Tin lá cải

sao cái áo của cậu trong ảnh trên dài thế, kiểu cách đ khác j của ông ngoại mình :|
tội các em nó phải ăn mặc xấu tn =.=

Chỉnh sửa lần cuối:
Khóa đầu tiên mặc xấu thì các khóa sau mới từ từ mà sửa đổi kiểu cách đc chứ

kiểu giống túi áo rộng nửa ngực, quần vá gối ấy hả? :))

Từ lúc Oanh lên đã ra đời mấy bộ đồng phục rồi ấy nhỉ

đi hỏi thì kết quả khảo sát như sau :

con trai kêu đồng phục con gái đẹp
con gái kêu đồng phục con trai đẹp

thế rút cục đồng phục nào đẹp :-<

@ Dương : Chuẩn VKD =))

ủa thế đồng phục mùa đông con gái thế nào :-? đừng bảo là giống con trai :-s

Mình ngày xưa hay cười bọn CVA mặc vest đi xe đạp, hoá ra h trg mình cũng thế :)) =))

Con gái cũng na ná ạ =)

Còn áo len ở trong nữa cơ ạ =)

@a Dương: Em đây này, mặc vest đeo balô đi sneakers tai đeo iPod đạp xe :> =))

May mà chưa có 'mặc vest chơi bóng rổ' :-<

e nghĩ dù gì thì dù cũng nên gọi 1 tiếng là "cô Oanh" chứ k nên gọi thẳng tên ra là "Oanh" như các anh :| dù gì cô cũng đã đứng tuổi rồi, k vừa vai phải lứa :| ghét gì thì ghét nhưng e nghĩ đấy vẫn là phép tắc tối thiểu thôi :-?? e có tý lời thế, các anh thông cảm :D

e nghĩ dù gì thì dù cũng nên gọi 1 tiếng là "cô Oanh" chứ k nên gọi thẳng tên ra là "Oanh" như các anh :| dù gì cô cũng đã đứng tuổi rồi, k vừa vai phải lứa :| ghét gì thì ghét nhưng e nghĩ đấy vẫn là phép tắc tối thiểu thôi :-?? e có tý lời thế, các anh thông cảm :D

- Thứ nhất là gọi tên cũng không có gì đặc biệt, trên báo chí Việt Nam cũng đã và đang sử dụng cách gọi này khá nhiều.

- Thứ hai là nghe mấy chuyện nhí nhố trong HAO cứ tưởng Ms. này còn trẻ nên mới ngựa non háu đá:D

- Thôi thì sửa thành C. Oanh vậy, ước gì con chị này là SV mình :))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Minh đang dạy ở đâu thế ah ?

Mình thấy Ams mình dạo này có vẻ có nhiều cải cách nhỉ :)) thay đồng phục liên tục, ngoài ra sắp thay trường -> thay tên -> thay logo, bài hát truyền thống -> chả còn cái vẹo gì liên quan đến mình nữa ý :-< có chăng chỉ là các giáo viên :-< Mà các giáo viên của lớp mình hầu hết là các giáo viên hợp đồng 1 năm -> đi nốt :)) =))
Hy vọng Made in 12 ko mất đi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh quen mồm nói chuyện ở ngoài với bọn bạn như thế. Đúng là nói như thế ở đây thì không hay lắm, ảnh hưởng không tốt đến các em. Anh xin lỗi nhé :p

Back
Bên trên