Tin lá cải

Điểm sơ sơ thì khóa 0609 đã bị làm thí nghiệm 1 lần cho áo đồng phục mới và ngay năm sau đó nhà trường lại trả về như cũ, chỉ là vẽ thêm đp thể dục với áo khoác mùa đông thôi.
3 năm sau, lần này thì lại đổi nữa.=)) Đồng phục từ trong ra ngoài luôn.:))

3 năm trước là để chuẩn bị cho chiến dịch lần này :)). mà sao em ko nhớ tẹo nào cái vụ đồng phục mùa đông nhỉ. :|

các chú cứ yên tâm, anh Kym luân chuyển cán bộ nhanh lắm, đến lúc chuyển tên thành chuyên năng khiếu Hà Nội thì anh ấy về làm HT ngay

mà bà Oanh chả đc cái j`, mỗi con gái là xinh :( ngày xưa định xin chết mấy lần mà bà già tởm vãi đek chơi đc

á sao lại có ảnh zai Hàn ở đây, Nguyên ox gửi cho a Hưng phải hêm /:) chnay tôi đến mách Trọng Kiên /:)

đồng phục nữ thì cũng có áo len xanh tím than và áo vest thì có cúc áo ko đc xịn như cúc của nam (La-cốt), nhg bù lại cúc của nữ lại sờ-pác-cồ-linh, trông rất quý's tộc, giống mấy bà cô già mặc trang phục 'lưỡng lự' của TYPN trong Số đỏ ko biết nên thủ tiết hay đi bước nữa :x

Anh quen mồm nói chuyện ở ngoài với bọn bạn như thế. Đúng là nói như thế ở đây thì không hay lắm, ảnh hưởng không tốt đến các em. Anh xin lỗi nhé :p

con cháu giáo viên trong trường mà thế à [-( cẩn thận bà Oanh lại cắt luơng mẹ ông đấy =)

đồng phục áo vest thì cái chính là phải vừa người, vai ko rộng, tay áo ko dài, eo ôm vừa phải. cứ thế mà làm chứ còn chi tiết thì ko cần cầu kỳ quá. cứ thế là đẹp rồi, chứ áo cứ như may cho phụ huynh thế kia các cháu mặc sao vừa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
gớm quá :-< mới hnao` còn cãi nhau xem áo df nên có viền hay k có viền =)) nay đã vest vủng thế kia r` :-< trông như khọm già 1 lũ

các chú cứ yên tâm, anh Kym luân chuyển cán bộ nhanh lắm, đến lúc chuyển tên thành chuyên năng khiếu Hà Nội thì anh ấy về làm HT ngay

mà bà Oanh chả đc cái j`, mỗi con gái là xinh :( ngày xưa định xin chết mấy lần mà bà già tởm vãi đek chơi đc
Anh Kym là anh Nguyễn Hoàng Kim dạy lý hả? Giờ anh này làm ở đâu vậy?
Ah, thế kon C. Oanh giờ đang làm gì, ở đâu?
anh Minh đang dạy ở đâu thế ah ?

Mình thấy Ams mình dạo này có vẻ có nhiều cải cách nhỉ :)) thay đồng phục liên tục, ngoài ra sắp thay trường -> thay tên -> thay logo, bài hát truyền thống -> chả còn cái vẹo gì liên quan đến mình nữa ý :-< có chăng chỉ là các giáo viên :-< Mà các giáo viên của lớp mình hầu hết là các giáo viên hợp đồng 1 năm -> đi nốt :)) =))
Hy vọng Made in 12 ko mất đi :-<

Chắc là hỏi anh nhưng anh là Đức mà, anh dạy Thương Mại.

Chỉnh sửa lần cuối:
Điểm sơ sơ thì khóa 0609 đã bị làm thí nghiệm 1 lần cho áo đồng phục mới và ngay năm sau đó nhà trường lại trả về như cũ, chỉ là vẽ thêm đp thể dục với áo khoác mùa đông thôi.
3 năm sau, lần này thì lại đổi nữa.=)) Đồng phục từ trong ra ngoài luôn.:))

Em có phải mua dp thể dục với áo khoác mùa đông đâu :p cái đấy là option mà

con cháu giáo viên trong trường mà thế à [-( cẩn thận bà Oanh lại cắt luơng mẹ ông đấy =)

tôi là ngoan nhất hội con cháu giáo viên rồi ông ạ, toàn bị các ông tiêm nhiễm thói hư tật xấu nên mới thế :))

-----

Mấy hôm nữa không khí lạnh tràn về mà mặc cái vest đấy thì lạnh chết

Chỉnh sửa lần cuối:
đọc thấy thương lượng, mình tưởng là các bác ngồi uống trà nói chuyện, thương lượng lần sau ko đến đây quấy rối nữa, hóa ra là ngồi thương lượng nộp tiền =)) thử nghĩ xem ko nộp thì sao nhỉ =)) chắc bỏ mạng xứ người rồi =)) cách này hay, độc đáo vkd =))

Các em lớp Anh tìm cách đi du học thôi, học ở nhà nó ôm hận lắm.:((

đi du học rồi lại có nỗi hận riêng :| chứ k phải đi là k có đâu [-(

Back
Bên trên