Tiếp tục bay!!

Tao đang ngồi đây, còn 4' nữa mới thực sự hết 1h--> post lăng nhăng vậy. Tao đang fed up with nhà tao, huhu, chán quá đi mất

Châu lại làm sao thế? tao không muốn kê tủ đứng mày nữa đâu... hehe

To Nhi: cô chỉ dạy tớ viết thôi chứ có dạy tớ typing đâu---> được phép sai chính tả!!

Chào mọi người, bây h là 12.14am 24/7, chỉ để nói một câu thế thôi :D à, hôm kia là kỷ niệm một năm ngày lớp chúng ta đến họp mặt ở trại cá, câu được 3 con cá và đã phóng sinh tất cả lũ chúng nó về lại Long cung, hết.

chào cả nhà 24.7.200, bây h là 11.33' sáng, em vừa ngủ dậy, em thề là ko phải vì hôm nay cuối tuần nên em mới thế đâu ạ
cả tuần nay em ko ngủ trước 4 h sáng bao h, híhí mình lắm việc thế cơ đấy, thú thật là bận thì có bận, nhưng chỉ đến 3 h sáng thôi, sau đó do em mải đọc conan
1, 2, 3 ... 11 jours olala , blabla :p

một chỗ để câu bài tốt đây nhưng suy cho cùng cũng la để làm j nhỉ?

Ai bảo Nhi ko được gì nào? Lan thấy cũng được 1 số thứ đấy chứ...:D

He he, những thứ gì vậy?
(Lạy trời mod đừng có phát hiện ra cái thể loại này..)

chẳng chóng thì chày mod sẽ lần ra thôi hehe mà chúng ta chỉ buôn thôi mà, chứ có tuyên truyền hay phát biểu bậy bạ đâu

Câu.Câu nữa.Câu mãi....Không ai chán à?Keke có vẻ giống như việc buôn chuyện,ko bao giờ là đủ,ko bao h nhàm chán:D

Chúng mày hu* quá nhé, cu*' câu bài mãi thế à? mod mà phát hiện ra thì mod sẽ buô`n lắm đấy!
( hix cái font chu*~ ở đây chán quá! )

Back
Bên trên