::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
à thế hôm nay có "chim" được thằng Cảnh ko :))
tình hình áo chim cò bít kiếm đâu ra, mà chim cò mặc với quần đùi mới đẹp :)), tinhh hình có phải chơi cả quần cho đủ bộ ko :))

:)) Để nhớ xem hồi còn nhỏ mình mặc những j:))
Đi học có hôm quên xăng đan,đành phải đi dép lê đến trường:)) Chim cò+dép lê,hay đấy:))
Quần đùi là hiển nhiên rùi,bọn mày cố nhớ xem mấy thằng đi chơi ngoài bãi biển mặc những j...:-?
Đấy là phần cho con trai,con gái chắc chả cần đâu;) cứ mặc quần bò áo sơ mi như ngày nào cũng mặc là xinh nhất:))

Một mình mặc ngại lắm :D
Mà 1-4 là dịp j' mà phải mặc quần áo chim cò thía, tới giờ vẫn chưa hiểu tại sao mình phải mặc quần áo chim cò :))

Ôi Việt... Kim Tae Hee của anh... :x

Không nhìn tên là tao muốn xơi tái ngay mày ngay rồi đấy... :smoking:

Lần sau để cái Avatar khác đi... nhìn cái này cứ phải gọi là... =P~

Quần áo chim cò thì có gì đâu... con giai đến lớp cứ chơi màn thoát y là đảm bảo chim cò cả lũ... mặc nhiều chi cho nó mệt... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:))Nay chứ topic lại xuống cấp rồi:))
Ngày mai đi đá bóng về, anh lại tường thuật lại chi tiết trấn đấu lần nữa:D, ko chú nào được tranh với anh đâu đấy:))
Tình hình là hôm nay thầy Khải gọi nhầm tên mình mới chết chứ:D, chết thật:))
@VA: ảnh Kim Tae Hee đấy vãn còn bt, Trung còn có ảnh xinh hơn cơ:))
@ Trang: đề nghị ko dùng dấu ****

Kim Tae Hee là con nào , có = đc ********* của anh ko :)) ...
Thứ 4 tuần sau anh em lại làm quả chim cò nữa , đi dạo qua thị trường , dạo quanh phố phường cho nó nổi ...
Box có xuống cấp thì cũng chỉ tại thằng Trung chứ còn tại ai nữa mà kêu to =)) ...

Ai dạy thằng Minh ăn nói như bài 4381 thế kia hả, nói láo ko đáng để trích dẫn, bỏ ngay đi

Bỏ cái đoạn xuống cấp đi [-x

các bạn lên viết bài mà nói thế, rất khuyến khích Việt L` =D> , mà Kali Photpho Nitơ chỉ lên HAO khi có mục đích cao đẹp thế kia à, tích cực lên chứ

Tao đính chính lại: Ý tưởng chim cò là ý tưởng của tao (ko phải của Trung Tình)

ơ nói đến đây thấy Trung hợp với chim cò phết :-$

À, nghe bạn Minh lớp Anh ( con cô Oanh ) bảo là từ tuần sau phải mặc đồng phục.

Kiều Phương Nam đã viết:
À, nghe bạn Minh lớp Anh ( con cô Oanh ) bảo là từ tuần sau phải mặc đồng phục.
:)) :))
Thế là khỏi chim cò. May quá nhà tao chả có bộ nào để mặc cả, cứ đồng phục cho nó chất phác

:)) Aha hóa ra là thế :))
Mặc áo chim cò, quần đùi hoa, đeo kính mát, tóc vuốt keo, dép xỏ ngón, cổ hoặc tay hoặc cả hai đeo vòng ốc ;;) :)) =)) Đảm bảo cả làng nhìn vào rụng cả hàm răng giả luôn =)) :))
Eo thế thì kinh chết :S Còn nhớ hồi cấp 2 :)) Hỏi thằng Cảnh thằng Duy thì biết :)) Lớp Chanh có một thằng trông như vượn người T_____T Mỗi lần nó mát mẻ xắn quần đồng phục lên chưa đến đầu gối thôi mà đã thấy khiếp T____T 8-} Bọn con gái cứ là đau mắt :)) Lông lá phát hãi :">

Eo sao hôm nay mình ăn nói thô thế nhở :"> 8-> :rolleyes:
Ngủ 10 tiếng rưỡi đến h là hơn 11 tiếng mà chưa buồn ngồi dậy T____T

Sao....sao...sao DA tả giống bạn Thành lớp ta thế:D
Mà mọi người nghĩ sao về đồng phục lớp?????, làm áo may ô, áo sơ mi hay áo phông? làm màu xanh lá cây, màu nâu hay cả hai?? có in hình hay ko in hình.....:D

Phạm Hoàng Long đã viết:
:)) :))
Thế là khỏi chim cò. May quá nhà tao chả có bộ nào để mặc cả, cứ đồng phục cho nó chất phác
Mặc đồng phục thì sao chứ:D, mình mặc áo đồng phục ở ngoài rồi tiết 5 ra phòng vệ sinh thay đồ;;)
@ Hà: ý tưởng của mày nhưng mà tao bảo mày nói thì mày lại ko nói/:), làm tao phải nói:))

Mới nhận xét mấy câu về cái avatar của ku Việt mà mấy chú đã phát ngôn lung tung rồi... [-x

Như thầy Khải đã từng nói... về nhà nhìn vào gương đi... bao nhiêu năm nữa mới lớn bằng anh mà đã tí tởn thế hở... /:)

Kim Tae Hee hả... 36 hay 72 tư thế... hay nhiều hơn... cứ nói... anh sẽ cho ảnh mà ngắm đến già... :-$

Phạm Quỳnh Trang đã viết:
VA dạo này .....tự nhiên như ********* thế nhỉ :p^^
Trước nay anh vẫn thế mà em... chắc tại ít khi thể hiện bản chất xấu xa trước mặt phái yếu đó thôi... giờ thì không thế nữa... ;;)
Dùng từ gì mà đến nỗi bị tự động thành sao hết thế kia... anh đã bảo không được nói bậy cơ mà... hư quá... [-(

Khuất Diệu Anh đã viết:
Eo sao hôm nay mình ăn nói thô thế nhở :"> 8->
Cái đó thuộc về vấn đề bản chất... đã đề cập ở trên... :-$

Sắp trở về với bộ đồng phục thân yêu... niềm kiêu hãnh của một thời đã khuất... nay còn đâu... gầm giường hay gầm tủ... 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hức T___T May đồng phục lớp thì may cho em một bộ với :x thu tiền thì cứ đến bẩu ông bà già :"> :x Ko thì đợi hè em về em giả xiền :x
Con gái mặc váy đi :x ;;) hihi Hay là mặc kiểu quần bụi bụi B-) Ơ nhưng các bạn như Chinh, PA, Liên..Các bạn í chắc ko thích mặc kiểu nghịch nghịch đâu, váy thì chắc lại lắc đầu :-? Khó nhỉ :-?
Làm màu gì mà con trai con gái giống nhau, đồng chất vải, còn kiểu dáng thì mọi người tự thiết kế cho bản thân, có nét chung với cả lớp là được :x

Bạn VA dạo này cứ làm sao ấy /:) Mà này nhá ;;) 36, 72 :-SS Eo ôi >:) Tớ biết đấy [-x

Nanna :x Gió mát lành :x Mưa lấp lánh :x Nắng lung linh:x Hoa rực rỡ :x Đời chỉ đến thế mà thôi :x

ông cũng chẳng hiểu j` cả

xem nào, 72 tư thế với Tôn ngộ không, và 36 tư thế với Bát Giới à

Birmingham 0-Chelsea 0! :)) MU thắng là chỉ còn 7 điểm,cố lên! \:D/
Phải cám ơn Barca mới đc,từ khi bị loại khỏi CL,Chelsea đá như cục kẹc:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên