Tin lá cải

mấy htrc sang sing thấy bạn em kể mấy đứa dính H1N1 3 hôm đã ra viện trong khi mấy đứa txúc vs đứa kia thì bị cách ly để theo dõi nh~ 1 tuần =)) LOL
Thì đúng rồi còn gì nữa,mấy đứa kia phải ra viện muộn hơn vì H1N1 còn thời gian ủ bệnh nữa chứ,phải theo dõi xem có bị hay ko thì mới thả :)).

@ Cái nhiệt kế anh hơ qua lửa thì t* của nó tăng vọt lên đột ngột thì lại chả nổ :)).

Thì cả đời ôm hận.=))

Bà già mới lên làm phu nhân thủ tướng đã nổ.=)) Khéo anh Quảng nhà mình vẫn chưa bằng.=))

chú bé này nói như thánh =)) cúm ko miễn nhiễm hay miễn dịch =)) bằng chứng là năm nào chú cũng bị cúm 1 lần là cái chắc , vaccine cũng chỉ có tác dụng tối đa 1 năm :))

http://www.vnexpress.net/GL/The-gioi/2009/09/3BA130EE/
cải củ :|
dạ vâng chú nói như thánh cháu phải nghe lời nhá :p ý chú là không nên lo quá thể đáng vì h1n1, vẫn chữa được thôi. Việc cách ly là để không cho bệnh lây lan quá nhanh, ảnh hưởng tới số chỗ trống trong bệnh viện ... :)

chỉ sợ nó mutate

1 câu nói mãi mà vẫn nói hoài.

Trẻ em giờ lớn nhanh thật - Cả thể xác lẫn tâm hồn

2 thằng gà bị xích chung với nhau.=))
Nhìn em VA đấy, trên 19 tuổi nên chả sợ bố con thằng nào.:))

Đùa vaccine với cả test H1N1 ở VN nói chung là không tin được đâu :|

cảm ơn bạn Giang :))
đọc xog bài này mình cũng thấy tự an ủi phần nào :">

Ậy, trong bài này những người "đùi to" được định nghĩa là chu vi vòng đùi >60cm cơ e ah :)) với lại to là phải to cơ to bắp, như chú Phạm Văn Mách ý, còn to do mỡ lại thuộc dạng sớm chầu tổ rồi :))
bây h kiếm dc em gái nào cơ đùi chu vi 60cm cũng khó nhở :))

Ậy, trong bài này những người "đùi to" được định nghĩa là chu vi vòng đùi >60cm cơ e ah :)) với lại to là phải to cơ to bắp, như chú Phạm Văn Mách ý, còn to do mỡ lại thuộc dạng sớm chầu tổ rồi :))
bây h kiếm dc em gái nào cơ đùi chu vi 60cm cũng khó nhở :))

eck thế thì còn xa mới thọ đc =((
http://vnexpress.net/GL/Phap-luat/2009/09/3BA13289/
chết nhục =))
bài học cho những anh em nào có ý định đi 'ăn phở' ;))

Back
Bên trên