Tiếp tục bay!!

Cháu ơi! cô vẫn còn đang trì néo cái đầu 1!!! đừng bắt cô già sớm thế cháu!! :D
But thnxx anyway :D đây là lời chúc sớm nhất tôi nhận được.

Hey, hôm nay cũng là ngày đầu tiên tao đến trường, bắt đầu năm thứ 2 :D ... tình hình là lúc đầu thì rất hào hứng, chăm chỉ viết bài, sau thì mỏi tay vì mấy tháng rùi ko cầm đến bút :( và sau đó thì...bùn ngủ...đi học sáng, tao mất cả buổi chiều để ngủ :(

Hè, dù sao cũng bước vào 1 năm học mới rùi :D

HAPPY BIRTHDAY TO NHI!!!!!!!!!!!!!!! Chuẩn bị " vật chất" và tinh thần để đón tiếp thượng khách đi nhá ! :x

ôi Nhi, chúc mừng sinh nhật Quái Thú của 12 Văn, chúc mừng sinh nhật con gái không ngoan của mẹ, chúc mừng sinh nhật người bạn tốt của tôi. Chúc nàng một ngày sinh nhật đẹp như nắng mùa thu, nồng ấm như nắng mùa hạ,được mong đợi như nắng mùa xuân và hic, may mắn thay là hiếm hoi như nắng mùa đông!!! =D> :x :eek:) :beerchug: :dazzler: :guitar: :drummer:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi xúc động quá! :(( các bạn tử tế với mình quá :((
(gạt nước mắt <cá sấu> để nhoẻn một nụ cười broad smile)
cám ơn tất cả các bạn đã nhớ đến và chúc mừng sinh nhật tôi dù "chân thành" or not :D dù có hay không (chưa) có quà >:).
Chúc lại 12Văn liên tục phát triển và yêu thương nhau đằm thắm :).
To Châu: hôm nay ở đây mưa rào rào mi ạ! Mà mi bảo sẽ đổi chữ ký sao vẫn chưa đổi?!

Đúng là đồ suy bụng ta ra bụng người, thế tức là chữ kí của mày cũng phản ánh đúng tình trạng của mày chứ gì hả An?

Ố, quên mất sinh nhật của Nhi rồi, hê hê, tiếc quá, mất miếng ăn. Thôi dù sao cũng chúc Nhi sinh nhật vui vẻ, làm người tử tế đi Nhi, ở tuổi 19. :D :D

Duy An vội vàng đổi chữ ký ngay thấy chưa? cố gắng che đậy tình trạng thực của mình trước mắt cuộc đời.

Đâu có! Cuộc đời có dòm vào cái tình trạng của tớ cũng chẳng ảnh hưởng mấy đâu :D

uhm, tao thực sự ko hiểu cái câu trên kia thang f Duy an định nói cái gì!

Càng không hiểu Duy An muốn nói gì trong cái câu này.
--> Kết luận: đầu óc Duy An dạo này đang có vấn đề, mà là vấn đề nghiêm trọng đến nỗi không đặt nổi một câu có ý nghĩa nữa.

Lúc nào mà chẳng có vấn đề, nhưng Nhi có biết câu người khôn nói ít hiểu nhiều ko?

Có vấn đề một cách "có học" >< có vấn đề đến nỗi ko đặt nổi một câu có nghĩa.
Tự dưng tớ nhớ đến một chuyện cười, ừm, cũng nhàm rồi, nhưng thôi cứ kể cho bài post khỏi ngắn quá vậy, gã họa sĩ vẽ xong một bức tranh, có người bạn hỏi sao không đề tên tranh, gã trả lời "đợi treo lên, tớ xem người ta bình phẩm gì thì đặt tên như thế."

Back
Bên trên