box lớp mình vẫn đông vui nhộn nhịp như thường
Mà giờ các bài viết khó hiểu quá, đề nghị các bạn viết đơn giản một chút, đừng dùng từ chuyên môn như "ngộ nghĩnh" hay "nhí nhảnh" nữa, tớ dốt văn đọc ko hiểu đâu
Ko biết HKII lớp mình có học môn Tin ko, chả thấy thầy đến dạy buổi nào cả :D, mất môn tin thì phí, mất 1 môn gỡ điểm :))

Đọc cái phần thông tin cá nhân của Thành buồn cười quá, nhất là phần chuyên nghành:))Chết mất thôi:)):))
Thành cho nick YM đi nào:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất cám ơn mọi người đã nhường bài 4190 cho Phương. Xin cám ơn!
Mà thằng Thành ăn nói lịch sự 1 tí đi, đã nhờ trên này, thằng VA tìm cho đã phúc 70 đời nhà mày rồi, lại còn chửi. Xem lại mình đi... Mà hình như mày cũng nhiều lần nhờ rồi chửi tao như thế! X(

Chú Đức cũng bắt đầu lượn lờ trên HAO rồi đấy , chỉ mỗi tội là chưa post bài được thôi , có vẻ anh em lớp toán càng ngày càng đông vui , hehe , cả VHà cũng sắp có nick mới rồi ...
Thành b*** đá ảo diệu à , sao tao ko thấy thế nhỉ ...
Thằng Mp ek thế , gấu đú là từ gaudy ra , peacock pea kiếc cái khỉ j , chú cứ tinh tú tiếng Anh thế ...
Chú Trung lại bắt đầu hoạt động tích cực rồi à , chúc mừng ...

mâu thuẫn tăng cao nhỉ :)....

mà lúc 2h hôm nay chị còn đang "mơ" thế mà lại có bài trong này

lạ nhỉ Chanh nhỉ :| [-x

Ặc... thằng Trung... mạng vừa về vùng cao mà lượn mấy topic quanh đây chỗ nào chú cũng spam ngay vài bài... mạnh thật đấy... 8-}

Mà lời Forever có sai đâu nhở... nghe lại vẫn thấy đúng mà... còn hát thì phải tự nhớ nhạc mà theo chứ... /:)
Đồng ý với chú Thành là dạo này nhiều người mắt kém quá... b-)
Mà hôm nay mới có Văn Hà ảo diệu thôi mà... anh đã đá ảo tí nào đâu... lại mắt kém nữa rồi... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp, chú Thành cứ lên xin lyrics làm rác cả box
Lên Google mà search, chứ chỗ này có phải Google đâu:)):))
Nếu ko thì lên azlyrics.com chẳng hạn mà tìm:))

Ô,bạn Trung "hót" ghê cơ :))...bọn tớ ko tiện nói ra ở đây cho nên bạn HA muốn tìm hiểu,chat với TT nhé,nick TT nè:bulbasaur2811(chưa xin phép,ngại quá:)) )
Lượn qua 1 vòng mới biết bạn HA đang "tuyển"bạn Trí Trung...:))...sướng nhá,sẽ có 1 cuộc phỏng vấn trực tiếp:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bó tay với thằng Chổi, tao thấy mày hơi bị nhí nhảnh rồi đấy, mặc dù biết nick là một chuyện rất dễ nhưng cũng đừng có vứt nick của nó lung tung như thế khi nó chưa đồng ý.
Hôm nay trời lạnh quá, mình mặc áo đồng phục cấp 2 trông thật là hồn nhiên. Đợt này tự nhiên chăm chỉ, sáng nay làm hết bài tập nên cũng không mặn mà lắm với cái "sống đẹp, sống có ích", thích học hơn.
Cuối giờ điểm Anh thấp nên cũng thấy chán quá. Hình như điểm mọi người đều cao thì phải.
Đang xem lại đống ảnh để làm album cho lớp. Tình hình là ảnh chụp thì nhiều nhưng không biết ai chụp mà mờ quá, chắc chả dùng được bao nhiêu. Thôi cứ cố gắng vậy.
Cảm ơn MP vì đống đĩa mày cho tao mượn. Tao sẽ kỉ niệm mày một cái đĩa miễn phí ^_^ Mà tao cũng chưa trả ơn mày cái vụ bài văn nhỉ, cảm ơn ày nhiều lắm.

:
Anh Quan: con gai lop 10T
Anh Quan: cac em xinh hon cac chi nhiu
Puta: chet nhe
Puta: mach cac ban gai lop toan
Anh Quan: thoai mai di
Anh Quan: no four where
Anh Quan: vo tu di
Puta: the cac ban lop nga thi sao
Anh Quan: doi voi ban Trung va ban Minh
Anh Quan: thi ro rang xinh hon rui
Anh Quan: nhung doi voi to thi...
Anh Quan: noi ra lam j
Anh Quan: noi ra trc mat cac ban lop Nga
Anh Quan: xau ho lam
Puta: co sao dau
Puta: tra loi thang than mot cau
Puta: debon to con bit duogn vui hay buon
Anh Quan: kho qua...
Anh Quan: noi ve muc do xinh hay xau
Anh Quan: thi co ve cac ban lop Nga noi chung
Anh Quan: va cac ban lop XH noi rieng
Puta: ac
Anh Quan: nham
Anh Quan: thi xinh hon lop Toan
Anh Quan: ve dep cua bon cau la...
Anh Quan: co ve tre trung
Anh Quan: vo tu hon con gai lop Toan
Anh Quan: con gai lop Toan ghe lamAnh Quan:
Puta: to se copy hit
Anh Quan: co ai dau
Anh Quan: co ai o lop Toan online dau
Puta: thi post len hao vay
Puta: ai doc dc thi doc
Anh Quan: chet that...
Anh Quan: tinh to von thang than
Anh Quan: post len cung cha so

@PHAN ANH QUÂN: mày đừng làm bọn tao khó chịu thêm nữa. Tao hết chịu nổi mày rồi. Mày thấy các bạn lớp Nga xinh hơn con gái lớp mình, mày khen, ok nhưng ĐỪNG CÓ BÔI BÁC CON GÁI LỚP MÌNH THÊM NỮA (câu này tao đã nói mày trong box Bạn là gì khi yêu rồi, tao tưởng mày đủ thông minh để không lặp lại sai lầm đó nữa). Mày đừng có động chạm hay có những lời nhận xét vớ vẩn về con gái lớp mình, mày không thích con gái trong lớp nhưng nói thật, xin lỗi mày chứ con gái trong lớp một nửa cũng chả coi mày ra gì đâu, nửa còn lại cũng chẳng thèm để ý mày là thằng nào đâu.

Xin lỗi cả nhà, bài này em đã gửi rồi nhưng vừa vào box Giao lưu Toán Nga, ức chế quá nên phải edit lại.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên