Tiếp tục bay!!

Chịu không hiểu nổi cô nàng quái thú của chúng ta đang có ý đồ gì khi tung ra những tin đồn thất thiệt làm náo loạn sự bình yên của to pic này như thê! Nhi, yêu cầu đã công bố là công bố hết, không có màn nửa kín, nửa hở như thế...

Khiếp quá Nhi ơi, cái gì mà một phạm trù thuần túy ý thức chứ ko phải vật chât?
Mà mặc kệ cô, cháu thích tất cả các vụ scandal, đặc biệt gây ra do Nhi. vả lại nếu quan điểm tình yêu của cô ko thay đổi thì tôi cũng đâu có thay đổi: tình yêu là một phạm trù... unpredictable, hehe.
Còn một trường hợp nữa là Nhi bùn nên gây tai tiếng (hừ, đúng là nhàn cư vi bất thiện!). Á, hay là chăn ga gối đệm nhà Nhi sắp hỏng hết nên quyết tâm chiếm lấy bộ chăn ga gối đệm lớp mình tặng cho ai lấy chồng sớm nhất huh? Đấy, tiền có thể là mờ mắt con người đến thế đấy, trước nay thì vì căn nhà số 70 hàng bông, bây giờ thì chỉ vì một bộ chăn ga gối đệm, Nhi đã bán rẻ cuộc đời... Than ôi...

À mà nói thêm cho Nhi là tớ đã thông báo cho rất nhiều người rùi, hehe, phẩm chất nhà báo lá cải của tớ thật là tốt đẹp. với những tin chỉ gây vui ko gây buồn thế này thì cần gì kiểm chứng huh? Hay là có ai buồn? Đức? Duy An? :))

Linh ơi, tin tức lá cải gì thế? Cho tao biết với được không? Phải cho tao quan tâm đến con gái tao một tí chứ. À, mày gọi nó là cô thế có gọi tao là bà không nhỉ?

chep chep the chuyen ty cua Chau sao roi, ke cho ba con gan xa nghe di
chuyen Nhi thi ke no, cho no tu lo , tu giai quyet Nhi nhi?

Hì! Có người nhắc đến 70 Hàng Bông tao lại nhớ đến cái lần tao và thằng Đức trêu Nhi nổi xung trong lớp về chuyện cô gái quái thú đang tâm chiếm đoạt ngôi nhà của 1 ông già dại dột!

To Linh: cái câu nhàn cư vi bất thiện thì có vẻ đúng đấy, keke.
To Châu: sau khi bỏ nhà ra đi mười mấy tháng, mẹ lại bắt đầu quan tâm đến các con ư??! :((
To Thủy: tớ phải hiểu câu đấy thế nào đây :D
To Duy An: "70" + "cái lần" + "tao và thằng Đức" --> Duy An không thể nhớ chính xác nổi những chuyện đã xảy ra ở lớp mình, chỉ nhận vơ.
To mọi người: chấm dứt đề tài này ở đây được chưa?
To mình: cái máy nhà mình hôm nay sao củ chuối thế không biết!

To anh Duy An : anh xê ra chỗ khác, mọi người đang nói chuyện tình yêu , cái avatar của anh liên quan gì?

To Linh : càng đọc tao càng thấy mày cực kì có phẩm chất của 1 nhà báo lá cải :))

To Nhi : chưa chấm dứt được đâu Nhi, mọi người vẫn chưa thỏa chí tò mò cơ mà...à mà cuối cùng thì đã biết được gì ngoài việc em sinh năm 86 và học chuyên Lý đâu nhỉ...hix...

Hơ! Chán ốm! Đi đâu cũng thấy bàn người yêu người ghét! Trên đời chẳng có việc gì quan trọng hơn à?

Hehe, cha`o moi ng, tao dang o Cua Lo`, cuoc doi that tuoi dep (tru viec ko the go duoc Tieng Viet co dau, S...!)
To Lan: Thanks, tao coi do la mot loi khen :))
To Nhi: dung la dung the na`o? co ko biet cau "nua su that ko con la su that- tinh yeu ko mot nua bao h" (oi to nho thay Hien cua chung ta wa') a`?
To Duy An: dung co ghen tuong voi thien ha the chu ma`y, thi` du'ng la` co' nhi`u chuyen wan trong hon, nhung ma` ko chuyen ri` hap dan ba`ng, dac biet va dien hi`nh la` chuyen ti`nh cua qua'i thu' lop mi`nh, hehe, tao quyet tam ti`m ra su that, neu ko, tao se bia dat ra mot su that, cho du` su that do co phai la su that hay ko he^ he^
To Duc: nhi`n ca'i cau "if u dare to enter" cua ma`y tao lai thay tiec thoi thanh xuan cua tao wa', co' mot ti? viec ma` tao chua la`m duoc, chung qui la` tai...ko da'm, chep, thoi, no'i the ko khe'o bon lop mi`nh lai ro len xuc cam hoa`i co roi om nhau khoc rung ruc thi` kho! Nhung noi chung thi` hien tai doi voi tao that tot dep, du`no' dang hua hen mot tuong lai khon nan phia truoc...

May` van on dinh day chu Linh?? He, hom nay tao moi nap card, cha co viec gi lam, chan qua online suot ngay`...

"nua su that ko con la su that
tinh yeu ko mot nua bao h"
.. Thay Hien lim dim mat, dung dua ng bong quay nhoat mot cai ...
haha
mot fong cach rat thay Hien
@ Nhi/ con hieu the nao day, co ng yeu thi lo ma san soc thang ku di, dem ra khoe nhu marketing roi lai ko chiu cho dong bao dc tan mat chiem nguong
hay thuoc fan tu "kinh nhi vien chi " day ? hehe

Avatar mới của Thủy xinh nhỉ! :D
Viết đến mấy trăm bài mới được cái ngôi sao nhóng nhánh kia thế, hix, mình nhìn mà thèm.

Cấm đánh trống lảng Nhi, tình yêu và hôn nhân là hai vấn đè hệ trọng (hê hê), thế mà Nhi lại đem ra tiếp thị ko khác gì dầu gội đầu 5 trăm một gói. Thôi, tôi chẳng còn gì để nói với cô, từ nay ân đoạn nghĩa tuyệt, hết tình cô cháu (tớ đang xem HCCC phần 3 mọi người ạ, sến kinh khủng, chuối vô ngần, nhưng tớ đang an dưỡng--> nên xem phim càng ít tính trí tuệ càng tốt)
To Thủy: cuối cùng thì Thúy An bạn mày vẫn là một con mù mạng mày ạ. Tao bó tay rùi!
To Đức: "on dinh"? <-- ý mày là ổn định í hả? Uhf, vẫn, thật, thề!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao co' 1 truyen ngan' ca? nha` a., tao da~ ap' u? no duoc 2 thang' roi` nhung tao van~ chua dam' tung ra "thi. truong`", heheh... Tao so*., hehehe... TU nhien kham phuc. em Minh Nhat that.!! Truyen ngan' cu' son` son`//

Tình hình là giờ này, bố mẹ tao đã lăn ra ngủ...ông anh tao thì đi xem đá bóng...mấy đứa bạn tao mồi chài được buôn tin nhắn với tao, sau 1 hồi thì đã cáo từ đi ngủ hết rùi, tao còn lại 1 mình huhu...mạng đông ra phết nhưng chả muốn chat với ai cả...Thiết nghĩ là 1 lúc nữa tao cũng nên đi ngủ, chắc thế...

Anh Đức hôm nay nạp card rùi sao em nhắn tin ko trả lời? rủ rê anh đến nhà Dương chơi...à, anh online hả? còn mải sửa sang sắc đẹp nữa, làm mọi người mong nhớ anh quá...

To Linh: cô gái dạo này bay nhảy khiếp nhỉ? bận rộn quá, chả thấy đâu cả, online cũng ko gặp, ờ mà dạo này tao online ít lắm...

Ơ mà anh Đức phát biểu 1 câu làm tao suýt chết ngất : avatar của anh Duy An có điểm gì giống với nàng Bean hồi trẻ hả anh ? :D

Tao chả thấy có điểm giống nhau nào cả, ít ra là bề ngoài! Bean mà được 1/10 thế này tao đã iu nó say đắm rồi!

Đức ơi, hôm nào post cái ảnh lên cho bàn dân thiên hạ nghía cái, quảng cáo mãi, sốt ruột wá...
To Duy An: cái ảnh chỉ cho thấy mặt hậu thôi chứ đã có mặt tiền đâu, Duy An mua mèo trong bị kiểu ấy coi chừng vỡ mộng >:D

To Đức: truyện ngắn mới huh? Mày lại đem chuyện riêng tư ra kinh doanh hử? :)) Tao đùa thôi chứ cứ "xuất bản" đi, hic, nghĩ lại thấy sốt ruột, ko biết cái cục 20 truyện kia bao h đăng mới hết...
To Lan: Cuộc đời lại tươi sáng lại rùi mày ơi, tao đang sshp hết mức có thể.
À, để hôm nào tao thay cái avatar bằng ảnh một số người, hehe,

Back
Bên trên