::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Minh to đã viết:
Chị Hằng lấy ava chất nhỉ :D ...
:)) Ko phải chị Hằng đâu :)) Nhìn lại coi. Chẳng hiểu có chú chim non lạc đàn nào vô :-/ :D

Chanh có ở nhà nữa đâu mà thik :)) ...
/:) Minh ơi sao Minh nói câu đụng cham thế :| 8-|
Chanh đã bảo cho Chanh đặt một bộ với mà....Chẳng lẽ ko được tham gia à? :-s [-( +____________________+

Thinking...

Đập chết thằng nào đập em tao và xui thằng khác đập em tao...

Mình anh chấp tất... đúng 10h sáng mai... nhớ đấy...

Nhờ vợ anh William Cường chứng giám... anh em so tài cao thấp...

Nhớ đến đúng hẹn... WC nữ tầng 4 anh chờ... b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đập chết những thằng(hoặc"bạn nữ" :D :)) (nói"con"mai nó đánh mình chết:D) )nào mà chim lợn.Dạo này topic của lớp mình bắt đầu phát triển hơi quá mức rồi đấy...thằng Trung nó còn ko thèm post kìa...
Đồng phục lớp muốn làm thật sự thì bàn cho nghiêm túc đi,xem bọn mày post cứ như là bàn chuyện rỗi hơi ko =...
Hè đến rồi thì may kiểu j mát mẻ tí(cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng:)) )Chứ như hồi lớp 9 bọn con gái chê áo dài tay nóng quá ah...lại ko mặc giờ:(
Lại màu xanh nc biển hay xanh da trời...mình thik màu này thật nhưng nên đổi tí chút chứ cứ xanh mãi chán lắm:( Đen cho nó pro:))

Cái gì mà Trung ko thèm post nữa đấy hả:)), cả lớp lại quây chổi 1 trận bây giờ chứ lại:))
Không làm màu đen đâu, nghiệm ra là nếu làm màu đen thì nhiều bạn mặc ko hợp, phải chọn màu nào đó hợp với đại đa số lớp mình cơ:D, nhưng mà theo mọi người hỏi thật là
-nên làm áo phông hay áo sơ mi nào??,
-nên đặt may hay đi mua sẵn,
-nên dưới 100K hay là trên 100K,
-màu nào đây
-và cuối cùng là có nên làm 2 lần năm nay 1 bộ sang năm 1 bộ ko???<cái này thì chắc là ko>, nhưng mà đây là ý kiến của chị Lan, tức là nếu năm nay làm áo sơ mi thì sang năm làm áo phông cho nó thành trọn 1 bộ, mọi người cho ý kiến nhanh để Trung cùng 1 số bạn đi tham khảo thị trường, mọi người trả lời hộ các câu hỏi trước mắt ở trên đã nhé, kèm cả ý kiến đóng góp thì càng tốt:D, cảm ơn

Sorry Chanh :D , vì Chanh ko thể đập chết Minh To nên Minh To cũng ko đập Trang , thế là hòa cả làng , mà VA lại sướng được một mình một cái William Cường nữ ...
Làm j đến nỗi Trung bỏ topic , Trung nó sẽ là ng cuối cùng bỏ topic ...
Áo phông cho nó thoải mái , tiện lợi ...
Làm 1 bộ thôi , như thế đỡ tốn tiền , ý tưởng ko cần phải nghĩ đến 2 lần ...

Chị nhận được mấy dòng dở hơi không đọc được!
Từ dieuanhuocao@.... nghe quen quen, chẳng nhớ là ai!

Hình như là bạn đi tắm thì phải! :x

Chị nhận được mấy dòng dở hơi không đọc được!
Từ dieuanhuocao@.... nghe quen quen, chẳng nhớ là ai!
Ko quen sao đc:D cái nik diệu anh ước ao đấy là của Văn Hà mà :))
Chuyện đồng phục lớp định làm ntn :D
Bạn nào có tâm huyết thì vẽ phác bộ trang phục ra đi rồi mọi ng` cùng chọn lựa

Ko quen sao đc cái nik diệu anh ước ao đấy là của Văn Hà mà
Ra là thế, từ trước đến nay mình toàn đọc là ĐIỀU ANH ƯỚC AO, cứ thắc mắc là thằng Hà nó ước j, ai dè đó lại là Diệu Anh:D:D:D (Câu này đa nghĩa lắm:D Mọi người đọc đi đọc lại sẽ hiểu nghĩa bóng là j:D)
Đồng phục thì tao nói rồi, phát 1 cái tờ giấy có các phương án chọn lựa như hôm jao lưu, rồi cái nào nhiều thì lấy, chứ nói trên lớp thì ai nghe:D Dĩ nhiên nếu nói mà bùng được tiết thì... cứ việc:D

@Minh To: Chắc tao phải xóa 1 số bài của tao trong topic lớp mình mất thôi:D Thông cảm:D Muốn bài số 444 phải thật ý nghĩa, và bài đấy chắc phải được cộng đcl:)

Chỉnh sửa lần cuối:
VA ơi, điểm chất lượng 30 thì tăng số bài viết --> 3000 cho khủng bố
Chủ nhật này thi đấu giao hữu với các em 10 Toán, các chú cố đến cho đủ.
nghe nói đội cổ vũ của 10 Toán có đến, lớp mình sao đây...
chuyện đồng phục lớp thì giành hẳn 1 tiết (Toán) mà bàn luận, nhưng mà đừng đắt quá, ko hay, mà thực ra đồng phục lớp để năm sau làm, năm sau mặc ý nghĩa hơn

Thực ra nik thằng Hà là gì thì tao cũng ko biết 8-|
Cái diệu anh ước ao là tao bịa ra thôi mày nghĩ thế thì làm mọi người hiểu nhầm thì chết :))

:-w Ak, cái của nợ gì ở trên kia /:) :-w Điều anh ước ao chứ Diệu Anh ước ao cái gì? :-w /:)

Bạn Quân muốn có cổ động viên thì vứt một cục tiền ra đây tớ bay về cổ vũ ;;) Đảm bảo lôi kéo được bao nhiêu em theo ;;)

Thôi chết rồi @____@ Dạo này cháu bị làm sao í @___@ Cứ thấy yếu yếu đi @____@
Tình hình là thấy bạn Nghĩa định sang UK B-) :-O
Bác Long thì suy nghĩ
Thôi sang đây càng nhiều càng tốt, làm chân bê vác cho cháu :( Chứ như cháu khổ lắm:( Mỗi lần đi đâu xa thì ko vác nổi vali :( Về toàn bị đau lưng, đau cơ cả tuần T__T mà có vụ bị vali đè T___T
Minh to ơi thế bao h Minh to đi?
Chổi nữa??

Tháng 7 Chanh về nên có khi xếp lịch cả nhà mình đi tham quan cùng nhau đi :D Chưa đi bao h :x

Chỉnh sửa lần cuối:
30/4, 1/5 dc. nghỉ 3 ngày b-)
các thầy cô giáo đi Sapa, nhưng chưa chắc Khải đã đi, nên lớp mình cố sắp xếp hôm đấy đi tham qan
rồi tháng 7 DA về lại đi tiếp ;;) , đi thật nhiều

nick này nghe chuối vì lập hôm Diệu Anh mới bay (ước ao 1 tương lai tương sáng), ngồi nghe Điều anh ước ao

cái avatar em nhat_chi_mai có thằng ku cute qá :x

vụ đp lớp thì phiếu "thăm dò ý kiến" cơ mà
màu mè, kiều dáng, sơ mi hay phông cũng thăm dò hết
mối người chọn màu 1:....., 2:....., 3:....., thế là chọn dc. màu ngon nhất chứ j` ;)
những mục lựa chọn khác cũng tương tự

Thế thì được rồi để mình soạn 1 tơd như thế ra rồi nhờ Trang hoặc To in ra cho hôm thứ 2 mọi người làm nhé
@ Quân: muốn làm năm nay vì sắp tới sẽ có nhiều đứa bay bay rồi hiểu chưa bạn:))
@ DA: tháng 7 về thật à DA:D
Bác nào có time rảnh rỗi thì đi dạo quanh phố phường dạo qua thị trường xem thử được ko nào:))

Minh To phải học hết lớp 11 rồi mới đi , có khi lại đi cùnh PNam và Quỳnh Chi ...
Ơ thế hóa ra là điều anh ước ao à , trước đây cứ nghĩ là Diệu Anh ước ao ...
@Trung : máy in đã hết mực , nhờ Trang nhé :D ...
Đúng là nên làm năm nay còn năm sau đi cũng nhiều đấy ...
Cái khoảng 30/4 , 1/5 là đang thi hk , đi đứng sợ cũng khó đấy ...

um
chuyen kieu dang' thi nen ban` chung lay' y kien da so'
con` ve phan mau` sac'..............
neu' chon lay' may' mau` ma` nhieu ng thik nhat..............se xay ra truong hop la dong phuc lop ta co' the co 3 mau` danh' nhau eo eo':|
8-|
co truong hop day' ko?????
nen ban` kieu dang chat lieu truoc
con` mau` sac' thi` phai co' kieu dang truoc' chu':|?????

@em Hằng: Em là chú chim non ở đâu lạc vào thế ^^

Lớp mình có nhiều người, mỗi người một phong cách ăn mặc, một dáng, một màu da===> chọn cái gì nó đi đều với tất cả

:-? Hay nhà mình làm kiểu cùng màu, xong phân loại ra. Ví dụ nhóm cao và gầy, nhóm béo béo, nhóm trắng, nhóm đen ===> sẽ thiết kế dễ hơn. Như con gái mà cầu kỳ thì mỗi đứa tự có một cái request riêng cho mình. Con trai nhiều quá :-j miễn bàn

Em đã tra cứu một ít và lôi được mấy cái nè ra :D
Nữ:

==> Chỉ là dáng áo thui :D
==> Dáng áo Tshirt đơn giản nè :D

==> dáng này hiền hông?

===> thấy áo Tshirt có cổ là đẹp nhất :x Mặc đẹp người mà ko bị nhàm, trong lại fong cách
prod

Nam:
Thích áo sơ mi quá :((
prod

prod

Nhìn mấy cái này ko sướng :(( Trước có bao nhiêu cái đẹp nhưng link để quên đâu rồi í :((
Thôi mai hỏi Loan xem Loan có ko T__T

Mệt we', đi ngủ
ốm nè

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên