Tiếp tục bay!!

Đừng tuyệt vọng, em ơi đừng tuyệt vọng
Em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh....

Bố khỉ cô gái Dương!!! Điên tình thật hehe :D thế bây giờ đã ổn chưa? Kệ xác đời, chuyện gì đến sẽ đến...

Tao cũng dần dần yêu cái lớp mới của tao rồi, chính xác hơn là yêu cái góc lớp...cái lũ xung quanh tao ấy...càng ngày càng bộc lộ rõ bản chất...ăn nói thô thiển ko chịu được...mấy trò nghịch cũng khốn nạn..hơ nhưng mà vui..ít ra đến lớp vẫn tung tẩy ăn uống bét xè nhe trong giờ...chia sẻ hơi bị vui...được cười phớ lớ...vui phết...

Cái con này! Chỉ được thế là nhanh. Theo chỗ tao được biết thì trường Mở làm gì có khoa dịch vụ ăn uống đâu mà mày thực hành tích cực thế?

Em mà làm trong Bộ Giáo dục em bắt tất cả các trường phải mở cái khoa phải gió mà anh Duy An nghĩ ra đấy...

Anh Duy An điên khùng...hôm nào đến lớp em chẳng ăn quà vặt bét xè nhe...thủ tục ko thể thiếu hehe

Shall I be the one for you?
A big confuse.As quick as a storm, as intensive as the sound of the sea.Worried, excited, eager, mixed...
Sometimes I feel be treated as a fool.Maybe Iam too deep in thought.

Hi, có lẽ lâu lắm rùi mới lại post bài ở đây. Của đáng tội, mình vẫn vào đây xem các bạn buôn dưa, nhưng mà...ặc ặc..cứ nhìn thấy cái đống thơ ( sozi Duy an nhé) với cả bài hát của DA là coi như mất hết cả hứng, chả còn muốn viết gì nữa.
Cô gái Lan bắt đầu yêu lớp mới rồi hả? Ừ, thế cũng tốt. Nói chung HA bi giờ đi học cũng thấy vui hơn hồi đầu, chỉ có điều yêu được cái lớp thì chắc là hơi khó , tại lớp có đến 96 người ( ặc !) với đủ loại tính cách... Nếu nói chính xác thì có lẽ là HA yêu cái khoa Đông Phương của HA và chắc là sẽ không phải hối hận vì đã bỏ Luật để thi vào đây! Bây giờ đang tập văn nghệ để làm Đêm Đông Phương, mệt nhưng mà cũng vui lắm. Hôm nào cũng ở lại trường tập múa may, rồi thời trang dân tộc..đến 8h mới về, trước khi về lại còn nhảy sạp nữa chứ.Tất nhiên ko dược cả lớp, riêng lớp HA thì chỉ khoảng 10 người thôi, với các anh chị khóa trên nữa thì khoảng hơn 20 người. Đấy, cứ một tốp như thế khá vui.Nhưng cũng lại nhớ cái hồi lớp mình tập văn nghệ...
Thứ 6 này khoa HA làm đêm Phương Đông ,tiếc là chẳng gặp được mọi người để đưa vé mời đi xem, chứ nếu ko thì...hì, mọi người sẽ được ( phải? :biggrin: ) xem HA múa đấy!

Nhân tiện một lần đăng nhập, post tiếp bài nữa cho nó hoành tráng :) . Mà ôi trời ơi, sao có đến cái họ của mình mà nó cũng viết sai thế kia nhỉ? :frown:
Mọi người ơi, tự nhiên thấy nhớ hồi cấp 3 quá! Hôm nọ lôi cái đĩa còn chút gì để nhớ ra xem, đến những cái cảnh quay trong lớp học, lớp mình thì đang cắm cúi làm kiểm tra, mới thấy buồn vì chắc chảng bao giờ được ngồi trong lớp như thế nữa! Làm thế nào mà hôm nào bọn mình về trường , rồi lên lớp ngồi đúng vị trí như hồi trước được nhỉ! Rồi đi qua trường Am, thấy mấy em đi xe đạp đi học, lại nhớ.... Hồi trước sáng nào cũng đạp xe đi học, thế mà bây giờ đi có một đoạn bằng xe đạp là đã thấy ngại rồi. Chả nhẽ hôm nào lại rủ đứa nào đấy lọc cọc đạp xe đến trường am?

HA ơi, tớ tình nguyện đèo HA bằng xe cuốc từ Vĩnh Hồ đến Ams rồi...vòng về!!! Kể ra cũng nhớ cái xe đạp ghê, khoẻ tay khoẻ chân lại thi vị nữa. Con gái nhiều đứa lại thích người yêu đi xe đạp mới chết chứ, khó chiều thật!

Ôi Hiền Anh, nghe nói Hiền anh bây giờ điệu nhất quả đất hử? Hehe, xinh nhất quả đất luôn. Tớ công nhận là thỉnh thoảng cũng nhớ cấp 3 điên lên, nhưng chậc chậc, cuộc đời tớ đến giờ phút này vẫn được xếp vào dạng tươi đẹp. Chắc tại ba phải quen rồi. Thái độ là tất cả mà!

To Thùy Linh: lại nghe Loan hả cháu? Đừng có mà nghe Loan. Tại cô cứ mấy lần đe dọa sẽ nói cho lớp Loan về cái thời Kot..x ý nên Loan thù cô, định bôi nhọ sự thật, bôi nhọ danh dự và nhân phẩm của cô ý mà! Cô vẫn hiền lành, giản dị và thánh thiện như ngày nào. :shy:
To Duy An: Ui trời ơi, nhưng mà nghe nói có nhiều bạn đâm đầu vào DA lắm mà. :tongue: DA mà đèo tớ bằng xe cuốc mà nhỡ có bạn nào nhìn thấy thì tớ chít, còn gì là đời :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc ặc thôi đi anh J an, anh định lừa ai thì lừa chứ cả cái lớp 12 Văn này biết cái bản chất thánh thiện giả cầy của anh lắm rồi, định kiếm ăn thì đi chỗ khác kiếm ăn nha, để cho Hiền Anh yên lành cái đời thánh thiện đê!

Đã đi học được 2tuần,đã khẳng định được vị trí của mình trong lớp...hehe,khoe khoang một tý,tao là 1 trong 2 người học khá nhất lớp.Hìhì :D
Bọn trong lớp toàn là Trung Quốc và luôn xì xồ tiếng Trung,nhưng cũng không đến nỗi tệ.
ở bên này,nhớ nhà kinh khủng,học thì khó dã man,bẹn bè thì chưa có nhiều.Buồn lắm í.Tất cả trở về với con số 0 tròn trĩnh,và phải bắt dầu lại từ đầu....:(

To cả lớp: quên không kể với mọi người hôm nọ trên tòa soạn tao gặp người yêu Ngân, hĩ hĩ... điệp đôi ra phết... Trai anh hùng gái thuyền quyên... :D

Thằng nào mà to gan dám lớ xớ với phu nhân tao thế? Con Ngân cũng xuống cấp quá mức cơ, chồng con còn lù lù đây mà dám đi lại công khai với giai!

Ke ke, Duy An ơi, giải thoát cho Ngân đi, Duy An ko đọ lại được với người iu của Ngân đâu. :tongue:
Hì, Ngân ơi, công khai quá rồi đấy, lại còn cùng đi lên tòa soạn cơ đấy! Mà công nhận là đẹp đôi phết bà con ạ! :shy:

Nào, thử tống kết xem lớp mình mấy mống có người yêu rồi? Đã được nửa lớp chưa? Nhất là cô công chúa của chúng ta bao giờ thì quyết tâm chống lầy?
Hic, nghe mọi người bàn tán chuyện người yêu vui vẻ nhỉ. Chúa ơi, biết đến bao giờ con mới có người yêu?

Châu ơi! Phải nói là biết bao giờ mới có người yêu con!!!!!!!!!!
Còn HA HIV đừng có xía vô chuyện vợ chồng người ta, đúng là thánh thiện nhưng đồi trụy vô duyên hết chỗ nói!

Anh Duy An bi giờ còn giở giọng trêu ghẹo Hiền Anh nữa à? để cho cô gái được yên bình đi...mà lại còn ngọt ngào chở xe đạp nữa, mưu mô quá đấy...

Cô gái Hiền An nghe nói dạo này điệu lắm này, xinh xắn lắm nè, ghê wa đấy nhá cô gái nhá...

Ngân ơi, công khai luôn đi, mọi người biết hết rồi, mà dạo này nhá, Ngân say mê với hạnh phúc, biến mất tăm mất tích nhá...

Vợ ơi, chúng nó đang nói về chuyện cưới xin của chúng mình kìa, thế bao giờ vợ mới chịu đế chồng đến nói chuyện với bố mẹ mình đây Hiền Anh, cô không nhanh lên là tôi đi lấy con khác đấy... hehe

Mày tiếc rẻ con người tệ nạn ấy làm gì hả Đức? Sang Ngoại Thương tao giới thiệu cho ối em hay bằng vạn! :biggrin: :)) :smile:

Back
Bên trên