::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Reply theo thứ tự giới tính... sau đó là Alpha-beta... b-)

@ em Hằng: Anh thì cha mẹ sinh ra đã chẳng đẹp mã gì rồi...
Anh cũng muốn lắm chứ... nhưng ông cha ta chẳng đã dạy rằng "trai tài gái sắc" là gì... :D
Gì chứ mấy bé lớp 9 thì anh cũng quen một ít mà... nhí nhảnh... nhí nhảnh... ;;)

@ em Trang: Em à... "nhí nhảnh" là từ của anh mà... b-)
Anh nhớ hồi trước em dùng từ "Trí Trung" thạo lắm mà... :D
Nhưng mà cũng không sao... anh em với nhau thì mình share cũng được...

@ ku Minh(TO): Lại muốn hổ báo hở ku... đừng cậy cái security quèn mà ra vẻ nhớ... nhí nhảnh thật...
Có nhớ Nghĩa siêu nhân suýt lãnh combo không mà lại động chạm anh hở... b-)
Với lại nhìn ku chụp security còn chưa đạt đâu... còn phải học tập anh nhiều lắm... [-(

@ ku Phương (Phệ): Ku này định trêu trọc em gái anh hả... không xong đâu...
Cẩn thận kẻo bị xơi combo đấy... ku Nghĩa suýt bị roài đấy... b-)

Mà mọi người nên sắm lấy từ độc mà sử dụng... "ku" và "nhí nhảnh" là của anh roài... chịu khó động não đi... :p
Oài... điểm chất lượng vẫn đảm bảo bằng 1% số posts... nhí nhảnh ghê... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ku Việt Anh đã viết:
@ ku Phương (Phệ): Ku này định trêu trọc em gái anh hả... không xong đâu...
Cẩn thận kẻo bị xơi combo đấy... ku Nghĩa suýt bị roài đấy...

Ơ, thế thằng Nghĩa đã từng trêu chọc Trang à:)):))
Mà VA ạ, nếu mày biết em gái mày đã đối xử với tao như thế nào, thì mày sẽ biết những gì tao nói là còn quá nhẹ nhàng:))

Mà bọn mày ko thấy cái câu Yêu Trang lắm cơ là hàm ý gì hả? Kém quá...
Chả nhẽ lại để anh chỉ rõ ra? Các chú phải biết rằng 1 con người kín đáo và vi tế như anh thì sẽ ko bao giờ nói "yêu" trước mặt người yêu mình, chứ đừng nói gì đến việc phô trương ra nơi public thế này. Các chú cứ thử đọc dài giọng câu đấy ra để xem nó bôi bác đến đâu thì biết.

@Em Hằng: Anh VA thì nhí nhảnh như con cá cảnh, còn em lại hồn nhiên như cô tiên, hợp nhau quá.

Từ độc: Hồn nhiên, vi tế:))

" yêu Trang lắm cơ" ah
Hay đấy :)) sau hàng loạt các cụm từ dành cho Trang như "Dơ", " duyên nhỉ ", "duyên phát khiếp"... giờ lại đến "yêu trang lắm cơ" :)) trang có vẻ hot nhỉ ;;)
Mà giờ bọn mày thik đăng kí từ độc ah. Tao cũng đăng kí. Từ độc của tao là: lớp, toán, mày, tao, tớ, cậu, anh, em, chú, ấy, hôm nay, ngày mai, hôm qua, tiền, thằng..... Thằng nào muốn dùng phải hỏi ý kiến tao đấy :))

này này mấy cái ava của ông Long với ông Quân là hôm giao lưu đó hả :))
trông ngộ vãi :))

Thằng ku con này ăn nói ko lễ phép j cả , láo quá nhỉ ...
Từ độc mà làm j , từ hổ báo là của VHà , VA cũng lấy đấy thôi , cứ bày đặt tinh tú ...
Trang thì hot rồi , như kiểu Trung ấy , hot c*t ...
Dạo này lớp mình ít dùng từ Trí Trung dưới dạng tính từ , trạng từ nhỉ , anh khởi xướng dùng lại ...

Em Hằng là xinh lắm ;;) :))
Ai muốn làm quen hông ^.^
Em mai mối ^.^

Ừ , Chanh xử lí con cẩu đấy đi , cún thì nghe nó nhẹ nhàng quá ...
@VA : từ hổ báo từ VHà mà ra , ko tin thì mai đối chất ...
@P : tao hỏi mày chưa trả lời , sao cứ bắt chước kiểu post bài = cách xóa của VA thế , nó làm thế có lí do của nó , còn mày , làm thế làm j , cứ đường hoàng mà post ...

Thoai các chú /:) Có thể MP giống Chanh ko mún câu bài vớ vỉn chỉ có một hai câu thế thì hỏng hết box 8-| Ko sao mà, dẹp

Em gaudy bớt thôi nhá /:)

Thằng kún vớ vẩn chị cho đi súc miệng lại bây h /:) Cứ thói quen thế là hư đấy [-x Vào đây toàn các anh chị nên nói tử tế hơn đi. Vụ thằng em em sao rồi?

@ em Trang: Thôi chết rồi X( Sao tao nhờ mày cách đây cả tháng giời mà mày chưa làm đúng ko? Vụ gọi đến nhà cho bố mẹ tao í /:) Nhanh lên. Muộn đến nơi rồi. Tao chỉ sợ muộn quá thi. Mày làm ngay, lấy về rồi thì bảo tao. Gấp lắm rồi đấy. Chỉ có một hai ngày để làm thôi /:) Mày ơi là mày /:) Khẩn cấp!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Chanh nh khi chơi bẩn quá
ol mà cứ invi em ko biết đường mà chat

/:) Mày xóa ngay bài trên đi ko thì chị dùng bàn chải cọ giày đánh vào mồm cho sạch bây h b-( Nói năng với chị mà thế à? /:) Sao láo thế? /:)
Xóa đi rồi chị xóa bài này luôn kẻo rác box. Thằng nào mà cứ ăn nói vớ vẩn chị ghét, tất nhiên đek chat /:) Nhớ là chị ignore 2 cái nick của em rồi nhá /:) Muốn nốt cái này thì cứ việc nói tiếp /:)
Chơi bẩn à? b-(

Bàn chải cọ giầy để đánh răng :-? , nghe nó đao to búa lớn thế , có cần giết ruồi bằng dao mổ trâu thế ko ...
Bên đấy có mỗi 2 chị em thôi mà cũng cãi nhau à , thế là ko tốt [-x , phải đoàn kết , giúp đỡ nhau chứ :)) ...
Lí do của MP là j :)) , cứ đường đường chính chính mà viết bài ...

ặc chị có pass em rồi
tự xóa đi
em chả có thời gian
chị ignore
thì em gọi điện ờh ờh

24h còn lạc hậu hơn lớp mình nhìu...:))
Bạn chọn bộ vest nào?
Một bộ comple đẹp sẽ mang tới cho cánh mày râu một phong thái đạo mạo, nam tính và che đi những khiếm khuyết của hình thể.

Nếu bạn có form người “chuẩn” thì không phải nói gì rồi, bộ nào cũng phù hợp cả. Còn các chàng có dáng người hơi thấp thì nên chọn những bộ vest có gam màu sáng và cả đôi giầy hay chiếc quần của bạn nữa cũng nên cùng tông màu, như vậy sẽ giúp bạn “ăn gian” được chiều cao.

Dáng của bạn có vẻ hơi mập thì những bộ vest có đường kẻ dọc chìm và chất liệu mềm, có ganh vải như thế thân hình của bạn sẽ trở nên cân đối hơn, lịch lãm hơn.

Với những yếu tố trên bạn sẽ chọn cho mình được một bộ vest phù hợp với vóc dáng của mình. Và những hình ảnh trên đây cũng là những gợi ý nhỏ mà 24h.com.vn gửi đến cánh mày râu. Vậy, bạn sẽ chọn bộ nào cho mình?

http://www6.24h.com.vn/news.php/78/73637

Chú Minh Quân cũng chỉ thích gây ấn tượng thôi mà... nhí nhảnh ghê... :))
Xem ra kiểu post của anh được lắm người ưa chuộng gớm... b-)
Cũng nhờ nó mà anh vẫn giữ được số đẹp đây này... nếu không số bài chắc lên quá 2500 rồi á... 8-}
Chú S.Chổi kiếm được bài báo hấp dẫn nhỉ... đọc cũng ngẫm ra nhiều điều...
Mấy hôm nay chán quá nhở... đến lớp có mỗi màn đá cầu là còn nhí nhảnh...
Nhưng mà từ giờ chắc anh cũng sẽ không đá cầu nữa... ức chế nên giải nghệ thôi... bớt bon chen cho đời bớt khổ... 8-}
Mà cũng đâu có bon chen đâu nhở... thắng thua với anh cũng chỉ là phù du thôi mà...
Bây giờ rửa "chân" gác "cước" là vừa... tạm quy ẩn giang hồ cái đã... =D>
Chỉ tiếc cho lối đá nghệ thuật vẫn chưa có truyền nhân... :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái kiểu post bài bằng lí do xóa trông ngứa mắt bỏ xừ, câu thì cứ câu thôi, việc gì phải suy nghĩ :))

to anh Việt Anh:sao u là con zai mà nhìu chuyện để nói zậy ta :-/....mà trong nè toàn thấy các anh pót bài chẳng thấy chị nào hết????

chị đây bé Chi ạ >:D<

u này ,MP này,to nay`..........
[-x b-( b-( b-(
ghi vào sổ đen 3 tên dám nói xấu kí :|
MP mày cứ cẩn thận đấy tao với Liên Loan mà hiệp sức lại thì chú ko còn đờidai đâu :| b-(
x-( tiếp theo là Longb-( u với iếc nói con gái mình thế mà ko bit ngượng
nói con thế ng ta cũng đánh giá cho đấy :| x-(
[-x
cuối cùng là M to:cái từ hót *** là nghĩa làm sao đây b-(

:(( :(( :((
VA ơi bọn nó quây em

Trang đã viết:
ghi vào sổ đen 3 tên dám nói xấu kí
Ngay từ cách post bài đã thấy sự ko tôn trọng chính bản thân mình của Trang, kí ko viết hoa kìa. Trang còn ko tôn trọng mình, sao còn bắt người khác tôn trọng?:D:D:D:D >:)>:)
Trang đã viết:
MP mày cứ cẩn thận đấy tao với Liên Loan mà hiệp sức lại thì chú ko còn đờidai đâu.
Thứ nhất, mày dụ dỗ thêm được Liên với Loan thì giỏi. Cả 1 kỳ công đấy:))
Thứ hai, đầu óc tao còn trong sáng lắm:D:D, chưa đen tối được như bạn KÝ, nên chưa hiểu thế nào là đờidai?:D:D

Văn Hà đây.
Về chuyện điểm chất lượng:
_Đừng qên mục tiêu lớp có điểm chất lượng trung bình cao nhất, và mục tiêu lên sao nữa, topic lớp có mỗi 3 sao, yếu kém qá chăng ?? :-/
_Chú ý đến điểm chất lượng là tốt nhưng cái kiểu xóa bài thế kia tao cũng thấy rối mắt rồi, hạn chế đi.
_Qan trọng ở cả những topic khác, trọng lượng lên tí, thằng Qân vừa lập thêm 1 cái mới nữa kìa, chắc nó đang giữ lỷ lục lập và bị xóa topic =D> , mọi người xem xem có xây dựng dc. cái đó ko, chứ các lớp khác thấy tên Phan Anh Qân là họ đã ko muốn vào rồi :)) mày đã thấy hậu qả chưa Qân.
_Điểm chất lượng hiện giờ của lớp mình đây :-B So sánh nhau 1 tí cho mọi người phấn đấu :D
1. Diệu Anh 22
2. Việt Anh 20
3. Trung, Linh, Phương 14
4. Minh, Trang 12
5. Long 11
6. Còn lại toàn 10
Long làm cái j` mà điểm lại lẻ thế? Dạo này thấy Trung post ít bài ở lớp mà sao vẫn thần tốc vậy. Cả Minh nữa, 2 thằng hơi bị nhiều bài đấy.
Tóm lại là mọi người cùng cố gắng ;)
Tao sẽ có nick HAO trong tương lai ko xa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên