Tiếp tục bay!!

Duy An thân mến, Loan là một trong nhữngnhaan vật ko bao h online nên cho dù mày có nhớ nó tha thiết da diết quyết liệt cuòng nhiệt thì cũng ko co' cách nào cho nàng đọc được những thông điệp đầy tính tha thiết này của mày đâu. Ơ mà lớp mình hịện nay ở HAO cũng chỉ có Lan, Dương, Dan, Đức, Hiền Anh(thỉnh thoảng). PThuyr đâu rồi? Nhi nữa?

Công nhận dạo này chẳng thấy Nhi bén mảng lên HAO thế nhỉ? Cô gái bận rộn gì à?
HAO quanh quẩn vài người hùng hục post bài nhờ :D

Chồng là một phạm trù xa xôi :D
chẹp bao h mình sẽ lấy chồng, nhỡ may đek co thằng nào lấy thì sao ? chồng một phạm trù quá là khủng khiếp

Úi giời, khủng khiếp mà còn đòi lấy? Lại còn lo đêk có thằng nào! Haha

Lập CLB "Chống ề" 12 Văn đi là vừa. Tao sẽ đi môi giới cho CLB này, thể nào cũng kiếm được ối tiền!

He he còn những con người đang yêu hoặc sắp yêu thì tính sao?Bộ tính xếp xó hả anh ui?:D

Ui, tao cũng nghĩ đến việc lấy chồng, chồng tao sẽ thế nào nhỉ? bao giờ tao mới có chồng? :(( chắc đếch đứa nào thèm lấy, anh Duy An để em dò xét tình hình đã nhé, có khi cũng phải tham gia cái hội "chống ề" thật đấy chứ! Thật là thê thảm!

He he, phạm trù chồng hả? Có vẻ hấp dẫn đây! :tongue: Hì, nhiều lúc Hiền anh cứ tự hỏi, không biết sau này chồng của các cô gái trong lớp mình ( nếu có :biggrin: ) thì sẽ là người như thế nào nhỉ? ( tất nhiên là thắc mắc cho người 1 thì thắc mắc cho mình 10 :shy: :embarasse )
Ui, mà cô gái Nhi dạo này ít vào đây có lẽ tại vì máy ở nhà hỏng vô thời hạn, cô gái Nhi lại ít ra ngoài hàng... thế nên...

Anh Duy an trù ẻo lớp mình à? heheh.Hội ế chồng à? Hay đấy cho em 1 chân nhé anh giai yêu quí....
lâu lắm ko gặp cô gái HA...CHả là dạo này bận học, ko bùng tiết nữa nên ít gặp cô gái....hehehe
Lấy chồng làm đek gì cho mệt, chán chồng con, chán yêu đương rồi....Bây giờ ăn ngủ để béo thành con heo là sướng nhất

hoan hô cô gái Dương , phát biểu hay vật ạ hihi
Chồng_ vào thời điểm này ko quan trọng hehe
quan trọng là... mà cại gì là important bi h nhỉ ăn, ngủ, học, nghĩ ra cái gì để nghịch thế là đủ rùi

Chỉnh sửa lần cuối:
Ứ,bọn mày ơi tao vẫn muốn đám cưới:D............Mà hình như giữa đám cưới và chuyện chồng con là hai chuyện khác nhau thì phải.Hehe lố bịch thật !!!!

Đến chết vì các cô gái mất thôi!
To Nga: Nếu mày muốn đám cưới vì... cái váy cưới thì tao nghĩ đi chụp ảnh nghệ thuật là đủ rồi! :D. Mà ko cần, dùng photoshop cũng được :)), hôm trước tao với con bạn tao ngồi nghịch và cho ra đời một tác phẩm ngu khủng khiếp (ảnh tao mặc váy cưới, o la la, nhưng có mỗi cái đầu của tao thôi, hê hê). Tất nhiên là ko ngu ngốc đến như cái ảnh đầu cô Duyên thân Duy An như cái Nhi làm nhưng mà vẫn ngu :D

Chồng con là cái nợ nần
Thà rằng ở vậy nuôi thân béo mầm
Tao nhớ là mày rất tâm huyết với câu này phải ko Linh?

Ô hay Duy An, tao nói thế bao giờ? Dạo này tao chín chắn rồi, heheh, don't wannabe alone anymore, don't wannabe all by myself...Hị, tao đang nghe lại cái bài cũ rĩ này

Tao đang nghĩ xem có nên lấy cái danh hiệu là "cực kì chín chắn" hay k đây :D

Back
Bên trên