Tin lá cải

tưởng Ngô Khoai Sắn là vô địch thiên hạ hóa ra vẫn còn đối thủ =))
mình mà họ Trần sẽ đặt tên con là Trần Như Nhộng :)>-

Bùi Như Lạc.=))
Cái tên bài là Teacher or Rapper mà thằng dân trí cop từ VNN về thành Teach or Rapper.8-}

Giống như nam với nữ, cùng giới thì còn lâu, trái giới thì âu sầu, cùng giới mà yêu nhau là việc làm sai trái, là thằng biến thái...”

sau đấy là: đi đái phải ngồi thì làm sao hiểu nổi =))

thầy xì tin vật =))

Chỉnh sửa lần cuối:
http://ngoisao.net/News/Hau-truong/2010/03/3B9CE778/

thế này là tin vui hay tin buồn đây :))
trông Thủy Top cũng xinh xắn dễ thương fết :x

Vì có những người như chị Thủy top nên các em ở nhà mới nghĩ cuộc sống du học sinh toàn sung sướng: xách túi to ( túi đựng đồ mua ở shop ), đi lang thang giữa downtown, chụp ảnh lừa tình 8-}
Móa, chắc là tại em ghen ăn tức ở, chứ em sống cách downtown 5 phút ( nếu ko có traffic và đi oto thì là 40s ), cách Mall of America 15p đi light rail thế mà gần 1 năm ở đây em đi downtown dưới 5 lần, đi Mall 1 lần lol =___= ước gì mình được như chị ấy =__+

Chỉnh sửa lần cuối:
Cuộc sống du học sinh khổ cực có mỗi niềm vui xách túi to chụp ảnh đẹp cho bọn ở nhà nó ghen tị mà chú cũng cấm à :))

Em đâu có cấm đâu, em đang ghen tị mà =__=

Chỉnh sửa lần cuối:
Vì có những người như chị Thủy top nên các em ở nhà mới nghĩ cuộc sống du học sinh toàn sung sướng: xách túi to ( túi đựng đồ mua ở shop ), đi lang thang giữa downtown, chụp ảnh lừa tình 8-}
Móa, chắc là tại em ghen ăn tức ở, chứ em sống cách downtown 5 phút ( nếu ko có traffic và đi oto thì là 40s ), cách Mall of America 15p đi light rail thế mà gần 1 năm ở đây em đi downtown dưới 5 lần, đi Mall 1 lần lol =___= ước gì mình được như chị ấy =__+

ghen tị nhiều quá là ko tốt đâu em, chị mới chỉ đi MoA có 2 lần, mỗi 1 lần dám shopping thôi em ạ =)) đừng kêu ca :))

Nhưng mà đọc bài báo thấy hài, ko hiểu ông nhà báo nghĩ j :-j :)) trời bên US có phải ấm đâu mặc hở tung tóe thì cũng chết rét :">, chỉ còn cách mặc áo khoét cổ một tí tẹo, tight pants với uốn éo chụp ảnh thôi, nhưng mà thế vẫn sexy yêu yêu lắm :x để đến hè mà xem :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ghen tị nhiều quá là ko tốt đâu em, chị mới chỉ đi MoA có 2 lần, mỗi 1 lần dám shopping thôi em ạ =)) đừng kêu ca :))

Nhưng mà đọc bài báo thấy hài, ko hiểu ông nhà báo nghĩ j :-j :)) trời bên US có phải ấm đâu mặc hở tung tóe thì cũng chết rét :">, chỉ còn cách mặc áo khoét cổ một tí tẹo, tight pants với uốn éo chụp ảnh thôi, nhưng mà thế vẫn sexy yêu yêu lắm :x để đến hè mà xem :x :))
Gớm, nhìn ava chị P kìa, trời Minnesota lạnh thế chị vẫn cắn răng khoét rõ sâu còn gì :-"
Mà chỗ chị đi MoA với Downtown đâu có tiện -___- chỗ em có light rail đi 1 mạch là đến em mới nói:(

ra ngoài lại như gấu bắc cực, vào nhà mới thế kia chứ :| bt ngày nào cũng bù đầu học với làm việc trông ko đc như cái ava ảo đâu :))

=)) từ chỗ chị đến Mall cũng hơn 30' thôi, nếu bus đến đúng lúc có train cũng nhanh lắm... túm lại là ko có thời gian và tiền thôi :-<

=))

Đỡ được cũng mất nửa máu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Giống như nam với nữ, cùng giới thì còn lâu, trái giới thì âu sầu, cùng giới mà yêu nhau là việc làm sai trái, là thằng biến thái...”

sau đấy là: đi đái phải ngồi thì làm sao hiểu nổi =))

thầy xì tin vật =))

Ts thằng này sao lại viết kì thị người đồng tính thế :| biến thái cái l** :| :|

Back
Bên trên