::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tội lỗi quá, kiểu này lại phải ****
Hôm nay búng tai thằng THN rõ sướng gần 50 phát, mỏi hết cả tay...
Hết ngôi sao hy vọng rồi ván chốt mà nó vẫn cứ thua:))

ôi hôm nay kt Ta như dở hơi
mệt quá, ốm rùi, tối vừa bùng hóa
mà mai KT văn là cái chắc, còn có thể gì nữa
học thuộc lòng sgk nhá, lại còn soạn bài nữa
ôi ôi mệt quá

Quên đi, don't care:))
Thằng nào thích dcl thì cứ việc anh cũng ko care, anh chỉ thích số lượng thôi, nhưng mấy hôm nay tạm thời gác kiếm vì tháng này download hơi nhiều rồi:))
@DA: chúc bạn sớm khỏe:D, mà bị vi dút là bị gì thế, lần đầu tiên bạn nghe thấy:))

Don't care, too:))
Đường ai người nấy đi vậy:))
Cuối cùng cũng học xong Văn trong time kỷ lục: 10':D
Vừa đủ để có j mai kiểm tra, có thể bịa để ko đến nỗi giấy trắng:D

Don't care... really???
Oh yeah... damn you... have your own shits huh???
Liars... I hate them all...

May mà hôm nay có YM, nên Tin nhóm mình làm trên cả tuyệt vời:))
Máy nào ko có YM thì đã có U sờ bờ... Kiểm Tra Tin vui vãi:))

Chỉnh sửa lần cuối:
You don't know which prices I must pay for this mark... And now, I can't pay for this and I don't want to pay anymore.... Because, it's an expensive price... I must redo everything, start with nothing... So, I must try, try again and keep trying... Not only for that thing called ***, but also for my future... I know you don't understand, but... You shouldn't say like that... If the time should come when you have to make a choice between what is right and what is easy, remember that the easy way might make your life instantly gratifying but ultimately unhappy. The right way will be immediately difficult but ultimately satisfying. The choice is yours.
Chú MP có bị làm sao ko mà mấy hôm nay mày văn hoa thế:)), đang định cưa em nào chăng, có cần anh giúp ko;;)

Nguyễn Minh Phương đã viết:

You don't know which prices I must pay for this mark... And now, I can't pay for this and I don't want to pay anymore.... Because, it's an expensive price... I must redo everything, start with nothing... So, I must try, try again and keep trying... Not only for that thing called ***, but also for my future... I know you don't understand, but... You shouldn't say like that... If the time should come when you have to make a choice between what is right and what is easy, remember that the easy way might make your life instantly gratifying but ultimately unhappy. The right way will be immediately difficult but ultimately satisfying. The choice is yours.
I don't know English...

Lâu lắm vào đây câu bài...
văn vẻ gì hôm nay bỏ đi..
đc tiết tin vui vãi..cuối cùng thì sự nhanh nhẹn và trí tuệ lớp ta đã đc thể hiện đúng nơi đúng chỗ...tường thuật như sau:
trống vào tiết..anh em đã đứng sẵn ở phòng tin học chờ thầy..nhưng lớp nào đó đã nhanh chân chiếm phòng..vì vậy anh em đc thầy chỉ cho 1 phòng cuối dãy..thấy phòng còn trống lại còn máy lạnh..anh điềm nhiên đi vào..toàn gái:eek: ..bị thầy giáo mời ra mới tức...thì ra là phòng bên cạnh..nhầm..vào phòng mới..không tin vào mắt mình nữa..chưa từng vào bao giờ..máy tính Pentium III màn hình tinh thể lỏng 19 inches:eek: ..lướt net ầm ầm:eek: ..gunbound chơi free:eek: ...sau đó mọi người an tọa..gần 20 nhân bị chia ra ngồi 5 máy..lí do là thầy quên pass windows:| ..tất nhiên..rồng đen 1 nơi..tổ văn hóa 1 nơib-) ...30 phút trôi qua..vẫn chưa nhóm nào xong bài..chú chổi thì vẫn điềm nhiên bắn Metal Weapon..cuối cùng cũng có 1 nhóm xong..nhưng mà dài quá ko chép đc..tình huống bức bách..cái khó ló cái khôn..các chú dùng YM gửi bài cho nhau..thông minh..vẫn còn 2 máy chưa xong..do ko có YM..nhưng anh đã nhanh trí..dùng u sờ bờ...vui đáo để..vừa chơi vừa ăn con 10 cả lớp..à quên..nửa lớp...=D>
Kinh nghiệm rút ra:lần sau KT tin các chú cứ mạnh dạn mang USB hoặc đĩa mềm vào phong tin..chứ chép tay mệt lắm..lại còn sai nữa thì đúng là bó tay..
Hoặc cả lớp ko làm đc thì anh em nhờ thằng nào trình cao ra hàng làm rồi mail về..tha hồ 10 nhé... ;) :)

Tiết Tin công nhận nhắng vãi :))...mình bắn Metal Weapon hơn 20' :))...30' ngồi làm ko = 1' gửi YM :))
Hôm nay thử chống đẩy,ko đc 10 điểm nữ :(...mai nếu chống đẩy ko đc 20 cái thì cũng đừng cười nha:(
Nóng quá...trời nóng quá...hè chưa mà nóng thế hah giời??? :((...chết con,bị luộc gần dừ rồi...:((

Chết , thế này ko ổn tí nào , Rồng đen mà lại phải liên kết TVH à ...
Lần sau thế này nhé , hội RĐ ngồi 1 chỗ đi , tao ra net , chúng mày gửi đề ra tao làm rồi lại gửi vào ( chỉ trong trường hợp hi hữu là ko có thằng làm đc )
Quyết ko đội trời chung với TVH , các chú làm xấu mặt RĐ quá ...

Mày dám ko , phát hiện là đứt đấy con ạ , hạ hạnh kiểm , cảnh cáo trước toàn trường , coi như xong , mà tao thì lại ko muốn bị như thế , lại chả đc lợi lộc j :| ...
Mà nếu mày ko muốn làm thế thì thôi , tùy chú ...
Chiều mai có ai rảnh ko nhỉ :D ...

Cuối cùng cả chiều có mỗi mình tới nhà Minh to:)), đến chịu bọn lớp mình hẹn hò như gì ý/:)
Mai nhiều bài đấy, dễ nhưng dài nên chỉ làm 1 số thôi:)), ko làm hết đâu, lại rước thêm chuyện bực mình vào người nữa rồi:((, sao lắm chuyện thế này???
Chuyện này chưa xong chuyện khác đã lại tới......

hóa ra là tuần sau thì học kì rồi

tuần sau nữa thi tập trung

vẹo vẹo vẹo....

thôi ko sao, nghĩ tới tương lai 2 tuần đi học như chơi, và 3 tháng hè thì phải cố gắng thôi

hôm nay uyn búng tai =>anh thắng :))
chơi bài tét tay=> anh thắng nốt(???đúng ko MP ,TT???)^^ ko nhất cũng nhì
ngại wa' 8-| đỏ bạc thì đen tình mất ^^

Các anh cho em hỏi chút !
Các anh đi đặt sân chưa ?
Lớp em tuyển thêm được mấy thằng.
Sẵn sàng đá lượt về rồi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên