Tiếp tục bay!!

Hic hic, đấy đâu gọi là kể hết! Ít ra cũng phải cho người ta biết thằng nhóc ấy tên là gì chứ. À khoan đã, 86 la kem tuổi bọn mình đúng không? Mà sao lại là chuyên Lý nhỉ?

À, Nhi tránh vỏ dưa, gặp vỏ dừa rồi! Đi đâu cũng ko tránh được cái lớp Lý! Mà Lý Ams hay Lý tổng hợp hả Nhi?

Nhi ơi là Nhi, thằng nào đủ tài năng bắt hồn mi đi thế? Giới thiệu với cả lớp đi thôi.
Mà lớp mình không tụ họp đi chơi đâu à?

Hơ hơ, 86 thì đã sao, chừng nào chưa đến sinh nhật ta thì ta vẫn bằng tuổi nó!!!! (Cái này gọi là cưa sừng làm nghé :D). Thông tin thế thôi! tò mò làm gì! giới thiệu với bọn mi nhỡ may có đứa khác cướp mất thì sao! :)) (Ô hô ta đã thoái hóa?! Mà năm nay tất cả lớp mình đều thoái hóa, đánh mất bản chất, nam mô a di đà phật! Mà sao mi lại phải kêu tên ta thống thiết thế hả Châu?)
Yề, lớp mình chuẩn bị đi chơi đê!!! Cháu về mái ấm thân yêu chưa hả cháu? giã từ Mai Lĩnh chưa, cái nhẫn có an toàn không? Thi xong bắt đầu thấy nhớ lớp mình "trở lại"! À, ai đăng ký cầm Nhật ký lớp tiếp đi! Duy An??? :D

Nhi, chuyện người yêu là thật đấy hả? :eek: ờ, hơi choáng 1 tí, nhưng rồi còn choáng hơn là dân 86, Nhi " chịu chơi" đây :D...Nhi cứ từ từ kể hết với mọi người nhá, chứ thông tin thế kia là chưa đủ đâu, mọi người muốn biết nhiều hơn thế đấy nhá :D

Nhi rủ mọi người đi chơi kìa, thì cũng phải để cả lũ thi xong đã chứ, Nhi đã rủ rê thế thì phải dẫn cả " em 86" đi đấy nhá...

To Linh: avatar của mày đẹp qúa :)

86 hả, ờ, ổn thôi, nếu đó là sự thật( cô gái Nhi là hay thích nghĩ ra những trò quái chiêu như thế này lắm! b-) ).
Nhi, cô gái có biết cái đề tài này đã trở thành trung tâm buôn của người ta với mẹ và VIệt Lan trong mấy lần chat vừa rồi không hả? Hé hé, phải gọi điện đến nã cô gái này 1 trận mới đuợc

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người ơi, sắp thi xong hết chưa?
Thi xong đi chơi nhé, đi chơi xa 1 chuyến nhé.

Ôi, Cẩm Vân kìa! Lâu lắm rồi mới gặp nàng!!! Cẩm Vân ở đâu suốt mấy tháng trời đấy hả??
ĐI CHƠI ĐI! nhưng phải đợi mấy tên lưu vong xứ người về đã (TLTL, QNga...)

Ối Nhi thật là bốc lửa. Bao h đi chơi với lớp mình Nhi cho no' đi theo với nhé. Ơ ma` Lý trường mình á? Ko phải cô yêu em Minh Nhật đấy chứ huh?

Cái gì cơ, Minh Nhật nào? cái em chuyên viết truyện phong cách Korean film trên HHT á? nooooo! Mà cô bảo trường mình bao giờ!
Không có chuyện lôi nó đi chơi cùng đâu nha, niavờ.

Hic hic, tao đánh cả đống mà bay đi đâu hết mất rồi? Mất cả hứng gõ. Túm lại là tao yêu cầu Nhi phải thành thật khai báo chuyện người yêu với cả lớp, tất tần tật có thể được, đặc biệt là nó tên là gì và học ở đâu!!!

:(( troi oi lai mat bai! Lai con ko type duoc tieng Viet, oi...

Nhi thấy chưa? chuyện này đang thành trung tâm buôn chuyện của cả lớp đấy! NHi bốc lửa thật! Mà bây giờ chat với Nhi là phải chào " người đang yêu" rồi...

Sao lại ko đưa nó đi chơi cùng lớp? Phải đưa đi chứ, đưa đi cho cả lớp trình duyệt...Lan đang suy nghĩ tham gia kế hoạch phá đám cùng anh Tuấn Đức hehe
mà cô gái Nhi có vẻ hạnh phúc tràn đầy nhờ, thế thì càng phải phá đám hehe :D

Mà mọi người vẫn tò mò lắm Nhi ơi, vẫn chưa biết thêm được điều gì cả, yêu câu Nhi đã khai báo thì phải khai báo đầy đủ đê...

Khai báo cái gì.. khai báo nữa có người đoán ra được thì chết à :D.
Không đưa đi được! đơn giản thế thôi! các chị để yên cho "em nó" thi!
Hêh, mục đích của tôi là để cho mọi người tò mò mà! :))

Sao lại sợ có người đoán ra hả Nhi? hay " em nó" là 1 người vừa xa vừa gần :D càng tò mò hơn đấy nhá....

Uh thì để yên cho "em nó" thi, nhưng đến hết buổi sáng ngày 5-7 là "em nó" thi xong rùi đúng ko? thế thì đi chơi sau đó là có thể dẫn em nó đi rùi Nhi nhờ...:D

em cung co ng yeu day, de them may nam nua em gioi thieu cho moi ng xem nhe vi bay h em co biet mat mui ng do ra sao dau hehe
dung la hoi chung roi, moi nghe co ng yeu ma ca nha da xon xao, xon xang het ca len hihi

Ban Nhi post may bai lam hot ca topic len, hihi lam to cung thay cuong vi ko co ng yeu huhu
hehe

Hehe, thấy chưa Nhi, cô đã bắt đầu có những phẩm chất của một nhà báo lá cải rồi đấy. Này, thế đấy có phải là cái cậu bé mà cô đã đưa đến ra mắt cô Duyên ko nhỉ? (Nhi muốn đính chính hay là để tớ tung nốt những tin khác ra nào? :)), suy nghĩ đi nhé, hehe!)

Quả thật khi là người trong cuộc rồi người ta mới hiểu hết sức mạnh của tin đồn :)). Nhưng mà cô thấy cháu có phẩm chất nhà báo lá cải hơn cô đấy! chưa kiểm chứng thông tin mà đã dám thông báo cho Quỳnh Nga rồi! Hê hê, không phải đâu cháu ạ, nhưng mà cháu cứ đưa thông tin đi cho vui cửa vui nhà! lâu rồi lớp mình không có đề tài buôn! :D
Nhưng vẫn phải nói là quan điểm của tôi về tình yêu vẫn không thay đổi đâu... vẫn chỉ là sản phẩm của óc tưởng tượng của con người, một phạm trù thuần túy ý thức chứ không phải vật chất (muốn hiểu thế nào thì hiểu).

Back
Bên trên