Tin lá cải

em đỏ thơm thế mà ế á =))
đùa chứ nick chó gì lại là ali nerd :| nghe vừa hồi giáo với nerd thì bó tay :|

Có là gì đâu hả anh , bây giờ thử có 1 em ngon thế này lại ở Đại học bách khoa gián thông báo xem có kinh khủng hơn ko.
Nhưng chỉ là giấc mơ mà thôi vì DHBK :|:|:|

_____

má =)), em này hết thuốc chữa rồi =)) ai mà yêu phải em này chắc chết quá =))
sau đoạn em ý nói như ở đầu em ý còn định bồi thêm 1 combo là:
E cũng muốn gọi dt cho anh ấy nói. Em sẽ nói là :"em xl vì nhà anh có đám ma mà em hok giúp gì dc mà còn đòi đi ăn ốc.anh đừng giận em nhé.Khi nào anh đi mua quan tài? anh đi hay bố mẹ anh đi. Khi nào đóng vô hòm, mời mọi người tới dự đám ma thì anh lên đây chở em xuống thăm nhà anh rồi thắp nhang nhé." Nếu anh ấy ko giận thì em sẽ hỏi thăm tiếp là :" ngày đưa đi chôn anh có nghỉ làm đi ko ? Mà nhà anh làm đám ma ở nhà hay thuê nhà người ta làm giùm. Đường nhà anh đang sửa khó đi xe có vô được ko..."
Kế hoạch thế được không các anh chị
Mà em chị sợ bà anh ấy mới chết nên nhà lu bu, em gọi làm phiền thôi...Em sợ e gọi làm phiền ổng lại chửi....

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi đọc cái link ở wtt mà cười lăn cười lộn.=)) Mình dính phải em này chắc cắp đuôi quay đầu, chạy 1 mạch không dám ngoái lại.=)) Hồn nhiên vkđ.=)) Vái cả nón.^:)^

Cái thớt đã 250 bài chỉ trong 2 ngày.=))

----------

@Hưng: Lúc đọc anh cũng liên tưởng ngay đến "mái trường BK yêu thương" của mình.=))=))=)) 1000 hơi ít.=))

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc mắt mình có đờm rồi hoặc bùng học BK kinh qá nên k thấy con Tàu kia xinh chỗ nào 8-| mặt giái ngựa, cằm nhọn hoắt, mắt cố mở hết ra vẫn bé mà k biết đeo giãn tròng $_$

căn bản nhiều quá mới chết sặc :| chứ ít thì kiểu mày uống nc bị sặc, ho vài cái là xong :-<

Back
Bên trên