Tiếp tục bay!!

To Nhi: Heo vẫn là Heo như quái thú muôn đời là quái thú.Bản chất là cái không thể cải tạo. :D

Keke lại phạm trù bản chất...đề tài yêu thích và muôn thuở của lớp Văn!!!:DMà với ai chứ với Nhi và Heo thì e là tốn công vô ích thôi!!!Mà sao lại phải "cải tạo" bản chất cơ chứ nhỉ?

Hehe, splendid co' phải là "hoành tráng" ko Nhi nhỉ? Sao dạo này nhiều người thích dùng cái từ này thế :))

Ừa, công nhận là dạo này cái từ đấy được sử dụng hơi bị lắm thật, mình nghe từ con bé lớp 9 đến ông già 50 tuổi mới khiếp chứ... nhưng splendid là splendid thôi :D.
To Heo: tớ rất vui mừng là cuối cùng Heo cũng đã chấp nhận chân lý Heo = Heo, còn quái thú = quái thú thì tớ đã chấp nhận lâu rồi :D fải jữ jìn bản sắc đúng ko...

Mở chuyện mới.
tao đang @#$%^&*, cái điều mà tao mơ suốt mùa hè và cứ tưởng chỉ cần chìa tay ra là chạm tới bây j có lẽ là xa xôi lắm rồi... dreams are only dreams, có lẽ nên chấp nhận như thế chăng? và chúng ta nên sống một cách tỉnh táo trong một thế giới hiện thực chứ không nên quá mơ mộng và tốt nhất là đừng nên mơ làm gì! :))
T-T
T-T
T-T

Nên mơ! Nhưng ngay cả trong mơ thì cũng không nên T-T, ít ra thì cũng phải T-T' chứ, kinh tế chính trị đã quán triệt rồi mừ! :D

Ngay cả trong mơ Vân vẫn nghĩ cách kiếm t àh??? Áp dụng nguyên tắc tư bản chủ nghĩa vào xã hội xã hội chủ nghĩa àh??? Chết thật! Ngoại giao đã thế ko biết Ngoại thương còn đến thế nào!!!

kém cỏi quá, Phân Viện chúng tớ không chỉ học đến T' đâu mà còn học đến T'', T''' và T'''' cơ... căn bản tớ cũng chẳng muốn khoe... :D

hóa ra là dân Báo chí chỉ giỏi học làm tiền??!!! Ối mẹ ơi! Đấy gọi là đánh... ngòi bút đấy Đức có biết không?
<Tất nhiên Báo chí trường Nhân văn thì trong sạch hơn nhiều!>

Trùi, làm ơn....đừng lôi Kinh tế chính trị vào đây chứ, nghe khiếp hồn quá :(

Tao chuẩn bị đến trường đây. Chúc mọi người 1 năm học mới tốt đẹp nhé! :x

haha, tao đã đi học rồi đây, từ nay lại quay lại như muôn đời online lúc 2h chiều :)). Tao đang rất phởn, ô la la

Cuối cùng thì còn mỗi mấy đứa này, vẫn còn là sinh viên năm 1.. chà chà..

Ôi mọi người đi học hết rồi à? Không ai rảnh để đi chơi với mình nữa à? Hu..hu..hu

Ôi thôi, hết phởn phơ rồi, sao nhanh thế nhỉ, hic...
À Nhi, happy birthday to Nhi, chúc mừng sinh nhật, mừng thượng thọ lên đầu 2, mừng... ơ, hơ...
một Sn may mắn và hp nhé!

Back
Bên trên