Tiếp tục bay!!

à, ừ, quên mất là ở đây toàn người có trình độ văn hóa cao

Động chạm đến ai đây hả? Anh jan cũng mới tham gia huê học trò à...Thế thì ko bít nó thành cái gi` day anh nhi?
F.U.C.K..................

Ui, sao anh Duy An phản ứng thế? em thấy có làm sao đâu! mà thấy cô gái Dương nịnh anh Đức nhá hehe

Dương ơi, em khen anh thế ngang bằng... giết anh không dao.. "(

He he, đọc bài thấy mọi người buôn chuyện buồn cười quá cơ! :shy: Đang chán mà nghe cô gái Dương nói chuyện cũng phải thấy buồn cười! Hè này cô lại về chứ, lớp đi chơi ko có cô là buồn hẳn đấy! ( hì, đây là khen thật nhé, ko phải như cô khen đểu một số người đâu!? :tongue:

Bean! Sao em lại tuôn trào tục ngữ ở cái chỗ trí tuệ này? Lại còn xỏ xiên người khác nữa chứ :eek: ? Về VN thì chết với anh! :angry:

Úi úi các bạn làm mình ngượng nghịu quá....Ngại ơi là ngại à
To anh Jan...tục cái gì ở đây hả anh??Về Vn thì chết gì với anh....anh nghĩ anh làm gì được em...hehehe...( ôi ngại quá)
TO Hiền anh : Thật hả? heheh...lâu lắm ko bùng học chat chit vơí cô gái này..Mà gặp Ngân nhắn nó là tôi tức lắm rồi đấy.....
Đâu có đâu,,,Lan im đi...bây h mấy giờ rùi mà ko biết nịnh nọt hả???
Anh Tuấn đức....ko phải em nịnh đâu... mà là sự thật này anh yêu

Hiền Anh sửa lại tên đi, để cái tên Nguyễm Duy THị Hiền Anh thế kia mà vẫn chấp nhận được à??

Ahhhhh!! tao có một tin giật gân muốn được khoe, chuyện tao mới được biết cách đây khoảng 4,5 ngày gì đấy. Nhưng theo như người kể với tao thì cả lớp mình đã biết gần hết rồi, ngoài tao ra... Chúng mày là một lũ bạn đểu?!! Bọn 12 Văn!!

Anh này....còn em ko biết đấy....Lớp mình dạo này ai cũng có người yêu hết.... mỗi mình mình vẫn còn cô đơn...hix hix....Phair kiếm đại thằng nào" Ta'n lia`n ai`" cùng mới được.....
Hay để kiếm thằng TQ mắt một mí về mua vui cho các bạn nha..hơ hơ..hơ hơ

Tuấn Đức đã viết:
Ahhhhh!! tao có một tin giật gân muốn được khoe, chuyện tao mới được biết cách đây khoảng 4,5 ngày gì đấy. Nhưng theo như người kể với tao thì cả lớp mình đã biết gần hết rồi, ngoài tao ra... Chúng mày là một lũ bạn đểu?!! Bọn 12 Văn!!

Tin giề đấy?Nói đi, nói đi, mày có cần phải làm những người ở xa như tao phải nóng lòng thế này không?? ;;) :embarasse

Tao có được nói không hả gì gì ơi... :D :)) hình như giao hẹn là mình được khoe, bạn nhảy? :D

Được được, nếu mày không muốn tạo ra một vụ xì căng đan :D

Hehe,biết chuyện gì rùi nha...haha,không cần anh phải khoe đâu,anh dơ lắm,có biết không hả?Sang bên này mới biết thế nào là sự dơ dáng của đàn ông.He,thật là thú vị...:))Điều này đặc biệt ứng dụng với những ai "bỗng nhiên" bị mọc đuôi:)Ôi mình đang nói cái khỉ gì thế này,thông cảm nha,hôm nay trời đẹp nên có người bi phởn.Hìhì

Thúy Nga! x-( ... Cái sự này đã được thỏa thuận của đôi bên rồi, nhưng sau một hồi đàm phán thì lại quyết định không tung ra nữa... Dạo này nhiều chuyện nhảm nhí thật..

Thôi nào Đức :D
To Heo: Bạn không cần phài hóng hớt thế đâ!
To Thúy Nga: cái kim trong bọc cũng có ngày phải lòi ra bạn ạ :D. Sao bạn lại nói Đức thế, heheh

Không phải là dạo này nhiều chuyện nhảm nhí,bấy lâu nay vẫn thế mà,chỉ có một số người nhảm nhí thôi à.Hehe,tất nhiên là không phải em,chẳng phải "gì gì" đó...

Càng đọc càng chẳng hiểu lớp trưởng đang nói về cái gì. Đừng làm những người xa xôi như tao phải đoán mò chứ Đức.

Tao cũng hổng bít là có chuyện jì mà li kì dzậy! Đức khai nhanh nhanh ra để đồng bào đỡ phải đoán già đoán non mãi thế!

Back
Bên trên