Tin lá cải

(24h) - Chelsea dường như đã chấp nhận án phạt của UEFA vì vụ chuyển nhượng bất hợp pháp cầu thủ Gael Kakuta từ RC Lens. Nhưng có lẽ điều quan trọng lúc này không phải chỉ là tìm cách để kháng án mà liệu Chelsea sẽ trụ vững như thế nào sau án phạt không được mua bất cứ cầu thủ nào cho tới tận tháng 1/2001. Chỉ có chiến thắng và hướng lên phía trước sẽ là câu trả lời tốt nhất cho đoàn quân áo xanh…

Barca quay trở lại vụ chuyển nhượng Javier Mascherano và Cesc Fabregas ngay từ lúc này. Đó là tiết lộ của giám đốc thể thao Txiki Begiristain sau khi trong mùa hè này, Barca đã không thể có được sự đồng ý của cả Liverpool và Chelsea.

ng viết nhầm đã dành, đến biên tập viên còn ko thèm đọc sao?

Chỉnh sửa lần cuối:
http://bee.net.vn/event/3361/

Sao tự nhiên năm nay làm chặt thế nhỉ :)) có tí sợ hãi :-s mặc thường phục đi lùa thế này thì khác gì bắt mafia đâu :-s Chả biết trường mình có ai bị bắt chưa, may thế hôm khai giảng mình về trường mặc đồng phục ko làm sao :">

Bố mẹ vô duyên cơ mà các em cũng hồn nhiên vãi đái. Giờ báo chí nó ghi đầy, nhảy bổ vào phòng nhau buổi sáng, hò hét như phi ngựa (trao đổi bài). Thấy bác đi giày 50k còn tố giày cháu 2 triệu. Nói chung người ta cư xử thái quá thôi, chứ chẳng sai, ngày xưa mình cũng là học sinh, gần như có éo bao giờ gọi điện đến nhà gái mà chỉ để hỏi bài tập đâu, không thân thì cũng nói chuyện là chính bài tập là phụ. Các cháu cứ chém vớ chém vẩn, bài tập hôm sau đến lớp chép 15 phút là xong, việc éo phải xoắn mà phải đêm hôm điện

Chỉnh sửa lần cuối:
Bố mẹ vô duyên cơ mà các em cũng hồn nhiên vãi đái. Giờ báo chí nó ghi đầy, nhảy bổ vào phòng nhau buổi sáng, hò hét như phi ngựa (trao đổi bài). Thấy bác đi giày 50k còn tố giày cháu 2 triệu. Nói chung người ta cư xử thái quá thôi, chứ chẳng sai, ngày xưa mình cũng là học sinh, gần như có éo bao giờ gọi điện đến nhà gái mà chỉ để hỏi bài tập đâu, không thân thì cũng nói chuyện là chính bài tập là phụ. Các cháu cứ chém vớ chém vẩn, bài tập hôm sau đến lớp chép 15 phút là xong, việc éo phải xoắn mà phải đêm hôm điện

Nói thế chứ nhiều lúc bài dài thì cũng phải gọi chứ anh :)|. Thỉnh thoảng e cũng phải gọi mà. Hnao bài vừa dài vừa khó ko gọi hsau đến lớp chép bằng niềm luôn anh ạ :-<

Trẻ con bọn nó phải hồn nhiên chứ anh, mới lớp 9 lớp 10 thì biết cái gì, làm sao biết suy nghĩ như mình.
Hồi trước em toàn gọi điện thoại hỏi xem mai có bài gì, mà đã hỏi bài thì phải hỏi mấy đứa con gái chứ hỏi bọn con trai thì biết gì, mà hỏi 1 phút là cùng chứ có biết buôn điện thoại, tâm sự với các bạn gái là gì đâu.
Chuyện giày dép cũng thế, chẳng qua bọn nó cũng chỉ muốn bạn bè phải nể phục thôi chứ không nghĩ được là người lớn sẽ thấy xót.
Người lớn biết suy nghĩ rồi thì cũng phải thông cảm cho con trẻ, đừng có nặng lời bảo bọn nó hư hỏng, lớn lên rồi bọn nó sẽ tự biết suy nghĩ mà làm điều đúng thôi.
Tất nhiên trẻ con cũng có đứa này đứa kia, nhưng nói chung người lớn khuyên bảo nhẹ nhàng thì chúng nó sẽ nghe chứ càng mắng chỉ càng làm bọn nó muốn nổi loạn thôi.

Em thấy đúng là 1 số trường hợp phụ huỵnh cũng hơi thái quá,giữ con,sợ con thế này thế nọ 8-} (chả khác gì bm mình 8-} ).
Nhưng suy cho cùng cũng vì lo cho mình nên cũng nên hiểu cho phụ huynh :).

CÒn về chuyện yêu đương nhăng nhít thì có "vô số" trường hợp như thế ở khắp các trường cấp 2 trên HN :(,trường mình chả thiếu đâu anh,đừng nói lớp 9 lớp 10 mà kể cả bọn lớp 7 lớp 8 đã biết abc yêu đương nhăng nhít rồi hôn hít nhau các kiểu 8-}(cái này trường mình chắc có thể có nhưng ít),1 số còn đi xa hơn thế nhiều :-s.

Nhưng nói chung mỗi bên đều có cái lí riêng của mình,ko thể nói bên này sai bên kia đúng được,điều cốt lõi là tự bản thân phải ý thức + khuyên nhủ phụ huynh dần dần :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thì em lại đồng ý với anh Nam 8-> hồi lớp 8 lớp 9 mới là cái hồi giai gái buôn điện thoại ác liệt :"> thik bỏ xừ ^_^v

Mỗi tội em Đùi lớp 8 bị một ông phụ huynh gọi đến đến tận nhà chửi y hệt như cái kiểu thiểu năng trong bài báo "Thằng Hiếu nhà bác nó phải ngủ trưa. Cháu là đàn bà con gái mà không có biết giữ thể diện gì à? Chưa gì đã bám theo giai." X(

Lần đầu tiên và lần cuối cùng khóc nức nở vì bị phụ huynh cà :-s :((

mình là còn phải học tập trình tiếng anh của người Mông nhiều :-<

Em thì em lại đồng ý với anh Nam 8-> hồi lớp 8 lớp 9 mới là cái hồi giai gái buôn điện thoại ác liệt :"> thik bỏ xừ ^_^v

Mỗi tội em Đùi lớp 8 bị một ông phụ huynh gọi đến đến tận nhà chửi y hệt như cái kiểu thiểu năng trong bài báo "Thằng Hiếu nhà bác nó phải ngủ trưa. Cháu là đàn bà con gái mà không có biết giữ thể diện gì à? Chưa gì đã bám theo giai." X(

Lần đầu tiên và lần cuối cùng khóc nức nở vì bị phụ huynh cà :-s :((

mình thì nhớ quả điện thoại đấu //,gái nghe mà cứ giật mình thon thót sợ bu già ở dưới nghe với
có quả đang cao trào, bu ho khẽ cái =)) gái thả máy mà mình phải nghe GDCD 30p đại loại là "cháu phải lo cho tương lai học tập, bạn ấy còn nhỏ " =))

ngày xưa các anh các chị gọi đt còn bị bố mẹ phát hiện chứ :))
h thời buổi CNTT các em sms thì cứ gọi là ... ;))

bó tay chả hiểu gì cả, có nhất thiết phải làm thế không chứ :|

Back
Bên trên