::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@VA: Hix, con xin bố ^:)^.
Linh ơi :( :(( Tao khác thế nào cơ :(( Tao ko khác đi mà :(( Hay tại tao có nhiều time lượn HAO quá nên nói ba lăng nhăng hơn => em iêu tưởng tao khác :((
Này, /:) tao cũng nhạy cảm lắm đấy, mày nói thế lại làm tao suy nghĩ thì chết mày [-x
Vừa đi ăn cake về, tí nữa cả nhà lại đi típ. Sao lạ thế nhỉ, trước khi đi tao pót một bài mà h chả thấy đâu +_+
Hum nay em đã ko kiềm chế nổi, ăn xong một nửa Kitkat lại bóc cái mới ;;) May mà chia cho Anna một nửa, hai đứa ngồi gặm ;;).Ôi tóm lại, nội dung chỉ là để câu bài :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày à, tao bít tại sao mày nghĩ tao khác roài, thực ra ko phải khác đâu. Chẳng qua là cứ lượn HAO, mún chat chit trên này với cả nhà (hội chứng cô đơn) nên mới nghĩ ra được cái gì thì vít cái đó, mục đích chính là câu bài #-o #-o 8-| Chắc tại em toàn vít linh tinh về myself :shy: :shy: 8-| 8-| 8-| , nhưng mờ em vít gì nữa đây, tại vì em có ở nhà đâu mà có chiện liên quan đến cả nhà mình 8-| 8-| :((
Anyway, bi h tao nghiện câu bài roài em iu ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
híc vừa viết được có vài bài mà tối hôm qua mọi người viết nhìu dữ vậy
Chả hiểu sao mình không viết được nhiều bài một lúc nhỉ
Có vẻ như Long với Việt Anh thích thi xem tên nào độc thân lâu nhất hỉ. Bó tay.com
Mà Việt Anh ơi nếu suy ngày như mày thì ngày nào cũng là ngày đặc biệt hết rùi :D :D
Tủi thân quá viết mấy bài rùi mà chẳng có ai trả lời mình cả cứ như là mình không hiện diện ấy :(( :((
Buồn 15 phút :D:D:D

----------

sao Trung không câu được bài

Chỉnh sửa lần cuối:
Trung t*nh đã viết:
híc vừa viết được có vài bài mà tối hôm qua mọi người viết nhìu dữ vậy
Chả hiểu sao mình không viết được nhiều bài một lúc nhỉ
Có vẻ như Long với Việt Anh thích thi xem tên nào độc thân lâu nhất hỉ. Bó tay.com
Mà Việt Anh ơi nếu suy ngày như mày thì ngày nào cũng là ngày đặc biệt hết rùi :D :D
Tủi thân quá viết mấy bài rùi mà chẳng có ai trả lời mình cả cứ như là mình không hiện diện ấy :(( :((
Buồn 15 phút :D:D:D

----------

sao Trung không câu được bà
co' tao trả lời đây
Hôm nay cô Sử cho nghỉ bất ngờ quá.Mình cứ tưởng cô dỗi như cô Phương năm ngoái:D Tiết sử sau Minh Quân sẽ xung phong lên hát, cả lớp nhớ đón nghe :))
Tớ đang vận động bọn thằng Cảnh cùng hát bài cho vui, hát 1 mình run lắm:) Lớp mình cố gắng hát hay vào cho cô vui cô cho nghỉ đỡ phải học:))

híc
Long hát đi
Mà Đức hát hay thật mày ạ
Long tao không cho phép mày gọi biệt danh của tao ở trên HAO nghe chưa
:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao sẽ hát bài nào bây giờ nhỉ :-/
ko thể hát " rồi 1 ngày tôi sẽ là 1 ngôi sao" đc rồi(mặc dù bài đấy hay)
Nói chung bọn mày cứ hát đi tao sẽ ăn theo:))

híc Long ơi là Long, cậu vốn rất tự tin với giong hát của mình cơ mà, cố lên chứ:D:D:D
Mà dạo này DA viết bài ngôn ngữ lãng mạn đến mức không hiểu nổi, cứ như một chuyên gia về TY ý:D, híc

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày bảo tao lên đây viết cái gì hở Trung ??? :D
Hôm nay Thứ 7 ngày... (+1 post) :D

Hic mày viết gì thì viết tao thấy topic lớp mình từ 4 sao xuống còn 3 sao rùi các bạn tích cực viết bài nghen(Cả các em lớp 10 toán nữa)

Làm gì có sáu...
Nói nghiêm túc... ko câu bài nữa cho box thêm lành mạnh... :D

Ko hiểu thì... thôi... :D

Tình hình rất là tình hình...
Thứ 2 kt hình bà con bít chưa ???

Đúng thiệt...
Kiểu này chết bởi 2 môn: Lý + TD :D
Biết tươi cười trước hiểm họa ---> bản sắc a/hùng...

----------

Sắp có chuyện tình Havard đấy...
Phim này có kịch bản hay phết...
Mọi người nên chú ý theo dõi nhớ... :D

Lý Trung chả lo mà TD thì làm sao, điểm của Việt Anh cao ngất ngưởng cơ mà
Hic
:D
Các bạn lớp mình đâu rùi. Anh em toán 1 đi đâu cả rùi, chả ai lên viết cả

Chỉnh sửa lần cuối:
2 thằng chúng mày thi nhau câu bài hả , lên mà chả muốn viết , muốn nói tay đôi thế thì ra yahoo .
Thứ 2 kt đội tuyển thôi mà .

thứ hai bảo thầy chữa bài Hình --> không thể kiểm tra ^_^
Hôm nay vận động mãi thằng Chính lên hát mà cuối cùng nó không thuộc bài nào cả, còn phán một câu "Không bao giờ nghe nhạc", chán chuyện.
Lúc nghe VH hát thì không thể nhịn nổi cười, nhắng vãi núa.
Làm thế nào để box lớp mình được 5* nhỉ?
@Trung: Ông chịu nhận cái *** là biệt hiệu của ông rồi ah?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên