::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại sang trang rồi , đành nhắc lại vậy : thứ 4 hoặc 5 , các nhân 11T có rảnh ko nào , anh em làm 1 bữa đi chơi ....

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Lại sang trang rồi , đành nhắc lại vậy : thứ 4 hoặc 5 , các nhân 11T có rảnh ko nào , anh em làm 1 bữa đi chơi ....
Đi chơi chứ sao ko
Mày cứ nói địa điểm đi

Trường , cứ t4 , anh em ở trường khoảng 8h , thế đã ...
Các chú nghiên cứu đi , làm quả ko ra tết lại bù đầu học đấy ...

sang năm mới bon chen một chút, mong các bạn không thấy khó chịu
chúc các bạn lớp toán bạn nào cũng học giỏi và đạt được những điều mình mong muốn.
chúc cho tất cả những đứa mình quen ở lớp Toán, ngày càng thân với mình hơn
chúc mấy đứa em mình luôn hạnh phúc, mãi là em ngoan của mình, chúc cho bọn bạn mình mãi như bây giờ là được.
đặc biệt
@Việt: năm qua chị phải cảm ơn em rất rất nhiều đấy. Thanks về tất cả mọi thứ em đã làm cho chị trong năm qua.em trai ngoan. Chị iu em liém!:))
@Long: tao cấm mày gọi tao bằng cái tên chết tiệt hôm trước đấyX(
@Minh: em ơi cái bạn gì trong ảnh là em dâu chị à?:-/ giới thiệu đi b-)
@Linh+thằng người yêu khốn nạn của nó(Xin lỗi nếu động chạm) cám ơn đã làm cho N thay đổi suyb nghĩ cũng như thay đổi được chính mình(điều mà trước đây N chưa bao giờ nghĩ N có thể làm được)@VAA: thanks vì mấy bài mày viết trong topic hạnh phúc.
and @tất cả thành viên lớp 9a(00-04) thế năm nay lớp mình có đi đâu không. Thấy các bạn TH có vẻ thick họp lớp lắm.
HAPPY NEW YEAR TO EVERYBODY

Đi chơi chứ Ngọc đi với lớp cũ hay mới đều đc miễn là đi chơi :))
Bạn TH là ai mà thik họp lớp thế
Năm mới tao ko đc gọi mày là Ngọc *** thì gọi mày là gì bây giờ :(

Thì vẫn gọi như thế nhưng bằng tV ...
Đi đâu đi , tao nằm nhà nhiều oải quá , chơi đt mãi cũng chán ...

Gửi benny:
Sau 5 tháng ko thấy hồi âm từ HAO
Sau 3 lần đăng kí ko thành
Sau n ngày bất lực nhìn các bạn
Hôm nay, lần đầu tiên em dc. viết bài ở đây chị ạ
Bây h` HAO tạm dừng cho đăng kí nên em sẽ dùng nick này 1 thời gian
Benny ơi
Em cảm ơn chị vô cùng vì cái ảnh "K ơi móm rồi",bởi tự hào vì người thầy có 102 nên em đã lấy nó làm avatar luôn :>
Nhưng em sẽ vô cùng cảm ơn hơn nữa nếu chị làm thế nào đấy cho cái nick 1visaoroi của em hoạt động dc.
Cám ơn chị, Benny yêu dấu của em :x
Kí tên: Văn Hà ;;)

tết qua rồi mà em buồn quá cả nhà ah
:)) mà thầy Khải ngồi đánh bài trong lớp hả
các anh chị có biết full name của thầy Khải ko ah :D

Lý lịch người thầy giáo vĩ đại:
Tên đầy đủ là Trần Văn Khải
Quê gốc của thầy là Hà Nội
Trong thời kì đất nước bom đạn kháng chiến, thầy phải đi sơ tán nhiều nơi.
Chú bé người Hà Nội ấy đã từng đoạt giải trong kỳ thi học sinh giỏi Toán toàn miền Bắc, và sau đó học ở ĐH sư phạm Vinh. Trước khi về dạy ở trường Ams, thầy đã từng dạy ờ ĐH sư phạm Vinh và Quốc Học Huế. Ở đó, thầy đã từng dẫn nhiều học sinh đi tham dự các kì thi Olympic Toán quốc tế và đã mang về những thành tích nhất định, trong đó có 2 huy chương vàng. Nhưng từ khi chuyển về dạy ở trường Ams, thầy chưa có những thành tích tương tự như vậy, đó cũng là vì những nguyên nhân nhất định mà khó nói.
Đã có những bài báo nói về thầy với tựa đề "Cần trao tặng huân chương lao động cho những người thấy giáo như thế".Thầy Khải tuyệt vời như vậy đấy!
Nhưng con người gần gũi của thầy, điều mà những bài báo ấy chưa nói dc, con tuyệt vời hơn như thế rất nhiều.
Bên ngoài thầy với chiếc suzuki ác chiến của mình cùng những bước đi dũng mãnh phong độ, rất manlỳ và nghiêm nghị, nhiều người đã phải khiếp sợ ngay từ cái nhìn đầu tiên. Đôi khi hình ảnh của thầy đi kèm cùng nỗi ám ảnh.
Nhưng chỉ khi học thầy, ta mới có thể khám phá ra nhiều điều thú vị dưới cái vẻ ngoài đầy e ngại ấy.
Thầy thường mang chiếc cặp da đen rất to và nặng nhưng mà............chẳng có sách đâu, toàn là báo mới ra đấy. Kiến thức bao la thầy để hết trong cái đầu cũng bao la không kém của thầy rồi. Còn cái thầy cần bây h là những kiến thức xã hội đang thay đổi từng ngày từng ngày.Ví dụ như tỉ lệ ăn và chấp bóng của từng trận đấu trong giải ngoại hạng, thầy đều có những tính toán riêng :-B
Nếu như chiếc cặp da bí ẩn là minh chứng cho sở thik đọc báo và bóng đá của thầy thì chiếc bụng phơi bày kia chứng minh cho điều j` hẳn ai ai cũng biết. Những trưa hè nóng nực khi mới vừa vào tiết 5, chúng tôi rất mỏi mệt nhưng vẫn hi vọng vào 1 điều kì diệu. Và khi điều kì diệu ấy xảy ra, chúng tôi biết rằng mình cần xem lại chìa khóa xe, vé xe và mũ mão. Đó là tiếng chuông điện thoại định mệnh. Mặc dù nó đã cướp nhanh gọn thầy Khải của chúng tôi nhưng sao mà chúng tôi yêu tiếng chuông ấy thế. Âm thanh ấy giục giã vang lên đã đưa thầy Khải đến với những người bạn nhậu của mình và cho chúng tôi về nhà sớm. Thôi thì tất cả đều vui ;))
Câu nói hay nhất của thầy cũng thường xuất hiện trong hoàn cảnh tương tự. Sau tiếng chuông kia ko lâu, thầy sẽ nói:"Rồi....Cho nghỉ đeeee" :d chúng tôi yêu cả cái câu này nữa.
Trên đây mới chỉ là những sở thik dễ thấy của thầy và chắc chắn rằng nếu tìm hiểu thêm thì sẽ còn nhiều cái đáng yêu hơn nữa.
Năm mới, chúng em xin chúc thầy mạnh khỏe và thành đạt, hy vọng đổi tuyển sẽ làm nên chuyện.
Chúng em yêu thầy nhưng mà .......
ra Tết thầy đừng thu bài ĐẠI có dc. ko, rồi cả vở hình nữa.
Thay mặt lớp 11 Toán
Văn Hà.

Bài viết rất ấn tường Hà ạ:))
Hay thật:)) Thầy Khải mà đọc được thì thế nào nhỉ:))

Tình hình là Tết nhất chỉ có mình là online suốt ngày... các bạn đi đâu hết rồi à...
Tết buồn... chẳng có gì làm...
Ở nhà suốt... chẳng đi đâu...
Được cái là thu nhập vẫn tăng đều... :D

Toa ơi, 8h thì sớm wa'
mấy ngày nay chưa hôm nào dậy trc' 10h
:)
hẹn ngày mai nhé???
đi ăn uống j k nhỉ???

TO ơi mai tói nhà chú trước anh em mình kara đầu xuân rùi mới đi nhé:D, được hông
@ VA: có tao cũng onl thường trực như mày mà:))

Mai mới mồng 3 tết mà nhà bọn mày ko hóa vàng ah:|
Hay để mồng 4 đi lúc đấy hết tết rồi nên dễ đi chơi

@9a cũ: thế các bạn lớp toán định đi hôm nào để tớ còn xếp lịch vào hôm còn lại. Chắc là đi mùng 4 hoặc năm thôi.
@long: Bạn TH là bạn Tổng hợp rõ chưa, chú cứ giả vờ không hiểu. Lâu không gặp nhớ bọn nó quá.

Mùng 4 là thứ 4 , tụ tập 8h ở cổng trường , mọi người nhớ rủ thêm người đi ...
Mai mày cứ đến nếu rảnh ...

@9a cũ: thế các bạn lớp toán định đi hôm nào để tớ còn xếp lịch vào hôm còn lại. Chắc là đi mùng 4 hoặc năm thôi.
@long: Bạn TH là bạn Tổng hợp rõ chưa, chú cứ giả vờ không hiểu. Lâu không gặp nhớ bọn nó quá.

Ngọc ơi... chắc đi mùng 4 đi... mùng 5 còn lo bài đi học...
Mà quyết định ngày giờ luôn... thằng Hùng nó cũng hỏi tao là có họp lớp hay không đấy...
Mà nếu chưa ai tổ chức thì mày tổ chức luôn đi Ngọc ạ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên