Tin lá cải

móa kinh vãi @__@ đọc xong rùng mình@__@ thế nên mình mới ko theo nghề y =____=

=)) buồn cười quá tự nhiên hôm nọ cũng được gửi cho 1 cái clip quay ở Nội Bài =)) Mình mà về Vn cũng được 1 dàn các em cá sấu ra hò hét thế này chắc là cũng chết ngất ^^

Mà sau mấy thằng của cái nhóm nhạc này điên văng lù nhỉ, có cái vẹo gì mà đi đến sân bay cũng phải đeo khẩu trang kín mít như bị H1N1 thế =__=?

Chỉnh sửa lần cuối:
Sợ dân An Nam bắn nước bọt vào chứ sao.:|
Bọn nó đi diễn lấy tiền chứ có coi các chị các em là cái đêk j đâu.:)|
Bên LSVN nó có cả 1 topic nói về sự giả tạo của cơn sốt HQ trong giới trẻ mà thủ phạm chính lại là hệ thống truyền thông trong nước.

;)) sốt thật chứ giả tạo gì... Suju dù j cũng là một trong những K group có nhiều fans nhất ở VN, mà còn fan cuồng nữa...

mình cũng mê Kpop mà ko bao h tưởng tượng được việc đến sân bay chầu chực thần tượng để rồi chen lấn xô đẩy thế kia :-s:-s :"> hay mình chưa đủ mê Kpop điên loạn như các bạn trẻ bây h :))

Nếu có 1 ngày thế giới phản bội Super Junior, ELF cũng sẽ phản bội cả thế giới ,]Em sẵn sàng giết bố mẹ nếu ko cho em đi xem Suju biểu diễn
Thật vui vì ông bà già cuối cùng đã biết điều và để mình đi...
Nhục khi là dân VN vỡi đới! Ước gì mình là người HQ, ăn Kim chi mặc áo Han Bốc, bú khoai Hàn Xẻng thì tốt. Em là em éo muốn nhìn mấy đứa vô học VN rồi..., cư xử thô bạo rừng rú vãi ra làm các oppa Suju sợ, phỏng vấn báo chí ngu như kẹc, mọi thứ đều ngu...!

chả biết nói gì

Sự giả tạo của cơn sốt chứ không phải cơn sốt là sự giả tạo.:p
SNSD lần trước cũng đến VN và cũng thế còn gì.:))

;)) sốt thật chứ giả tạo gì... Suju dù j cũng là một trong những K group có nhiều fans nhất ở VN, mà còn fan cuồng nữa...

mình cũng mê Kpop mà ko bao h tưởng tượng được việc đến sân bay chầu chực thần tượng để rồi chen lấn xô đẩy thế kia :-s:-s :"> hay mình chưa đủ mê Kpop điên loạn như các bạn trẻ bây h :))

Các chị gái ở chỗ trường em cũng mê các thằng HQ điên loạn gần như thế đấy@@

Cụ như thế thì tốt chứ có gì đâu mà :))
Ít ra thì vẫn còn lí do sống vui sống khỏe :X
Các cụ VN mình, vd như bà nội mình cũng thọ tầm đấy mà đã sốt sắng mua quan tài về đặt sẵn dzồi :-s

Back
Bên trên