::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mày muốn cho box lớp mình lên sao ah :))
Dễ thôi, thấy cái "đánh giá" ko:D ở gần "Tìm kiếm trong chủ đề này" và " kiểu hiển thị" ấy. Bọn mày cứ vote cho lớp mình nhiều sao vào tự khắc nó lên. Rủ càng nhiều người vote thì nó càng lên nhanh, thế thôi:))
Nói chung cái sao ấy chả nói lên đc chất lượng của box đâu
Muốn đc điểm chất lượng thì nên post bài trong các box CLB ấy, ko thì viết mấy cái ý nghĩa vào box TTTG, hội họp gì đấy :D viết dài dài vào, may ra đc cộng điểm. Nếu ko thì cứ quen mod nào thì bảo mod ấy cộng luôn cho.

@ Trang: tao khen mày hot còn gì :p

Chỉnh sửa lần cuối:
@Trang : sao lại có Minh vào đấy thế hả Trang , có nói xấu j Trang đâu nhỉ ...
Còn hot c*t là j á , hỏi Trung là biết ngay ...
Chỉ có bài Trung là tăng thôi , tao số bài lâu lắm rồi vẫn ~1500 ...
Welcome chú Thành đã lên đây với anh em :D ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Văn Hà đây.
_Qan trọng ở cả những topic khác, trọng lượng lên tí, thằng Qân vừa lập thêm 1 cái mới nữa kìa, chắc nó đang giữ lỷ lục lập và bị xóa topic =D> , mọi người xem xem có xây dựng dc. cái đó ko, chứ các lớp khác thấy tên Phan Anh Qân là họ đã ko muốn vào rồi :)) mày đã thấy hậu qả chưa Qân.
[-x mày nên xem phần view chứ ko xem phần post[-x nếu như mày nói thì họ vào làm j?[-x
Mấy cái topic trc của tao ko phải do nó vớ vẩn mà do chính bọn mày câu chứ ai[-x thằng Hà nó còn nói topic bị khóa do bị câu quá nhìu[-x
Hậu quả?:)) ...thui,chả nói nữa,mày ko thik thì thôi,bảo bọn nó đừng câu trong topic của tao cả mày nữa/:) cám ơn nhìu=D>

Về vụ điểm chất lượng, ngoài việc post dài + có ý nghĩa ở 1 số topic hay được cộng điểm, còn có 1 cách nữa là tham ja các cuộc thi có thưởng ở trên HAO. Ngay như ở 04-07 này, cũng đang có 1 cuộc thi do mod Trang Thư tổ chức... Hiện tại lớp mình mới có mỗi Minh Phương + Chổi có bài tham dự:)) Nhưng nếu đọc kỹ tất cả các bài thì có vẻ như bài mình là hay nhất:)):)):))
Đề nghị các bạn hãy bình chọn thật nhiều cho bài của Phương khi hết thời hạn nhận bài dự thi:D:D Giải nhất là 10 đ chất lượng cơ:D:D

Ừ ừ biết VA chất lượng rồi ...
Mà server có down nữa đâu nhỉ , acc này tao chuyển nhượng cho Hà thôi , tao chỉ post ở đây và ở gl T-N thôi ...

Chỉnh sửa lần cuối:
em Chi đã viết:
to anh Việt Anh:sao u là con zai mà nhìu chuyện để nói zậy ta :-/
Thế con trai thì phải câm như hến à... :eek:
Với lại bản tánh sinh ra đã nói nhiều thế rồi... làm sao sửa được nhỉ... 8-|
em Trang đã viết:
VA ơi bọn nó quây em
Thằng nào nhí nhảnh dám quây em... anh đập chít... dám hổ báo với em anh à... [-(

Về vụ điểm... chẳng phải tao đã nói là nên chú trọng chất hơn lượng là gì...
Còn chú Trung thì nói mãi rồi mà... chắc viết cô đọng xúc tích quá nên số bài không dưới 3 dòng còn hơi khiêm tốn... mấy hôm nay mạng down nên mới không câu được... mấy hôm tới mạng về vùng cao thì... cứ phải gọi là... 8-}
Chú Minh TO thì mấy hôm trước server down nên mới tăng chậm thôi... chứ cũng 16xx đến nơi rồi... còn 1500 cái nỗi gì nữa... /:)
Điểm chất lượng của Chanh cao là do post bài chất lượng mà... bài nào cũng chất cả... thế mới lạ chứ... b-)
Còn điểm của anh thì phần lớn là nhờ thơ văn mang lại... còn lại là do các bài chất lượng đột xuất... :))
Như đã nói... hiện giờ số bài của tao giữ nguyên con số 2000 với điểm chất lượng là 20... số đẹp cả mà... (thực chất nếu không xóa chắc hơn 2500 từ lâu rồi á... :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đùa thằng bựa láo quá rồi đấy /:) Vô duyên có đổ xuống sông cũng ko hết /:) Lại thích nhoi như hồi nào à? /:) Có nhớ cái thời chị mở mồm ra là chửi ko? /:) Đã annoyed đến mức ko thèm gọi là kún rồi đấy /:) Cứ thử bày trò đi /:) Chị giết b-( Hè về quên Econ đi là vừa /:) Ngoan ngoãn tử tế thì mọi người mới thương chứ [-x

Hôm nay Chanh đi Oxford chơi T____T Mò về lúc 9h tối, ngồi 8 tiếng trên coach 8-} Hẹ, chết lun mất 8-}
Được cái, đến thấy shock, eo ôi thích lắm :((
Mà vào cái chỗ college nơi bọn nó quay Harry Potter.
Lúc vào nhà ăn, cảm giác như mình đang ở cái Hall trong Harry Potter í, chỉ tội cái này nó bé hơn thôi. Hoành tráng vật T____T

Về vụ điểm chất lượng thì Chanh điểm cao là đúng rồi ;;)

Bạn VA hôm nay lấy màu post của tớ nhá [-x

Chanh đã viết:
Về vụ điểm chất lượng thì Chanh điểm cao là đúng rồi ;;)
Mới khen có một câu thôi mà đã phổng mũi rồi hở... [-(
Chanh đã viết:
Bạn VA hôm nay lấy màu post của tớ nhá [-x
Tại ngại dùng màu nên mới ít cho thôi... màu Y!M cũng thế... màu chữ kí cũng thế mà... ý đồ gì đây... /:)
Trần Lương Thành đã viết:
@VAnh:giữ vững con số 2000...
Đương nhiên là giữ mà... số đẹp nên phải giữ... :))

À mà tí quên...
@ S.Chổi: Đã lâu tao không câu rồi... cứ yên chí là có post thì sẽ post đúng topic thôi... :D
Mà thằng Hà thì hình như đã post trong topic của mày bao giờ đâu... :-/
Nó mới post có 5 hay 6 bài thôi mà... bài nào chẳng ghi rõ tên... mà cũng toàn bài chất cả... b-)
@ Minh TO: Tao nói là thỉnh thoảng mới post chất lượng đột xuất thôi mà... /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
@T1:Các anh các chị (chủ yếu là các anh :D) buôn giỏi quá ;;)--> Em có muốn pon chen cũng ko được;;)
@anh VA:Anh đừng tự ti về nhan sắc của mình thế;;)Ai chẳng có khuyết điểm;;)Chắc anh là "đẹp rạng ngời mà ko chói lóa" đúng ko ạh:-/
@.... Phương: "hồn nhiên" bi h khó lắm. đâu có dễ:D Em ko có thik nhí nhảnh như anh VA đâu :D0Thấy anh này buôn dưa lê , bán dưa cà khéo quá(chắc toàn dưa kém chất lượng ko àh;;) ) Mà anh có kinh nghiệm về "hồn nhiên" thì chỉ bảo cho em với;;)
@Anh Hoàng Thanh Tùng: Ủa, shock quá ta, em còn chưa biết mặt mũi anh thế nào cơ mà,(Àh, thỉnh thoảng thấy pon chen ở topic 9B) sao anh biết mặt ngang mũi dọc em thế nào nhờ:-/.Tí quên, nói nhỏ cho anh nhá:"Bỏ cái mặt cười khiêu khích đi nhá:D"(Dù em cũng dùng--> đăng kí hình độc luôn:D
@anh Long:Tại đây em có dùng một số từ ngữ anh đã đăng kí bản quyền, cho em xin phép anh đc dùng ạh:D(Đây gọi là tiền trảm hậu tấu:D ).Mua bản quyền của anh có cần tiền ko anh:-/
@anh Quân:Kiểu post bài của anh :D-->shock nặng luôn

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa mới đc biết anh HOÀNG THANH TÙNG là 1 girl;;)-->Ức hết cả chế X-(
@..... Phương:Em nhầm j hả anh:D .Chuyện j cứ từ từ giải quyết, tất cả vì một thế giới hòa bình:D,đừng nóng giận như thế anh ạh:D Có j sozzy anh trước nha^:)^

----------

Em đã biết em sai cái j rồi:(:((.Em ko có thói quen đọc kĩ trước khi sử dụng........HUHU.........><

----------

Nhầm tai hại:(:((

Chỉnh sửa lần cuối:
@Em Hằng: Kinh nghiệm về "hồn nhiên" hả em? Bây h thì anh qua cái tuổi "Hồn nhiên" đấy rồi, bây h có muốn thì cũng chả hồn nhiên được:(:)(( Nên thôi, cứ dùng cái từ "hồn nhiên", coi như 1 cái mơ ước mà mình muốn đạt được, dù ko thể:D:D:D

@Thành B***: Mày bêu xấu tao vừa vừa thôi X(. Trên HAO tao chưa nói xấu mày 1 câu nào đâu đấy. Mày cứ liệu đấy, rồi lúc có việc cần tao thì giọng lại ngọt xớt ra... X(

@anh Phưong:Anh ơi, thế anh ko giận em nữa àh:DVui quá:D
Nhưng ai bảo tên anh giống con gái quá cơ:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài viết này của Văn Hà.
Thằng Thành tiềm năng qá, chưa chi đã 42 bài rồi, trung bình 3,83 bài/ ngày, mạnh =D> , lớp ta lại có thêm 1 chuyên gia "spammer" mới. :|
----------------------------------------
Oai oai oai oai :eek:
Do mình mà mấy topic của thằng Qân bị xóa sao :eek:
Do mình mà số bài viết của thằng Minh tăng nhanh sao :eek:
Xin đính chính: Văn Hà mới viết còn tít mù khơi mới đến con số 10.
----------------------------------------
Dạo này qan tâm đến nghề nghiệp tương lai qá, hỏi thăm mọi người xem, mọi người định làm nghề j` vậy, thi trường j` hay có những dự định j` khác nữa nào, trao đổi ở đây coi. :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị khi viết động chạm gì đến Quân thì nhớ viết đằng trước chữ "A" hoặc chữ "M" kẻo nhầm lẫn hết cả
:D mới đổi pass --> 39 ký tự, hay quá, lại một lần nữa gắn bó với con số 39.
thông báo luôn cho hấp dẫn : 39 ký tự này Mr.Cường lớp mình biết 22 ký tự :-$
mai thuyết trình về sống khỏe sống có ích thế mà sáng nay lại ko xem kịp chương trình vui-khỏe-có ích--chán
tổ văn hóa quyết tâm chiến bằng được 1 tiết toán (mặc dù chưa chuẩn bị vì ko biết phải chuẩn bị về cái gì)
dạo này ko check mail được, cáu kinh

EM Hằng cứ gọi M Phương là chị đi cho nó thỏa lòng mong ước...........:)
Trước h thấy "yêu" Xuân Diệu lắm.......*_*

Mùng 8/3 con trai 11 Toán ra mắt các bạn nữ Veston collection.
Bộ sưu tập comle Đông Xuân 05-06 năm nay đc. tổng hợp từ những “Cây nhà lá vườn” mang nhiều phong cách và thể loại khác nhau:

# Theo đánh giá của các nhà chuyên môn, hôm đó Việt là no.1 =D> với gam màu xanh đen, sơ mi trắng để cổ ra ngoài, biểu lộ sự phóng khoáng.
# Tiếp đó là Văn Hà với 1 chiếc áo dạ đen + jean đen + sơ mi trắng, ko có cavat. 1 số người gọi anh là "Du học sinh về nước" :p
# Long: "Security xuống cấp”, chiếc vest đen như hôm giao lưu nhưng ko có qần đen, nên ko mạnh bằng hơi tiếc [-x
# Đuợc các bạn lớp Nga khen phần ở trên đẹp vì vai to, may mà các bạn ấy ko nhìn thấy đuôi áo vểnh ra như thế nào , đó là Tuấn Minh với chiếc áo tím hơi bị ngắn của bố.
# Trung có thể gọi là "Bố cô dâu ngày cưới" 1 bộ vest xám + cavat xám trông hơi bị giừ, riêng Trung còn có cả kẹp cavat nữa, bộ comle của anh cùng với form người chuẩn là bộ hoàn chỉnh nhất trong Veston Collection lần này =D>
# Với chiếc vest xanh, cavat xanh và jean mài "Nhí nhảnh Cảnh vào Xuân” Cảnh đã đem lại cảm giác tươi mới trẻ trung sội động, và cho thấy tuy vóc người bé nhưng vẫn có thể mặc comle rất đẹp.
# Anh Qân: “Là đàn ông phải mạnh mẽ” :D, bộ comle đen với những đường gân dọc chìm màu bộ đội đem lại sự khoẻ khoắn rất hợp với những người "......." :-$ như Qân, nhưng chiếc cavat đỏ đen ko dc. ăn khớp cho lắm.
# Tiếp đến, Minh Qân xuất hiện khá hoàn chỉnh trong 1 màu xanh đen với điểm nhấn là chiếc cavat đen trắng, 1 bộ cánh ngoan đạo cùng nụ cười đê tiện.
# Và cuối cùng là Lê Thịnh Vượng, anh đã đem lại sự bất ngờ cho cả lớp bằng 1 bộ (mà ko phải là 1 bộ) :| bao gồm vest xanh đen, sơ mi da cam,áo len nâu trắng, cà vạt lục lam tràm tím chim cò. Với những sự kết hợp rất mới mẻ, nhiều gam màu, nhiều thể loại, "Vẻ đẹp hổ lốn" của Vượng rất có thể sẽ là 1 lời gợi ý cho các nhà thiết kế comle khi mùa Thu Đông 2006 đang tới gần ;;)
===============
Mặc dù bộ sưu tập comle lần này có rất nhiều phong cách, thể loại, chất liệu khác nhau nhưng có thể thấy gam màu chủ đạo là xanh đen và nhìn chung qần áo đều hợp. Sau sự thành công của VC1, chúng ta hãy sắp xếp tổ chức VC2 hoành tráng hơn, prô` hơn, hôm trước chưa lượn dc. đi đâu cả, hơi bị phí b-)
Văn Hà tổng hợp thông tin.

Chỉnh sửa lần cuối:
Các ku thích chơi nổi gớm... nhí nhảnh ghê... nhưng mà trông cũng pro thiệt... =D>
Mà V.Hà còn định lượn đi đâu khoe hàng thế... b-}
Lâu không lượn mấy topic "hàng xóm" trong 04-07 nên không hay biết nhân tình thế thái... hôm nay dạo qua mới phát hiện ra một điều lý thú... đó là anh Trung nhà ta xem ra có vẻ rất "hót"... tiềm năng lớn đấy... tương lai không xa chắc sẽ rất mạnh đây... ;;)
Mà tao thấy lớp mình lăng-xê ông Thịnh hôm giao lưu pro quá... b-)
Bởi vậy nếu có VC2 thì nên kết hợp lăng-xê cho Trung t*nh - hotboy mới của lớp ta... tiện cả đôi đường... sau vài vụ chắc lớp ta sẽ có đủ khả năng mở dịch vụ lăng-xê nội địa... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên