::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hóa ra bài trên nó là chất lượng, nếu chất lượng thế thì bài mình gọi là gì nhỉ B-)
Mà em zai Dũng nhiều khi câu rất chi là ngớ nghỉn 8-} Ví dụ cái bài mà kêu bà chị phản bội Tổ Quốc í 8-} Meaningless lắm chú em ơi [-x Câu thì cũng phải có nghệ thuật của nó B-). Như chị đây này B-), ku Hưng chỉ bít câm nín khi thấy bà chị câu một phát 6 bài, thưc ra còn thêm được nhưng dừng lại 6 cho nó khiêm tốn ;;). Hihi, ngại thế :">
Cả nhà iêu quí, em xin nhờ mọi người, ai giúp em được tí nào thì giúp với. Mọi người giúp em tìm vé về VN với :(( Xmas này em muốn về lắm nhưng chưa tìm được vé rẻ :(( Bây h ai tìm giúp em, hay giới thiệu người nào kinh nghiệm giúp em với :(( Cả nhà giúp em tìm vé về VN ngày 17/12, trở lại UK ngày 8/1 nhé :x Em iêu cả nhà lắm :x:x:x Em xin kêu gọi mọi người giúp em với. Bây h chỉ cần có vé tầm từ 600 bảng trở xuống thì Chanh xin về ngay. Cả nhà ơi, thương Chanh với :x:x:x:x Cứ rảnh rỗi lên mạng thì search vé cùng Chanh nhé :x:x:x Em iêu cả nhà :x

oh, chào mừng đồng chí Minh Phương đến với box lớp ta, thế thì box lớp mình cũng khá đông rùi thì phải.
Mai kiểm tra GDCD bài 2 + 3 thì phải?
Hôm nay học Lý, chán quá!

----------

Hơ, cái chữ kí của bạn MP hay nhỉ! Lớp mình bây giờ nhiều bạn triết lý thật :)) (hay chắc tại thằng này ngồi gần Trí Trung nên mới thế?:-/ )

Chào chú Minh Phương béo đến post bài đầu tiên lên nè
Mai kiểm tra CD và Hóa các bạn làm bài tốt nghe, chúc may mắn :D
Lý học càng ngày càng buồn ngủ :(( từ môn mình thích nhứt thành môn mình ghét nhứt rùi.
Signature của bé Phương hay nhỉ :D
Chú nói rất đúng về anh cảm ơn :D:D

haha vãi
hôm nay vừa đi chơi game với bọn thằng cảnh về :D
lâu wa ko đánh trình độ giảm nhiều wa :(

hix pó tay chị DA
cũng đều là câu cả mà
anh VA kể cả bài ko chất lượng đố anh bâyh đến 6000 bài đấy :))

Cứ bước từ từ thôi... chậm thì chậm thật nhưng mà... chắc :)
Đây là bước 1, post 602 :)) :)) :))

Khiếp thật cứ thi nhau post bài mà mình thì có mỗi hai mấy bài
Chẳng qua vì vào muộn thôi chứ không thì bây giờ đã bốn sao là ít :D

Thằng Hưng trình giảm sao vẫn khủng thế:(
Năm ngoái toàn D-day tự nhiên năm nay chúng mày lại phát triển làm tao chưa kịp thích nghi:))
Hôm sau anh em lại đi chơi tiếp giải trí sau ngày học căng thẳng:D

Hic, bài thứ 28, cố lên phải đạt được số 300 trong tháng này

----------

Lại chơi War à mấy bồ
Bọn mày đi ăn mảnh không rủ anh em đi gì cả
HIC,:((
Cả sáng ngồi ở nhà chả bít làm gì

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế vẫn không có đứa nào cá trận Chealse- Man với tui à(chấp nửa quả rùi đấy) :D
Sắp tới lớp mình rủ nhau đi xem phim đi, sắp có rứt nhìu phim hay ngoài rạp đó
Có harry potter and the goblet of fire đó ;;)

Em Dũng spam mới gọi là tởm 7.44 bài/ngày
Thế nhưng vẫn bằng anh Thái Hoàng Long 34... bài ngày(lâu rồi ko nhớ:D)
Chú Trung nhà ta nhiều nhất cũng chỉ 2.19 thôi:))

he he kệ tao ít nhưng chất lượng bọn nó toàn ra câu ở mấy cái khác còn tao chỉ trung thành với topic lớp mình thui :D ;;)

MU đòi thắng á đợi đấy em ạ :D
Cá luôn, 100 đồng anh cũng cá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Rồi, đứa nào thua bao ăn kem chanh nhá, không được bùng đâu đấy :D
Bao chú hẳn hai cái luôn(Sướng nhé)tất nhiên là nếu chú thằng nhưng cơ hội thắng ít lắm em ạ ;;)

haha, MU thắng Chelsea yêu quý của tui thế nào được. Mà bạn Trung chấp nửa quả xem ra hơi ít, mong rằng Chelsea của mình sẽ thắng Man ít nhất hai quả ^_^
Ah, hóa ra hôm nay mình mới bít bạn Trung cũng thích Frank Lampard giống mình!

Hơ... buồn ngủ quá! Lại sắp phải đi học thêm rồi! Khiếp, mọi người cứ câu bài làm gì! Bon chen với đời rồi có ngày thiệt vào thân!
Nhân tiện, xin post 1 câu "đố tục giải thanh":
Cắm vào run rẩy toàn thân
Rút ra nước chảy từ chân xuống sàn
Hỡi chàng công tử giàu sang
Cắm vào xin chớ vội vàng rút ra

Đáp án: Cái tủ lạnh => Không có người nói bậy, chỉ có những người nghĩ bậy!

À, còn nữa (Thấy chưa, rất nghiêm túc -> Không thèm câu bài, mặc dù nếu câu thì đã được 4-5 bài là ít), đố ai tìm được cái chữ ký này lấy từ đâu ra. Mà thằng Khưu dạo này kiếm được cái câu về mơ ước triết lý phết! Học từ mình mà ra cả! Nhớ 20/11 này tặng quà tao đấy!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên