Tin lá cải

Tự nhiên tò mò ko hiểu thầy Toàn viết gì PG13 mà phải xóa bài nhờ ;))

http://kenh14.channelvn.net/c4/t1/20090909044047616/teen-ha-thanh-va-ac-mong-soi.chn

Cái này đúng là cải thật :| nói ng Hà Nội 1 phát như đúng r :| còn mấy comm ở dưới thì còn cải đừng hỏi :|

Còn Nam Dick, một xì tin đang du học ở Sing trong lần về nghỉ hè lại nghiễm nhiên trở thành "quái vật" khi cùng đám bạn Trung Quốc lên bar D chơi. Hội của Nam đứa nào cũng mặc quần hip hop và áo dài, đeo lắc tay, vòng cổ. Vừa bước vào bar, một loạt xì tin "trai xinh, gái chảnh" lập tức đổ dồn mắt nhìn Nam chằm chằm, từng hành động của cậu và bạn đều bị soi cẩn thận. Nóng mặt, Nam đành phải dắt bạn chuyển đi hát, tới chỗ đông người chỉ tổ thành nạn nhân bất đắc dĩ, mặc dù cậu chẳng quen biết hay làm gì đụng chạm đến đám bạn trẻ kia.

Ặc ặc 8-} Sao thế này mà cứ tương ngay lên báo được nhỉ 8-}

Teen Hà Thành và "ác mộng soi"
10/09/2009 00:01:00
"Super soi" đã, và đang trở thành thói quen xấu "độc quyền" của giới trẻ Hà thành.

Pucca Puke (Tổng hợp)
đúng là ng` làm sao của chiêm bao là vậy :)) đọc bài muốn puke :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đùa chứ bây h mình thấy bọn nó toàn kiểu viết bài cho có để lấy nhuận bút, viết theo cảm hứng suy nghĩ chủ quan
viết báo nó phải có tí khách quan chứ
chả chịu tìm hiểu gì viết bừa ra đấy rất khó chịu mà làm xấu mặt giới báo chí =.=

đùa chứ bây h mình thấy bọn nó toàn kiểu viết bài cho có để lấy nhuận bút, viết theo cảm hứng suy nghĩ chủ quan
viết báo nó phải có tí khách quan chứ
chả chịu tìm hiểu gì viết bừa ra đấy rất khó chịu mà làm xấu mặt giới báo chí =.=

Công nhận bài này đọc ngứa vật cơ, khéo cái đứa viết bài không phải dân Hà Nội bị soi lắm quá nên lên kenh14 ném đá đây :| :p mà bây h có báo nào ko có tin lá cải đâu :pồi một bên thì được tiền, bên thì được tiếng :)) chúng nó càng viết mạnh chứ lị :)) bao nhiêu tin trong topic này cũng toàn từ bên Vnexpress (từng được bình chọn trang web phổ biến nhất vn) đấy thôi :p

Tiện thể thêm một tin của Vnexpress về pé 13t chơi hai chú zai:
http://www.vnexpress.net/GL/Phap-luat/2009/09/3BA133CE/
Con này bạo thật cơ :| Tây hơn cả Tây :))

Chỉnh sửa lần cuối:
http://docbao.vn/News.aspx?catid=29&id=144411

May mắn là nhà mình ở HN, thấy tình hình văn hoá nhà trọ thế này chán quá. Hết thiếu điện, thiếu nước, o ép đủ thứ ... rồi đợt trước có mấy vụ quấy rối của mấy thằng thích khoe hàng (khổ các bạn nữ :() ... mấy ông bà nhà trọ đã ăn tiền thì cũng nên đối xử cẩn thận với SV chứ nhỉ :(

anh Kiên có vẻ hơi trẻ kon nhỉ xD
lý do xoá bài nghe hơi childish vs khó hiểu =] no offence :D

Mình cứ toàn vào chậm 1 bước chả bao giờ hiểu được có chuyện gì T__T chả ném đá được :-<

lãnh cảm quá bạn ạ :))
mình đọc đc từ lúc thằng ku nó post cơ
thôi mà mình hiền, ko thích về trg tụt quần bọn trẻ con :-j

Ôi ... Boss tái xuất giang hồ ở Ams à ... :)) ... Về Ams trà đá chém gió với em đê Boss ơi .. ;)) .. bọn trẻ con chấp làm gì ... :x ... Em là em thích chém gió cả Boss lắm ... =))

anh về ams mấy hôm rồi :)) giờ có khi sáng nào cũng về :x
trà đá đê :x mà giờ anh chém bão rồi ;)) lỡ có quá đừng khóc nhé :">

Cái trên chắc là Việt Đức

Cái trên cùng thì là gì nhỉ :-? Đinh Tiên Hoàng :-??

Tây Hồ anh ạ. Bọn cm nói thế, còn ở giữa thì chắc là chỉ có Trần Phú vs VĐ, mà cũng làm gì đến nỗi đứa nào cũng SH vs PS nhỉ.:))

:))
1 cơ số nhỏ thôi, wave tàu vs Thống Nhất là chính :-j

VĐ đấy, TP nghiêm hơn.:))
Mà đúng là ra đường thấy em VĐ nào đi xe đạp đích thị là lớp 10.:">

Back
Bên trên