::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mm con ăn cháo đá bát nhá b-( b-( [-x
Hôm qua chính tay con nào chat là iêu tao lắm, khen tao thông minh nọ kia, chả sướng vãi lúa ra lại còn.
Hôm nay đi York đẹp cực, chỉ tội bị mưa+lạnh như sắp chết. 8h tồi mò về đến nhà, mưa nhue trút nước, tối om om, lạnh thấu xương 8-} May mà ông host cho xe ra station đón, nếu ko thì cuốc bộ 45' dưới trời mưa về nhà, đường xá bì bõm nước, tối om om. Được cái York đẹp, tao với con bạn người TQ bắt train hai lần để mò lên đến đấy, xong tự dò đường đi B-), kể ra mình cũng kinh phết B-) :p
Em T ơi, hỏi K ko được thì hỏi Đ luôn em ạ, tao tranh thủ half term để àm bản kế hoạch. Giúp tao em iêu nhá:x

----------

Tranh thủ câu :p
Bi h em đi post ảnh chơi ở Man lên, pà kon vào xem để còn nhớ đến em nhá :p. Còn ảnh hum nay thì để có người duyệt đã B-)

----------

Điên quá, dek câu được roài 8-}

wow
dung' la em Dung~ that ah???????
hom nay cung~ nhin` thay' em may' lan` o hanh` lang
wow
trong em ne` beo' beo' ngo^` ngo^. ;))
voi' ca? ma(t. trông hoi "gia`"
um...nhg ma` tong? the? nhin` wa an' tuong phet' :p suong' nhe'

chứ còn j
em là hot boy Gv cũ đấy :))
hơi nhiều vợ ngon luôn
anh nào thik em cho :D
nói ra mấy chị đừng ghen nhé :D

Sao các bé 0508 cứ thik vào đây quảng cáo gái thế nhờ? :)) Khác nào ám chỉ các ông anh 0407=>:), ờ mờ cũng có ní ;;). Đé đì Nam và đé đì Dũng cứ làm việc B-), các chị ko thèm dây vô đâu :))
Nhà mình ơi, năm nay làm một vụ giao lưu cho nó hoành tráng đi, nội bộ cũng được, kẻo mang tiếng lớp mình "đụt" quá (theo ngôn ngữ của bà Mai Phương)
Được hôm giời nắng thì chả đi đâu được @_@ Đau khổ vật T__T

Để bài double cho nó độc :p, thử phát nữa xem có được ko :p
Uhm`, nói gì nhỉ? À, cái poll 0407 đang cãi nhau rôm rả, tưng bừng lắm :)) Chả bít chọn chọn lựa lựa thế nào, nhưng mà vẫn thik bạn Loan CE hơn, trông xinh thía :x
Chả bít làm ji (thực ra là có bt nhưng lười ko mún làm T__T, hoa mắt lắm), câu bài phát này xem có được ko roài thì chắc là ngủ típ

Để bài double cho nó độc :p, thử phát nữa xem có được ko :p
Uhm`, nói gì nhỉ? À, cái poll 0407 đang cãi nhau rôm rả, tưng bừng lắm :)) Chả bít chọn chọn lựa lựa thế nào, nhưng mà vẫn thik bạn Loan CE hơn, trông xinh thía :x
Chả bít làm ji (thực ra là có bt nhưng lười ko mún làm T__T, hoa mắt lắm), câu bài phát này xem có được ko roài thì chắc là ngủ típ

bớ người ta câu bài, DA câu bài :))
Giao lưu thì giao lưu với ai. Còn trong nội bộ thì lúc nào chả giao lưu. Rủ đi chơi điện tử là bọn nó đi hết ah:D

A, hôm nay được ngày chăm chỉ đi học đội tuyển thì hóa ra lớp mình bùng gần hết, chán.
Càng học Lý càng thấy vãi ngu, mình đọc SGK đang rất hỉu, quay lên nghe ông ý giảng một hồi là thui, dek hiểu gì nữa.
Nhắng nhất là hôm nay mình nói chuyện tơi bời trong giờ Anh thế mà không hỉu thế nào, bà ý lại mắng chị Lan té tát, chết cười.

----------

(Thử câu phát nữa xem có được không ^_^) Tình hình rất là tình hình, bài TLV cô giao mình chẳng có tài liệu gì cả, thế này thì đứt à. Còn cái ẩm thực cũng đang được tiến hành rất tốt, mong rằng sẽ mang được con 10 về cho cả nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói thầy cô giáo như thế là ko được đâu...
Phải biết tôn trọng các thầy cô chứ...
Một chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy...
Ko nên phát ngôn như vậy ở nơi đông người...
---------------------------------------------------------------------
Có gì thì lên "chát" với thầy mà nói... :D :D :D
Chán wá...
Ko có gì làm...
Làm mấy câu thơ cho box toán thêm sinh động...
Tôi đã thầm mang một mối tình...
Nhưng chỉ giữ kín, chỉ lặng thinh...
Người ấy tên chi còn chẳng rõ...
Biết nói sao đây, nói với ai...
Đã mấy mùa mưa lặng lẽ trôi...
Người ấy tôi nay đã biết rồi...
Vẫn nhớ vẫn mang tình xưa ấy...
Biết nói sao đây nói thế nào...

Chỉnh sửa lần cuối:
Sợ vãi lúa chú V.A :)) :)) Thơ với chả thẩn :))
@ku Hưng và em Linh: :)) có thử thế nào cũng ko được đâu :)) Chỉ có mỗi Chanh làm được thế thui :)) Double hay Triple thì cũng chơi được hết B-) Chanh đặc biệt mà B-), mà hay là đi UK thì nó thế nhở :)) :)) Ội nhưng mà nếu đổi được cái trò vớ vẩn này với những giây phút ở VN thì tốt nhỉ :|
Hum nay em lại làm nem.

Chào tất cả mọi người!
Mãi mới lên được HAO quả là một chặng đường gian nan,hic T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Mãi mới tìm được 1 ảnh đại diện trông đẹp đẹp một tí
Có ai giới thiệu cho mình một số thành viên mới không?????????????????????

Chỉnh sửa lần cuối:
hic sao de/ viet 3 bai` lien duoc nhi?
mk deck lam` duoc
thu fake ip UK xem sao cái

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên