::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Bảo Ngọc đã viết:
thế này nhé
nếu theo kế hoạch thì 2 giờ chiều mùng 5 tập trung truớc trường
có ai có thắc mắc gì hay ý kiến thì gửi lại cho Ngọc
địa chỉ: [email protected]
OK?
vẫn thế ah mày,thế thì tao ko đi đc rồi

Xin lỗi, vừa refresh lại bản thân thấy mình như một thằng điên :))
Cảm thấy ko còn là chính mình trong 15' vừa qua:))Điên thật, chưa bao giờ ngu như thế này:))

tự biết bản thân thế là có cố gắng
anh Trung rất đáng khen

chị Chanh hiện đang ốm mấy ngày nay
hôm nay phải nghỉ học, vào bệnh viện
em gọi cho chị ấy mấy lần, lần nào cũng kêu mệt với cả sốt, em gọi lên mạng chả chịu lên, toàn chửi em. cái bà này

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị ấy thì đang ốm... đang mệt... mày lại toàn quậy thì ai mà chịu được... để chị ấy yên đi... /:)

Hâm quá, quyết định mai chả đi đâu nữa, bàn bạc như dở hơi ý:(, ở nhà cho nó khỏe:))

:)):)):)) công nhận bài của Văn Hà chất thật, giờ mới đọc dc.:)). Chúc lớp toán năm mới vui vẻ (chúc rùi nhỉ:D) và thứ 4 tới đi chơi lung tung với bọn tớ :D

Thằng Sao Chổi nếu có vào đây thì nghe cho rõ...
Mày đi đâu... làm gì thì kệ mày... nhưng bốc phét... ba hoa chích choè nó vừa thôi...
Kẻo có ngày bị tẩn thật thì đừng có trách tao không nói trước đấy... :|

Thằng Sao Chổi nếu có vào đây thì nghe cho rõ...
Mày đi đâu... làm gì thì kệ mày... nhưng bốc phét... ba hoa chích choè nó vừa thôi...
Kẻo có ngày bị tẩn thật thì đừng có trách tao không nói trước đấy... :|

Mek , câu gì mà lắm thế , mới tối hôm qua , đến sáng nay mà đã cả đống , mình vừa ngủ dậy , đêm qua thức khuya quá ...
@Trung : bàn bạc chả có gì dở hơi cả , t4 đi , bởi t5 thì đi với lớp rồi ...

mai đi chơi với lớp cũ, tình hình là chẳng di được với lớp mình roài,.

Chán thế , cố đi đi MQuân , lớp mới ko đi , đi lớp cũ , hoài niệm à ...

Không còn gì để nối:|
Nhạt nhẽo, chả muốn nói gì cả, tao chán lóp mình lắm rồi:(, thật đấy:((
Thử tưởng tượng nhé, cứ bất cứ hoạt động nào hơi dính dáng tới trường hay hoạt động chung ra khỏi lóp một cái thì "thôi lớp mình không đủ khả năng đâu", chỉ nghe thôi đã khó chịu lắm rồi, chả muốn nói cái gì nữa, tập thể một chút cũng ko xong, ngya cả hôm liên hoan lớp cũng còn có đứa bỏ về, không coi lớp ra cái gì cả, cứ thế này thì nói thật là.....trung ko còn gì để nói nữa:|
Mọi người không bít là tình cảm của Trung dành cho lớp mình nhiều đến như thế nào đâu, nhưng mà để rồi 1 ngày phát hiện ra là dù mình có cố gắng tới thế nào thì nó cũng chỉ là con số 0 vậy thì cố làm gì:(

Bạn Chổi từ ngày biết lên HAO ti toe kinh quá :)
Chào cả nhà ^^ Hôm nay bạn trốn học nằm nhà >:)

@ Trung: ko sao đâu Trung à :) Trung có cố gắng, chắc chắn mọi người đều ghi nhận :D
Vả lại, cứ hết mình là được mà :) ngại gì đâu ;)
Lớp mình năm nay chả phải vui vẻ gấp bội còn gì :D Cả nhà đừng mâu thuẫn nữa nhé :x Giao kéo gì thì đi đăng kí rồi làm, ko thì chúng mình làm nội bộ vài lớp ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình vốn đã thế muốn thay đổi thì cũng phải từ từ
Mà yên tâm ko chỉ lớp mình đâu mà lớp nào chả có những đứa như thế

Lớp tớ cũng thế ý mà!!!Nhưng may mà có mấy đứa cũng vui, và bây h mọi người cũng hòa đồng ra phết rùi!!!!Cố lên để học kì II này hoặc lây nhất là năm sau cả 2 lớp đều vui vẻ!!Nhưng cũng phê bình các bạn lớp Toán, ít ng` thik giao lưu w lớp tó wa' nên bọn lớp tớ nó ngại ko dám lỗ liễu rủ đi chơi trc'!!!

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Lớp tớ cũng thế ý mà!!!Nhưng may mà có mấy đứa cũng vui, và bây h mọi người cũng hòa đồng ra phết rùi!!!!Cố lên để học kì II này hoặc lây nhất là năm sau cả 2 lớp đều vui vẻ!!Nhưng cũng phê bình các bạn lớp Toán, ít ng` thik giao lưu w lớp tó wa' nên bọn lớp tớ nó ngại ko dám lỗ liễu rủ đi chơi trc'!!!
Ít người thích giao lưu bởi vì khởi đầu chỉ có vài người trên H.A.O này khởi xướng...
Chớ còn phần đông đảo không ở đây thì chẳng có khái niệm gì về vụ giao lưu này cả... :|

cảmgiacs như Trung ah
nếm rồi
lớp nào chả thế
.....................

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên