Tin buồn: chia buồn cung gia đình Trần Tuấn Anh

TA ơi...thứ 2 tuần trước,anh mới gọi điện cho em hỏi orientation của em thế nào???ANh em mình mới chat, em vẫn còn bảo anh là đồ điên rồ nhất thế giới mà????ANh bảo em fall break này xuống chỗ anh chơi...anh còn hứa sẽ có 1 món quà đặc biệt cho em khi em tròn 18 tuổi cơ mà???Đâu hết rồi anh????Em bảo anh là em sẽ gửi cho anh bánh trung thu made in Vietnam cơ mà????SAO mọi chuyện lại thế này????Tuấn Anh ơi,Chip ơi...em xin lỗi nhé, xin lỗi vì lúc nào cũng bắt nạt anh, xin lỗi vì tất cả những gì em đã làm...xin lỗi anh nhiều lắm
Rest in peace...my dear brother...i'll remember everything we had together

Mong anh Tuấn Anh yên nghỉ nơi suối vàng....
Em gửi đến gia đình anh lời chia buồn sâu sắc.

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng là chẳng biết nói gì hết, buồn quá đi. mong rằng anh Tuấn Anh, dù giờ này đang ở đâu, cũng được bình yên...

Mac du cung chang quen biet gi. Nhung doc bai cua moi nguoi that la cam dong. So phan con nguoi that mong manh nhu soi chi. Co nguoi moi hom qua ta con gap, co ai ngo dau ngay hom sau da khong con nua. Em cung chang biet noi gi ca. Chi mong anh duoc yen nghi.

Đúng là không biết phải nói gì nữa...Tuấn Anh ơi...nghe mọi người nói mà chị không dám tin...thế là chị em mình không có cơ hội gặp nhau nữa rồi...mới khoảng 2 tuần trước em gọi chị tới nhà em ăn BBQ mà...chị xin lỗi vì bao nhiêu lần hứa với em mà chị không gặp em được...bây giờ chị ân hận thì cũng quá muộn rồi đúng không em?

Cầu mong linh hồn em ở bên kia thế giới được bình an!

nghe tin này thật là giật mình. Em cũng như nhiều người trong này không biết anh Tuấn Anh. Nhg thật đáng tiếc cho một con người vui vẻ và sôi nổi như anh. Xin gửi đến gia đình anh lời chia buồn sâu sắc.
May you rest in peace.

Cho đến ngày hôm nay, khi đọc lai mảnh tin em vẫn không khỏi rùng mình, vì sợ lẫn vì đau đớn.

Em chưa hề có cơ hội được tiếp xúc với anh TA, chưa hề reply một post nào của anh, nhưng xem avatar của anh và cac bức ảnh, em thấy anh TA là một con người rât thanh thản, vui vẻ và đầy sức sống.

Chỉ cách đây mấy ngày, lúc em còn đang nằm trên giường, đang lo lang về tương lai đại học của mình, thi cách em vài trăm dặm, chỉ khoang 3-4 tiếng driving thôi, một ai đó đã phải ra đi một cách đau đớn, đáng tiếc. Anh TA không chỉ là đàn anh ở trường Ams, mà còn la đàn anh trong nganh computer science, là một hoa tiêu, một tấm gương để bọn đàn em noi theo.

Không thể tưởng tượng nổi, một con người như vậy, tối hôm đó đã phải nhận những nhát giao đầy căm phẫn, những nhát giao mà cả đời anh không bao giờ lường tới. Giây phút anh ngã xuống, nhắm mắt trong uất hận thật... không nói sao được bây giờ. Tại sao lại là anh và tại sao lại vào lúc này???

Xin được một lần nữa chia xẻ nỗi đau đớn và tiếc thương cùng bạn bè và gia đình anh Tuấn Anh.

cũng giống anh Đỗ Việt, em cũng chua một lần đc biết Anh Trần, chua bao giờ reply lại bài anh và thậm chí mới biết mặt anh qua búc ảnh duy nhất trên topic này. thục sụ, em chả biết gì về Anh hết nhg đọc bài mọi ng` em thấy cảm động quá! nhìu khi em nghĩ, sao cuộc đời lại bất công thế nhỉ???? chua bao giờ em phải chúng kiến cảnh một ng` thân hay một ng` bạn ra đi, vậy mà.... vẫn biết cuộc đời nhiều ngang trái, phúc tạp và bất công, vẫn mong sao đây sẽ là lần cuô'i cùng chúng ta phải chúng kiến cảnh này....
Xin đc chia sẻ nỗi đau này cùng bạn bè và gia đình Anh Trần....... Hình ảnh Anh sẽ còn mãi trong chúng ta, hãy cú nghĩ rằng anh đã đi đến một nơi bình yên và thanh thản, nhu thế, mọi ng` sẽ thấy đỡ đau hơn....
Xin một lần nũa đc gủi tới gia đình anh lời chia buồn sâu sắc....

Tuy em không biết anh Tuấn Anh, nhưng đọc được tin này quả thật là em rất buồn và bất ngờ. Thực sự em chưa bao giờ có thể tưởng tượng nổi một chuyện như thế này có thể xảy ra... Cuộc đời thật là bất công đã cướp đi mạng sống của một con người vui vẻ, sôi nổi như anh... Mong rằng người gây ra cho anh chuyện này sẽ bị trừng trị... Em xin gửi đến gia đình anh lời chia buồn sâu sắc...

...You may be gone, but your soul will remain forever....
....Rest in peace....

đọc lại những dòng kỷ niệm mà mọi người đã có cùng với Anh Trần , cảm thấy xúc động lắm .
cuộc đời thật bất công , một con người tương lai rộng mở , bố mẹ mong chờ, giờ đây nằm lại vĩnh viễn ...
nếu anh ở trên cao , có đọc được , hãy mỉm cười mãn nguyện nhé .
Xin chia buồn /

Thật là bàng hoàng và đau xót. Mấy hôm rồi cũng có nghe tin đó nhưng ko hề nghĩ rằng đó là một thành viên của HAO.

Tuy chưa một lần gặp mặt nhưng mình cũng đã đôi ba lần post bài chung thread với AT, có lúc là pro, có lúc là con, nhưng lần nào cũng thấy thú vị. Mong AT yên nghỉ dưới suối vàng. :cry:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nào em cũng cố gắng lên để đọc bài trả lời ở đây...
Buồn quá... chẳng biết nói gì...
Em cứ đọc từng bài của mọi người, trong lòng lại càng thắt lại...
Có lẽ chẳng có gì đau khổ bằng sự ra đi của con người ta...
Em mới chỉ biết mặt anh một lần duy nhất Tuấn Anh qua bức ảnh cùng trong topic này, nhưng em sẽ nhớ mãi nụ cười ấy của anh...
Mong anh mãi hạnh phúc ở thế giới ấy... :(

Em cũng như bao nhiều người khác chưa có cơ hội được biết anh nhưng khi nghe tin cũng thấy rất bàng hòang.
May you rest in peace:(

...khi chiec la xa canh, la ko con mau xanh...ma sao anh xa em, doi van xanh voi voi...???!!:"((
Be urs 4eva@

Mot nguoi ban. tot cua anh Tuan Anh - post bang nick cua PA.

Chỉnh sửa lần cuối:
em quá bát ngờ khi nghe tin này! thoatj đầu em tượng mọi người đùa, vậy mà... em cũng đã từng bị mất 1 đứa bạn... em cugnx chẳng bít nói gì, chỉ mong anh luôn đựoc thanh thản bình yên ...

Thành thật chia buồn cùng gia đình anh Tuấn Anh !!! :(
Mong anh hãy yên nghỉ, mọi người sẽ luôn nhớ đến anh !!!

Tuy chỉ biết anh Tuấn Anh qua những bài viết trong Vườn Cười và qua lời kể của Thanh Thủy em biết anh là người sôi nổi và đầy nhiệt huyết.Rất mong một lần được gặp mặt anh nhưng khi tình cờ đọc được bài viết này em hoàn toàn sửng sốt...
Không phải là học sinh Ams nhưng em xin đại diện các bạn ở Sài Gòn gửi lời chia buồn sâu sắc tới gia đình, lạy chúa ,mong linh hồn anh yên nghỉ nơi chín suối

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên