Tiếp tục bay!!

Nhiều hơn gấp vạn sao mày ko tìm cho mày 1 con đi..... thế mà cũng nói được...đồ điên.... thằng lắm chuyện ... mày sẽ ế thôi Jan ạ........Dám nói con gái lớp Văn thế à
tao về oánh mày toẹt mỏ cho hết hâm
Bọn mày thấy tao nói có đúng ko????

Miẹ anh Duy An nói thế mà nghe được à? ko cần mày phải về đâu Dương à, tao nhìn thấy mặt anh í tao cũng cho ăn cái tát...láo toét...

To Hiền Anh : Hiền Anh ơi, tất nhiên là Lan ko thể chơi với hết cả cái lớp 68 người được, chỉ chơi loanh quanh với mấy đứa xung quanh thôi, mấy dãy bàn cuối, buôn chuyện bét nhè, đập phá vui phết, ăn nói tự nhiên lắm, càng ngày càng bộc lộ rõ bản chất, ko phải thân với chúng nó theo kiểu tình cảm đâu, mà chỉ thấy quý chúng nó thôi, đi học làm mình thấy thoải mái hơn rất nhiều...thế thôi...

JAn ham cha no mat roi, an noi bay ba, can than ko lai bi cac chi thay nhau va cho den ko nhan dang dc bay h
an noi fai co truoc co xong, dung co ma hoi ti dem gai ngoai thuong ra doa
lieu ma noi day

He, sợ quá xá! Tao bảo thằng Đức chứ có bảo bọn mày đâu mà xúm xít lại chửi thế? Cần thì tao cũng tìm dc 1 con rồi nhưng nghĩ đi nghĩ lại đời còn dài dính vào ba cái chuyện vớ vỉn ấy làm gì nên thôi! Còn các cô nữa đấy, cẩn thận ko thì cũng ế sưng ế sỉa lên lại năn nỉ tôi tìm chồng hộ!!!!!!!!!!!!!!

Lạy hồn, hồn lướt nhẹ cho con nhờ...

Anh JAn ăn nói lăng nhăng...xí, ko ai thèm yêu thì cứ nói 1 nhời các chị em tìm cách giúp đỡ, giả bộ kiêu căng, thảo nào anh jAn cũng ế sưng ế siar...đừng lo vội cho các chị em nhá, con gái lớp Văn toàn dễ thương, còn lâu mới có chuyện ế nhá...

Ai bảo mày tao ế? Tao đang U20 mà lấy vợ là phạm pháp đấy :biggrin:
đừng lo vội cho các chị em nhá, con gái lớp Văn toàn dễ thương, còn lâu mới có chuyện ế nhá...
Dạo này mày cũng vui tính đáo để nhỉ? ;)

Vũ Duy An đã viết:
Mày tiếc rẻ con người tệ nạn ấy làm gì hả Đức? Sang Ngoại Thương tao giới thiệu cho ối em hay bằng vạn! :biggrin: :)) :smile:
:frown: :frown: Này Duy An nhé, tớ ko biết Duy An nói đùa hay thật, nhưng mà Duy An bỏ ngay cái kiểu nói " ối em hay bằng vạn " đi nhé! Ờ, con gái lớp này có thể ko hay nhưng có người muốn cũng chẳng được đâu.Mà HA ghét nhất là cái kiểu so sánh như thế đấy. Vào đây đọc mà thấy tức anh ách.( Hừ, mà tớ cũng chẳng nghĩ con gái Ngoại Thương lại có ai có thể hay hơn " bằng vạn" bất cứ con gái nào lớp mình đâu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi Hiền Anh, DAn thích mắc bệnh tự kỉ ám thị là quảng giao, là lắm mối thì cứ để tự DAn thỏa mãn đi HIV.Tự lừa dối mình cũng là một cách để giảm stress tốt nhanh.

Thôi Hiền Anh, DAn thích mắc bệnh tự kỉ ám thị là quảng giao, là lắm mối thì cứ để tự DAn thỏa mãn đi HIV.Tự lừa dối mình cũng là một cách để giảm stress tốt nhất đấy. :)) :embarasse

Duy An thấy chưa..... mày vừa mới mở mồm ra nói 1 câu thôi là lãnh hậu quả......mới nhẹ nhàng thế thôi Jan ạ...Lần sau nhớ uốn lưỡi 700 lần trước khi nói nhé....
Nghe câu Chim khôn kêu tiếng rảnh rang
Người khôn nói tiếng dịu dàng dễ nghe chưa mày.....????
May cho mấy em Ngoại thương.... ko em nào ngu dại..... yêu mày...heheh

Hey, hôm nọ định vào post bài, chủ yếu là hỏi lớp mình cái này, nhưng mà gặp bài của Duy An bức xúc quá nên quên mất!
Này nhé, lớp mình đợt nghỉ tới (hình như 4 ngày thì phải) có định gặp nhau đi chơi một hôm không nhỉ? Mọi người cho ý kiến nhé!
( Sorry Nhi , thực ra hôm đấy HA biết chắc chắn là Nhi sẽ không đi được rồi, nhưng lớp mình còn đi chơi với nhau nhiều mà!)

Hả đi chơi á? Nhưng mà tại sao Nhi ko đi được? Theo kế hoạch thì tao sẽ về quê an dưỡng, tránh xa cái thành phố nhiều dằn vặt này (hô hô) nên chả biết có đi được với lớp mình không? mà mọi người định đi đâu thế? Hay là lại đi hát? He he, hôm trước tao được khen là có giọng hát thị trường rẻ tiền :D

To cả nhà: thôi thôi có gì đâu, mọi người chửi thằng An làm gì, nó cũng chẳng có ý xấu gì đâu mà... đùa tí thôi, cường điệu hóa tí thôi..

To Dương: Chim khôn hót tiếng rảnh rang
Người khôn nói tiếng dềnh dàng khó nghe... em à...

À, tao có một niềm vui muốn được chia sẻ, tao đã thi lại qua môn Pháp Luật đại cương với số điểm 7,0. Kinh không? hehe

To anh Tuấn Đức : anh giỏi thế, em ko phải thi lại cái môn khốn nạn ấy nhưng chỉ vượt qua cái môn đấy với 5 điểm thôi...hehe thật là bái phục anh!

Lớp mình định đi chơi à? Hay quá nhỉ, tao cũng muốn đi chơi, nhưng tình hình là tao busy thứ 7 ( 1-5 í) rồi, thì cũng là đi chơi thôi, còn các hôm khác thì rảnh, đi chơi đê..

Thôi tha cho anh Duy An, ko thèm nói nữa, ko chấp anh í bị điên điên...

Mie, bọn mày chửi tao tùm lum lên thế rồi giả vờ đạo đức giả tha hả, đây hổng thèm! Còn cái chuyện đi chơi có vẻ khả quan đấy nhưng sợ là tao bận cả 30, mồng 1 rồi nhưng tao sẽ cố gắng. Có gì tao sẽ update lên đây ngay.

Anh Duy An cố lên đi, đi chơi cùng cả lớp...sáng thứ 6 nhá...mà anh cố gắng dẫn cái chị xyz nào đó, cái chị đắm đuối anh í, đi cùng để chứng tỏ cho cả lớp biết là anh ko nói phét, anh có người thương mến thương thật :D nhá nhá:D

Lan lo kiếm hàng họ đi em, anh Duy An thì nhiều người theo lắm... Em không nhớ có cả 1 tiệm hoa tươi Duy An đấy à?? có nhớ cái cửa hàng ấy không? An nhiều fan lắm.. :)) :))

Miẹ... các anh chị đi chơi vui quá nhểy....em 1.5 cũng đi chơi..... đi công viên này.. Công viên TQ rộng lắm....Đi gặp mặt tất cả lưu học sinh VN ở TQ....Chắc là chán... heheh....đíu thích nhưng mà ở nhà 2 tuần đếch bít làm gì cho hết ngày...Em ăn rùi em lại ngủ.. em ngủ rùi em lại ol..chán ơi là chán
Anh Jan có cả 1 hàng hoa tươi à...hohoho...... toàn gái bán hoa hả anh???
Lan đi xem mẹt chị nhà Tuấn Đức rồi về kể nha

He, vậy là quyết sáng 30/4 , 8h30 ở cổng trường rồi hả?Thực ra ở trên này cũng có mấy mống thui, có gì Tuấn Đức gọi điện cho các cựu tổ trưởng đê( tao thì thôi khỏi, nếu có gì thay đổi thì mới cần gọi! :smile: )( Mà chắc chắn là 30/4 nhé, không có mấy ngày khác là có kế hoạch rùi đấy! :shy: )
Mà ý Duy An là sao đấy hả??? Bảo đi chơi thì kêu là " nghe có vẻ lạc quan", lạc quan rồi lại bảo bận? Thôi, Duy An cứ yên tâm dắt cái bạn mà hơn HA gấp vạn ấy đi, rồi cả lớp sẽ giữ thể diện cho DA, không nói xấu, không úp sọt gì Duy An đâu mà lo! :tongue:
To cháu: Cháu ơi , thế cuối cùng cháu có đi được không vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên