::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Muốn được 5 sao thì dễ thôi...
Cứ vận động bọn nó lên nhiều...
Cứ 1h post 1 bài là được rùi... :D

----------

Đã ai làm bài TLV chưa...
Thứ mấy phải nộp đấy???

Hay quá cả nhà ạ, qua đêm 30 ở đây, sang ngày 31, giờ ở UK chậm lại một giờ :D Em vừa mới chỉnh đồng hồ. Lạ thế, đồng hồ ở máy tính thì vẫn trùng h trên HAO, là giờ VN. Thế mà đồng hồ ở điện thoại lại chậm lại 1h so với VN trong khi mọi ngày thì hai đồng hồ trùng giờ :???????? thật là kỳ diệu :-O Sao thế nhỉ? Đáng lẽ mình chỉ cần chỉnh đồng hồ ở đây chứ nhỉ ????? AAAAAAAAAAAAA, quên mất, em để múi giờ UK :p Thảo nào. Hehe. Bít roài B-) Hay ho thế :x Bây h chỗ emm chênh mọi người 7 tiếng, hehe, mình được ngủ thêm 1 tiếng :x, thấy bảo thế :x
À, có ảnh iem trên albumm roài ạ :D Lúc nãy pót lên, ai ngờ 1 tiếng sau nó được vô album roài, hihi

Chỉnh sửa lần cuối:
E hèm DA ưi sao lại tự hỏi rùi tự trả lời thế kia
Cậu rất thích dùng câu hỏi tu từ nhỉ?
To Linh: tui chưa bao giờ nhận nó là cái biệt danh của tui cả và từ bây giờ Trí Trung đề nghị mọi người không dùng cái tên ... đấy nữa mong các bạn đồng tình và ủng hộ:D
Mà mình nhớ rõ là thầy Khải dặn là kiểm tra hình mừ(mong là nhớ nhầm, hic)

muon 5 sao thi` bấm đánh giá chứ sao
chắc thế :))

----------

lạy chúa mình thật may mắn

@Hưng : mày giảm tải cái signature đi... chuối quá...

@All: mọi người đã làm Sử+Văn chưa ???

Chữ kí của thằng Hưng hay vãi nhất là câu:sống ko yêu cho con gái nó thèm :)) :)) :))
@ V.Anh:Sử thì còn lâu mới nộp
Văn thì có kế hoạch rồi. Tối nay làm Nghĩa sĩ, tối thứ 2 chép lại vở còn sáng thứ 3 đến sớm soạn bài.
Khi nào thì cô Băng thu bài tập Hóa:(

Bức ảnh đấy chụp năm 69 đấy, hồi gì mình cũng gửi đi trên Yahoo, do một người nước ngoài chụp đấy.

Hé hé!!! :)) B-) Chào các chú :)) Chị vào đây khai trương bài đầu tiên B-) Vinh dự cho chúng mày nhá B-) :p Phải làm quả màu mè hoành tráng B-)
Hôm trước chị add nick em Long và em Nam roài, các chú add lại chị chưa???

hixhix, kiểu này ngày đầu tiên gặp lại, nó băm mình ra vứt cho dog gặm mất :-SS

Chỉnh sửa lần cuối:
Ak ak :)) Chú bí thư cho quả ảnh này lên thì mất hết cả thể diện em Lan nhà tớ [-x Ảnh này vớ vẩn quá, đầy ảnh xinh ko pót, lại pót ảnh mờ mờ ngố ngố này [-x.
Mà tớ biểu, mún post ảnh lên box, đầu tiên ấn chuột phải vào ảnh, chọn Properties rồi copy cái địa chỉ mạng của ảnh trong đấy, sau đó paste vào giữa hai cái này:
. Thế là sẽ có ảnh trong box, đỡ vụ kích vào link, đơ cả máy. Mà cả nhà nhớ là copy link trong properties nhé, đừng lười mà copy link của ảnh bt vì như thế nó ko hiện ảnh lên đâu, chỉ hiện link thôi
Mai đi học rồi, vẫn còn bài tập. Mình là chúa nước đến chân mới nhảy. Hix

Cả nhà dặn con Lan hộ Chanh là việc Chanh làm hộ nó đã xong nhanh bất ngờ, chỉ trong vòng một đêm. Nó sớm liên lạc với Chanh để lấy kết quả. Cả nhà nhớ dặn nhé

haha ma`y cũng thấy cấu đấy hay ah ?
tao cũng thấy thế đấy:D
http://www.xosothudo.com.vn/xemkqtt.asp
bó tay wa sao dạo nè toàn đầu 8 vậy nhỉ :))

----------

Đời khi buồn ta giải sầu bên men rượu
Sống ko yêu cho con gái nó thèm
:D:D
dang ti`m cách xem có câu bài đựoc ko

Đậu Thanh Lan đã viết:
Hé hé!!! :)) B-) Chào các chú :)) Chị vào đây khai trương bài đầu tiên B-) Vinh dự cho chúng mày nhá B-) :p Phải làm quả màu mè hoành tráng B-)
Hôm trước chị add nick em Long và em Nam roài, các chú add lại chị chưa???

hixhix, kiểu này ngày đầu tiên gặp lại, nó băm mình ra vứt cho dog gặm mất :-SS

dượng à, màu chóe quá. Mà dượng đổi giới tính thành chị từ bao giờ thế? phải là anh chứ.:))

----------

hôm nay các bạn lớp Toán làm bài kiểm tra ĐT à? tình hình thía nào?:-/

Ngọc *** lại vào đây câu bài ah:))
Mai cầu mong lớp mình ko bị dự giờ môn Văn

Hic, chào mọi người hôm qua Trung bị treo máy tới 2 lần(tại online nhìu quá và chạy nhìu chương trình một lúc nên máy quá tải :D)
@Long: chắc tới 80% là lớp mình dính, mày không nhớ hôm trước cô Nguyệt Anh mất gần 1 tiết ngồi giảng đạo cho lớp à :((
Mọi người chúc mừng chị Lan vào topic của lớp 10 Toán cái nhỉ :D
Mình thấy chị Lan với Lê Hưng rất hợp nhá, mọi người xem signature của cả hai mà xem. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
net nhà em hỏng 3 ngày
ko online đc
phải ra hàng
T1 vẫn đông vui ghê
hôm nay lớp em phải lên lớp làm bài kiểm tra 3 tiết
ghét thế
ko xem đc màn thời trang váy ngắn :D

Chị Lan bảo lại Diệu Anh thế này ( tớ đã cố để lời lẽ bớt tính hung bạo rồi đấy nhé ): bảo với Diệu Anh là đừng có mạo danh chị làm gì đấy nhé.

À quên, tình hình kiểm tra đội tuyển có vẻ như khá bi đát. Ban đầu cả lớp có 11 người gồm 3 người lớp 12, còn lại là lớp Toán => sợ gần chết vì nếu thế nộp giấy trắng cũng được vào. Nhưng sau đấy rất mai là cả 2 lớp đã kéo đến chật chỗ. Cả giờ hầu như dân Toán chỉ chơi và ngồi cắn bút.
Kết quả: Tiến làm được 3 bài khó nhất, nhưng lại bỏ không thèm làm bài dễ nhất. Quỳnh Trang ngồi dưới Tiến, cả giờ làm Tập làm văn, nhưng cùng làm được 2 bài, mặc dù Quỳnh Trang với Tiến đã bị các anh chị 12 Toán cách ly khỏi tập thể lớp. Căn cứ 10 Toán hầu như mọi người đều làm được 2 bài, trong đó 1 bài dễ mà Tiến bỏ qua, và 1 bài thì Thiện tìm thấy trong sách 10k bài toán sơ cấp. Chính rất tiếc là quá trung thực nên chỉ làm được 1 bài. Còn tớ có thế tự hào mà nói rằng mà không chép bài. Nếu làm được 2 bài thì khả năng vào đội tuyển càng cao => sao Linh với mấy bạn vẫn chép thoải mái nhỉ?

bạn Nam nói thế làm mình thấy tội lỗi quá. Mình cứ tưởng các anh chị lớp 12 làm được ba bài nên mới phóng bút ... chép ^_^ hai bài, ai ngờ -_-. Mà thui, vào đội tuyển cũng được, càng hoành tráng chứ sao.
Ah, hôm nay, nhờ miệng lưỡi dẻo quẹo, Linh đã xin cô NA cho dời ngày nộp bài Văn tế đến thứ sáu. Sướng!

Trời ơi sao ko nói sớm làm anh mày mất cả buổi tối ngồi làm:((
Hôm nay kiểm tra làm được bài 4 sau đó bảo bài này dễ lắm nhưng mãi sau bọn thằng Vượng với thằng Thiện mới chịu nghe.
Lúc đầu ko định chép bài 3 đâu nhưng do thừa nhiều thời gian quá nên ngồi uyn 5 keo với thằng Minh Quân, mình thắng thì ko làm, Quân thắng thì làm bài 3 nhanh để cùng bọn thằng Cảnh đi chơi.Kết quả tớ thua 3-0 :( số trời đã định thế là làm. Nói thật bài 3 mẹo đến thế thì cho cả ngày chưa chắc đã làm được:D
Yên tâm chắc đây ko hẳn là bài thi chọn đội tuyển đâu vì bài thi gì lại toàn giải tích với bất đẳng thức( mảng sở trường của Tiến) ko có hình học ko gian với số học thì Chính ko làm được nhiều cũng phải thôi. Nói chung là mọi người cứ đợi tin thầy Khải chắc thầy ko nỡ để Chính bị loại đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên