::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
xấu bỏ sừ
thế mà cũng khoe
(em chưa xem đâu....đoán thế:D)
post ảnh ở đâu vậy
chữ kí thì ko phải áo len :))

Hehe, ảnh ở album lớp chị í B-) Nhưng chắc sáng mai nó mới lên. Áo len đẹp lém ;;) (hihi, người đẹp mặc gì thì cũng đẹp ;;)). Mà em giai ơi, bỏ xừ chứ ko phải bỏ sừ :))
Ối dời ơi, cả nhà nhìn xem, em lượm lặt được cái gì trên HAO này :)) B-) Bác Nam ăn mảnh nhá B-)

Bác mình có khác B-), cũng chẳng vừa [-x
típ nè:

Thế bao h [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt ơi sao bạn này giống bạn Hương Lan của mày thế:))
Cái ảnh này hình như là lúc lớp mình làm gian hàng thì phải

Mình bít đấy là bạn nào đấy, mà đúng là lúc lớp mình làm gian hàng đấy long ạ
Nam nhớ tao mách Trang

Hôm nay ở lớp cô Nguyệt Anh giảng mất gần một tiết mà mình chả hiểu cô định nói gì cả?
Bó tay

Chỉnh sửa lần cuối:
:|
em muon' hoi? ve` cai' anh?: nhin` o duoi' cha^n cac' ban. :|
lam` cai' j day' :|
ui' gioi`
[-x [-x

Hic, dạo này các bạn trai lớp mình thích làm thơ rứa
Cả Long lẫn Việt Anh chả hiểu có phải thất tình không??:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Na na na...!!!!!! Vui quá \:d/ Iêu 6.5 quá :x Thế còn ji nữa B-)
Gian hàng lớp mình à? Thảo nào, cháu thấy ngờ ngợ mà rồi cái ảnh trên có một bạn giai lạ hoắc, trông hơi bự* nên là ko dám sure :))

Việt Anh à, ông phải bít là đá cầu với lớp phải vui hơn là đi đá ở trường rùi
Mà DA chộm ảnh đấy ở đâu siêu thật :D:D:D:D:D:D:D

Bây giờ mới biết là Long thích ăn thịt chó đấy :)) :)) :))

(\:d/ Iêu 6.5 quá Thế còn ji nữa )
tớchả hiểu DA nói gì cả

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe B-) DA mà. hôm qua định học bài roài lại lười, lượn lờ HAO mãi (hix, hư quá :(() nên mới thấy :))
Bi h là 12h09 trưa ở chỗ Chanh B-) Vừa mới finish bữa "sáng" :p Hehe, gọi là brunch cũng được vì vừa là bữa sáng vừa là bữa trưa B-) Em ăn cơm với nem +một cup of tea+ 1 orange+ 1 apple :)) Hôm nay mình ăn nhiều vật :)) Hôm trước ốm lăn lóc, sáng thì ăn mì ăn liền, đến trưa chỉ an một apple, một banana và một orange :)), thế mà vẫn sống. Dù sao đi nữa em love eating :x:x:x:x Khi nào về VN sẽ đi ăn uống tơi bời :x Ôi thik quá, đi ăn kem Fanny như đã định nhá :x
Hôm nay là CHOCOLATE DAY :x:x:x:x Em chúc cả nhà một ngày sweet as a box of chocolate :x:x:x:x Hôm nay em có chocolate để ăn (hehe, mua từ hôm qua >:)) Mình hư quá, trưa hôm qua ko ăn uống gì, đến chiều thì ăn 1 thanh rưỡi chocolate, hihi ;)) Dẫn đến hậu quả no lặc lè vào dinner ;;) Bi h còn một thanh rưỡi nữa, rất to. Hehe, sẽ gặm nhấm nửa thanh Kitkat còn lại trong lúc ngồi làm bài tập >:) Ôi cuộc đời, thật là thik thú :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Chú Việt Anh sao mà nghe có vẻ đắm đuối chiện tình iêu tình báo thế ;;) Giai lớp Toán mà cứ ủy mị thế à? [-x Chiện gì đến rồi nó sẽ đến :) Tình yêu sẽ đến khi nó cảm thấy cậu cần nó :), nó sẽ đến đúng lúc, mang lại cho cậu rất nhiều niềm vui, sự ngọt ngào và hạnh phúc :"> Hãy cứ đợi đi, đừng nóng lòng sốt ruột làm chi ;) Đôi khi ngay cả lúc có được nó rồi cậu vẫn phải có những ngày tháng đợi chờ nhưng mà đợi chờ trong một sự ngọt ngào, trong một niềm hạnh phúc thật là khó tả :"> Ờ, bởi vì cậu biết, sẽ đến ngày cậu lại được chìm đắm trong nó :), một chút đợi chờ biết đâu sẽ khiến nó trở nên tuyệt vời hơn. Rõ ràng là ăn một nửa thanh Kitkat sau một đêm đợi chờ, nhìn chong chong nó nằm trên giá sách mà phát thèm thì ngon hơn là ăn nó sau khi đã ăn một thanh Mars và một nửa thanh Kitkat kia :p ;;) Hihi
Có sá gì đâu nếu bạn chịu khó đợi chờ thêm một chút để rồi đạt được rất nhiều. Trong ngôn ngữ Kinh tế học, cái này gọi là Jam today or jam tomorrow B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, tự nhiên hôm nay thấy iêu đời kinh khủng B-) Nghĩ đến chuyện thời gian sẽ trôi qua nhanh, và Chanh sẽ về đú cùng cả nhà, sao mà sướng thế. Đợi nhé ;) :x
Quên mất ko kể chiện, ở nhà em có nick mới :p Thỉnh thoảng thì ông host gọi là little angel :"> hihi, ngượng quá ;;), còn lại mọi người hay gọi là Little Piglet :p, là con heo hồng hồng, xinh xinh trong phim hoạt hình Winnie the Pooh í ;;) hihi. Công nhận mình yêu Piglet nhất, ngày bé toàn xem hoạt hình Winnie the Pooh, bây h vẫn nhớ. Em pót một ít ảnh Piglet lên cho mọi người xem nhá. Yêu piglet thế :x

images
images

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, tự nhiên hôm nay thấy iêu đời kinh khủng B-) Nghĩ đến chuyện thời gian sẽ trôi qua nhanh, và Chanh sẽ về đú cùng cả nhà, sao mà sướng thế. Đợi nhé ;) :x
Quên mất ko kể chiện, ở nhà em có nick mới :p Thỉnh thoảng thì ông host gọi là little angel :"> hihi, ngượng quá ;;), còn lại mọi người hay gọi là Little Piglet :p, là con heo hồng hồng, xinh xinh trong phim hoạt hình Winnie the Pooh í ;;) hihi. Công nhận mình yêu Piglet nhất, ngày bé toàn xem hoạt hình Winnie the Pooh, bây h vẫn nhớ. Em pót một ít ảnh Piglet lên cho mọi người xem nhá. Yêu piglet thế :x

images
images

Chỉnh sửa lần cuối:
Vãi vật :)) Hôm nay mình còn làm quả double double :))
Típ tục với em piglet:x
images

Chỉnh sửa lần cuối:
Vãi vật :)) Hôm nay mình còn làm quả double double :))
Típ tục với em piglet:x
images
]

Chỉnh sửa lần cuối:
khuất diệu anh đã viết:
Chú Việt Anh sao mà nghe có vẻ đắm đuối chiện tình iêu tình báo thế ;;) Giai lớp Toán mà cứ ủy mị thế à? [-x Chiện gì đến rồi nó sẽ đến :) Tình yêu sẽ đến khi nó cảm thấy cậu cần nó :), nó sẽ đến đúng lúc, mang lại cho cậu rất nhiều niềm vui, sự ngọt ngào và hạnh phúc :"> Hãy cứ đợi đi, đừng nóng lòng sốt ruột làm chi ;) Đôi khi ngay cả lúc có được nó rồi cậu vẫn phải có những ngày tháng đợi chờ nhưng mà đợi chờ trong một sự ngọt ngào, trong một niềm hạnh phúc thật là khó tả :"> Ờ, bởi vì cậu biết, sẽ đến ngày cậu lại được chìm đắm trong nó :), một chút đợi chờ biết đâu sẽ khiến nó trở nên tuyệt vời hơn. Rõ ràng là ăn một nửa thanh Kitkat sau một đêm đợi chờ, nhìn chong chong nó nằm trên giá sách mà phát thèm thì ngon hơn là ăn nó sau khi đã ăn một thanh Mars và một nửa thanh Kitkat kia :p ;;) Hihi
Có sá gì đâu nếu bạn chịu khó đợi chờ thêm một chút để rồi đạt được rất nhiều. Trong ngôn ngữ Kinh tế học, cái này gọi là Jam today or jam tomorrow B-)

Nhưng mà... đợi lâu quá rồi... mà... có thấy ai đâu 8-}
Chính xác là 16 năm 1 tháng 1 ngày... :))

Tao còn đợi lâu hơn mày:( tính ngày mai thì vừa tròn 16 năm 7 tháng:((
Nhưng ko sao tớ phát hiện đời còn nhiều thú vui khác, cứ nhìn thằng Nam là tớ lại ko muốn có bạn gái :))

khiếp quá, vào mà choáng. Chị DA thì ba hoa suốt từ bài này sang bài khác, bác Long và bác Việt Anh thì... bó tay.com
2Long: Nam ở lớp thì chê bạn gái thế thôi nhưng thật ra hắn quan tâm đến nhỏ Trang lắm đấy.
@Chanh: Chẳng phải tao nhạy cảm quá không nhưng tao thấy mày khác quá Chanh ạ!

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
khiếp quá, vào mà choáng. Chị DA thì ba hoa suốt từ bài này sang bài khác, bác Long và bác Việt Anh thì... bó tay.com (...)

Làm gì có "bó tay.com" --> sai nghiêm trọng --> phải là "botay.com" chớ... [-x =D> [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Hoàng Long đã viết:
Tao còn đợi lâu hơn mày:( tính ngày mai thì vừa tròn 16 năm 7 tháng:(( (...)

Cái chính ko chỉ là lâu... mà số còn phải đẹp nữa :) (16 năm 1 tháng 1 ngày :)>- )

Ngẫm lại sn mình là ngày đẹp rất "độc"... (27/09/1989) :D
1. Ngày 27 chia hết cho 9; tháng 9 chia hết cho 9; năm 1989 chia hết cho 9
2. 27+9=36=6^2 là số chính phương nữa chứ... ;)

Nói chung t/c còn nhiều... kỳ sau sẽ kể tiếp... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Việt Anh đã viết:
(...) Ngẫm lại sn mình là ngày đẹp rất "độc"... (27/09/1989) :D
1. Ngày 27 chia hết cho 9; tháng 9 chia hết cho 9; năm 1989 chia hết cho 9
2. 27+9=36=6^2 là số chính phương nữa chứ... ;)

Nói chung t/c còn nhiều... kỳ sau sẽ kể tiếp... :))

Tiếp luôn nè:

3. Năm sinh = 1989 ---> 1+9+8+9 = 27 ---> Ngày sinh đây mà :x

4. Ngày sinh đầy đủ là 27/09/1989
Có: A=27091989; B=S(A); C=S(B) ---> C=9 !!! Tháng sinh, LuckyNumber đây mà :x
C/m: 2+7+0+9+1+9+8+9 = 45 ---> 4+5 = 9 (đ.p.c.m) :))

Mỏi tay nên kỳ sau tiếp tục :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên