Tin lá cải

CŨng ko trách hoàn toàn được
Bộ văn hóa mà ra chỉ thị không làm cấm cửa luôn chứ chả chơi

Nhục nhã thật

Hơ ko vào link được.
Search thì có phải là vụ nó cấm chat 2 từ HS và TS ko?
Đúng là dốt.=))

Tốt nhất bây giờ em Lộc với anh chơi một trò của Vina Games, một đứa lấy nick Nguyễn Tấn Dũng, một đứa lấy nick Nông Đức Mạnh xong vào chửi nhau ngu vãi đái là ảo nhất

lấy nick Hồ Cẩm Đào để tham gia chửi =)) bọn VinaGame ban luôn từ lúc đang đăng kí luôn í chứ? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
China game cũng đúng thôi
VLTK 1
VLTK 2
VLTK 3
Cửu Long tranh bá
Boom...
Blah blah
Toàn hàng TQ nhập về mà

Đến game mới Thiên Kiêm mang nghĩa VN mà cũng nhờ TQ làm hộ

---------------------
http://www.qdnd.vn/QDNDSite/vi-VN/61/43/7/24/24/89113/Default.aspx

Sáng 14-9, tại Phủ Chủ tịch, thừa ủy quyền của Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết, đồng chí Giang Sơn, Phó chủ nhiệm Văn phòng Chủ tịch nước đã bàn giao chiếc xe gắn máy Piaggio Lx 125 sản xuất tại Việt Nam - quà của Chủ tịch nước tặng Hội Người mù Việt Nam, để Hội sử dụng vào mục đích chăm lo, tạo điều kiện cho người mù vươn lên trong cuộc sống. Chiếc xe này là quà của Công ty TNHH Piaggio Việt Nam tặng Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết nhân dịp Chủ tịch nước tiếp xã giao ông Cô-xtan-ti-nô Xam-bai (Costantino Sambuy), Tổng Giám đốc Công ty TNHH Piaggio Việt Nam, hôm 13-7-2009.

Tặng xe gắn máy cho người mù ư :-?
Để tăng số vụ tai nạn giao thông à

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác triết tặng xe cho hội người mù rồi này, bác mạnh còn chờ gì mà không thay mặt apple tặng ipod cho hội người điếc

cái hoàng sa trường sa nó bỏ r` mà , đâu cấm nữa đâu :-j. Ảo nhất vụ tặng xe máy X_X

Chỉnh sửa lần cuối:
tặng cho chủ tịch hội ng` mù chứ tặng j cho ng` mù :))

Đem bán đấu giá mà lấy tiền cho hội người mù tốt hơn không

Chỉnh sửa lần cuối:
đấu giá cái LX thì hơi thối em ạ, chẳng lẽ trên cái LX một bên in hình bác triết, một in ghi dòng chữ "..." thì hơi kém thời trang

ko tặng cái gì nó thiết thực hơn được sao mà tặng cái người ta thấy là cho hình thức rõ ràng thế ko biết =.=

bác Triết không hấp thụ hết nên cho bớt những cái không cần thiết. Chẳng nhẽ bác lại phóng LX trong nhà ah?

@ bạn ở trên nữa: theo bạn là tặng cái gì ? :)) Tiền thì trên vẫn rót xuống đều đều rồi, cho thêm thì có gì đáng để nói :)) Cái chính là đây là xe của bác Triết, bác này có ô tô đưa đón rồi (chắc vợ con bác cũng thế) nên cho con LX đi, vừa đỡ chật nhà, vừa PR tốt :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
KO nghĩ ra cái gì khác để tặng hay sao mà tặng xe máy cho người mù :)).
KIểu như ra đường gây tai nạn rồi lấy lí do "xe tôi của bác Triết tặng,tôi mù nên ko thấy đường" => lỗi là ở thằng kia =)).
Sắp tới có khi có vụ bác Dũng tặng Ipod cho hội người điếc hay là X box cho người què ý =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Nói ra thì
Thứ nhất xe đấy cũng là của người khác tặng bác Triết
Bác triết lại khoán cái đấy đem tặng lại người khác nữa .
Thế là tỏ ko quý trọng quà của người ta

Thứ hai là dĩ nhiên ko hẳn cả hội ai cũng mù
Xe thì vẫn dùng được
Nhưng ko phải là quà tặng phù hợp cho hội người mù :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên