::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhờ các ấy 1 tí nhé!

Xin thông báo: Voice of Ams <khối chiều> đã hoạt động trở lại với version 2: SOS-Share our Songs. Mọi yêu cầu xin gửi về lớp 11H2-P403 hoặc PM cho tớ nếu ko có điều kiện <nhất là các bạn khối sáng>.Hạn cuối là thứ 5 hàng tuần. Nếu gặp trực tiếp hãy viết yêu cầu cùng message ra giấy. Xin hứa mọi thông tin cá nhân sẽ tuyệt đối ko bị tiết lộ vì lí do tế nhị nào đó . :D

Cám ơn và mong nhận đc sự ủng hộ của các bạn :) .

@em Dũng: Bạn Tâm là girl, not ông nào cả :)), em nhìn lại kia kìa [-x
@cả nhà: Dã mạn quá cả nhà a b-( Hôm nay vợ chồng ông anh của ông bà host đến đây chơi cho cả weekend. Tự nhiên thấy Bruce gõ cửa phòng mình để nói chiện, tưởng mình làm nên tội trạng ji to tướng. Hehe, ai ngờ, Bruce vào dặn dò mình thông cảm nếu như hai ông bà kia có hơi bị 8-} ấy quá, mình cười khì, phẩy tay bảo ôi dào, It's OK. Hix, ai ngờ, h ăn ngồi như một con ngớ ngẩn nghe ông bà kia nói chiện ngớ ngẩn 8-} Mà ông anh của ong Bruce trông già thế, còi cọc thế mà máu vầm B-), ngồi nói ko biết mỏi trong vòng 2 tiếng toàn chiện stupid, thỉnh thoảng sôi nổi quá còn giơ tay lên và chửi f*ck 8-} hãi hùng. Anna với iem ngồi như phỗng, kiên nhẫn nghe chiện (vấn đề là ở UK, nếu tất cả mọi người chưa dùng xong bữa thì ko ai được phép rời bàn ăn cả :(() Cuối cùng Kiki chen vào bảo là Anna với Chanh mà mệt thì lên nghỉ đi, nhưng mà ông kia đang hăng say quá, hix, cả hai đứa ko thừa cơ chạy được :(( Mãi đến lúc ông kia giơ tay f*ck thêm phát nữa thì Anna bức xúc quá, đứng dậy xin phép té, thía là em té theo. Hix, bây giờ chắc Bruce và Kiki đang phải hứng chịu 8-} thương quá

Giả vờ đau bụng rồi vớ đại quyển truyện nào đấy vào đọc.Thế mà cũng ko biết làm, cháu bác chán thế :(
Một tuần vất vả đã qua đi, các môn kiểm tra hết rồi trừ hóa tuần sau là xong.
Hôm nay được 9,5 sử rùa vãi lúa:))

Hai cô cậu vào đây để mà thầm thì to nhỏ đấy hả [-x
Hehe, hôm nay mấy khi được bữa confer đông vui thế, có cả bạn Khưu Trung mà mình tưởng tượng là never ever know what the "mạng" is ;;) :p
Lại sáng nay thấy cái nick lạ lạ nó nằm ở list của mình, hỏi ra hóa ra em zai Sơn :)) Em í lại bảo là bít chị DA xinh xinh (hihi, ngại thế B-) có anh người iêu đẹp giai tên là Ngọc :)) :)) :)) Chết cười :))8-} Mình có quen thằng nào tên là Ngọc đâu cơ chứ :)). À, mà hồi cấp 1 học cùng một thằng tên là Ngọc thiệt :)) 8-}
À, bạn bí thư hứa nhá, khi nào rảnh, mọi người vít về logarit cho em học cái, ko có thì ko theo kịp thời đại :((. Nhá, nhá ;;)
@đùi gà: Em iêu ơi, mày lèm bèm ji đến thầy Năng Động của tao thía ;;) B-). Hihi, lại nhớ hồi trước, eo ôi, em là người có tâm huyết với môn sử :)) :)) 10 phẩy sử là cái đinh B-) :)). Nghe nói chúng mày phải làm trò ji đó về ẩm xực hả?. Hĩ, nhắc đến đây lại nhớ gần nhà mình có Phố ẩm xực =P~. Em thèm bún, bún chả, bún nem, bún riêu cua, bún đậu (chỉ tội mùi mắm tôm, hix), bún ốc, bún cuốn, bún bò,...blah...blah..blah...em thèm ăn kem chocolate (nhớ khi nào về thì Fanny nhá B-):x), em thèm ăn phở bò, phở gà có cho tương ớt và vắt thật nhiều chanh =P~, em thèm ăn thịt bò khô :(( (dời ơi, ngon chết mất!!!!). Ji` nữa nhỉ 8->, để xem nào, à, cơm mẹ nấu với thịt kho, mực rán tẩm bột, chả xương xông (vít thế này đúng ko nhỉ?) =P~, ăn rau muống xào (hixhix), nước canh rau muống vắt chanh....hờ, cũng kể ra được một ít roài :p..Mùa hè thì thích ăn kemm là số một B-), ngoài ra có thể có chè và nước mía B-) (nhưng mà bi h đang lạnh, nghĩ đến thấy ko mặn mà lắm, chỉ riêng có kem luôn luôn là No 1 B-), nhỉ), ăn nem chua rán ở cổng trường Ams =P~, mùa đông thì gặm ngô nướng, sắn nướng, khoai nướng =P~, uầy, sướng quá...=P~...ăn chocolate đen, chocolate nhân nho, nhân ngô khô, nhân hạt điều giã nhỏ...=P~ bánh gato chocolate (ngon nhứt là cái hum 23/8 :">)..Bao h mình về mình phải ăn cho đã đời B-) >:)
Hum nay join một bữa tea theo đúng kiểu English với tea cake là một loại bánh có lẫn với fruit, ai thik thì cho vào lò nướng và phết bơ, ko thì thôi, vừa ăn vừa uống trà. Tối nay thì vẫn như mọi tối thứ 7, ăn chicken quay với cả chips và corn :D. Em đã biểu Kiki hàng ngày trừ chips ra, thay roàn bộ khoai tây bằng cơm, nếu ko thì chết vì khoai tây mất 8-}. Hehe, bà Kiki vẫn cứ đinh ninh sao ở VN mình ăn nhiều cơm thế mà ko béo ;;), ngại thế cơ chứ 8-} Bi h lại giảm cân roài ;;), chỉ tăng 1kg so với ngày đi B-) hehe, mình tăng giảm cân trong vòng một, hai ngày cứ như bong bóng í 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
chào mừng chú Trung t@*h đen với box lớp mình
sao chú chưa post bài nào

2Link cầu cho The blues thua Liver te tua

Chỉnh sửa lần cuối:
@_@ Ốm roài. Hum nay em đi pub về nằm thẳng cẳng @_@ chả ăn được @_@
Em T nhớ nhiệm vụ tao giao, có gì ngày mai về cứ buzz tao, cố mà gọi tao dậy @_@ Đi ngủ đây.

um, Trung đang gặp vấn đề, chẳng hiểu sao vào box rùi nó báo "không được gửi chủ đề, không được gửi bài , không được sửa bài của mình..." nhắng vãi. Có ai hiểu vì sao thì bảo bạn ý cái.
Đang tìm tư liệu về phục hưng, chẳng thấy gì cả, chán

Hehe, quả này em Linh và cả Tổ 2 phải yêu tao vô cùng B-). Chị ra tay một cái là tìm được ngay nguồn gốc xuất xứ của Phở B-), bõ công tìm mỏi cả mắt, kiểu này chúng mày 10 một tiết nhá :)) Em Linh vội vàng out ngay để đi viết về phở roài B-)
Nhắc đến phở T_T quên ko mang theo vị phở để nấu, bay h thèm ănn cái ji nóng nóng cho đỡ @_@ quá
---------------------------------------------
Gần 6h sáng. Đói meo. Hum nay em đi York chơi cả nhà ạ
Em Trang ơi, tao đợi mày mãi chưa thấy. Có ji mày gửi mail nhắn tao em nhé. Đừng gửi off, dễ mất lắm. Tao đợi tin em.

Chỉnh sửa lần cuối:
em bị treo acc rồi
mượn acc của chị My Văn dùng tạm
em Hoàng Dũng nhé
mọi ng` đừng nhầm :D

hehe, câu cho lắm vào rùi bây giờ bị treo nick, em Dũng ơi là em Dũng ơi.
Chiều nay mình bùng học đội tuyển, chẳng thấy ăn năn gì ráo, amen tha tội cho con
2DA: mày có biết là tao định làm cái ẩm thực ý dày 100 trang không? Mày xem cái bài mày tìm cho tao có giống muối bỏ bể không mà cứ đòi kể công, chưa gì đã "cả tổ được 10". 10 một tiết không phải từ trên trời rơi xuống đâu cưng ạ.

hom nay co' phai em Dung~ deo ba lo co' quai mau` do? va` dung' o? hang` Thanh trc' cong truong` k?
?????

chính xác
chính em đó...chị Trang là ai thế
mà ko phải em câu bài
em cho mượn acc---->treo 1 week

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên