Tiếp tục bay!!

Hic, lần này đi chơi ko có mấy cô gái xinh xắn Dương , Thủy, Mai Châu, Thúy Nga nhỉ? :frown: Các cô chắc cũng được nghỉ 1/5 chứ? Đi chơi ở đấy vui vẻ nhé các cô gái! :x

HA làm như ngày QT lao động là ngày QT nghỉ ngơi ko bằng! Thông báo với cả làng là tao free ngày 30 còn lại thì bận, đi chơi thì quyết định nhanh lên ;) . Còn cái "chị" kia thì bận đến thứ 5 tuần sau cơ, ko có cơ hội giới thiệu cho mọi người đâu :biggrin: , thông cảm vậy!

Đến giờ phút này, vừa sang ngày 30 rồi thì khỏi thay đổi nhá...sáng mai ( à nhầm hôm nay ) gặp mọi người rồi...

Dương cứ yên tâm đi chơi công viên, Lan đi quan sát về kể cho :D

Mie thế anh JAn cũng có "chị" nào đó thật à? em tưởng đùa tí cho vui :D

HEHEH.......Anh Jan làm chó có chị nào mà cứ tinh vi....HUm nay mọi người đi chơi thế nào vui chứ?
Em ở nhà cả ngày....Tối hum qua ngủ từ 11h đến 6h chiều hum nay dậy....Miẹ nếu mà ko ăn thì chắc ngủ đến ngày mai rồi à
Tết độc lập chán chết....... thế còn mọi người.....
Kế hoạch đi Công viên cũng bị hủy bỏ vì mưa....Lạnh ơi là lạnh...hè roai` mà vẫn lạnh 16 độ nhé...tởm nhờ........

Hehe, update cho những người quan tâm ở xa. Hôm nay đội hình đi chơi ban đầu (tính đến 9h30?) gồm có Vân, An x 2, Hiền anh, Lan, tao, Bi, Cẩm chi, Đức, Thái Thủy. Sau một quá trình đợi chờ ăn uống ở Thu Trang thì đi hát (còn 7 người, trừ Thủy, Chi, Bi), xong rồi đi xem phim (Thế mới là yêu, phim Mỹ ạ), Xong rồi đi ăn (còn 5 người, Duy An lên Hòa Bình để tưởng nhớ Mai Châu còn Đức phải về nhà với chị í. Hôm nay chị i ko đến nên Dương hết hóng hớt nhé). Ôi bỏ mẹ, lâu lâu ko viết NKL --> ko biết tường thuật nữa rồi. Tóm lại câu chuyện đến đây là hết. À bonus thêm là hát ở một cái quán trên đường Khâm Thiên, 60K/h, co' một cô phục vụ nói như bị bịt cổ cắt lưỡi (chậm và khổ sở khó nhọc vô ngần).
Đến đây thì hết thật. Hehe, chúc mọi người ngủ ngon và có một làn da đẹp. Tao về đi ngủ đây. Good night!

Lớp mình nhiều topic quá, chóng cả mặt. Thế 1/5 của mọi người thế nào?

Tao đi xe trên đường đang sửa, xóc như uống thuốc lắc, đến bây giờ vẫn tự hỏi làm sao lại về được đến nhà!

Hôm nay trời rét bất đắc kì tử, tao thì đang tự hỏi sao tao vẫn chưa chết cóng, :D

À mọi người, hôm nay Đức có một bài trên HHt ko giống với bản chất của anh, tít rất là giật gân nhé "không ai hiểu vì sao tình yêu tan vỡ". :D, sợ chưa?

Trông avatar mới của cô gái Linh huyền bí quá nhỉ :D

Ui, nghe cái tên " Ko ai hiểu tình yêu tan vỡ" đã muốn tò mò anh Đức viết bài này thế nào rồi, được rồi, mai tao đi mua báo đọc, dạo này chán wa, có lẽ tao phải quay lại cái thói mua báo HHT đọc cho đỡ buồn thôi...

Hôm nay giông bão ạ, hic, rét mướt, em coi thường thời tiết, cuối cùng rét run cầm cập, đôi lúc đi trên đường lại ước có 1 ai đó chắn gió cho mình này, ai đó cho mình ôm thật chặt nhé, vừa bị mẹ mắng vì " mấy tuổi đã nghĩ đến chuyện ôm thằng nào" :)) quá là lố bịch :D hehe

Trời đất ẩm ương, ơ nhưng mà tao thích thời tiết này, nhưng mà ko mưa cơ, tao ghét mưa, tao ghét lội nước :((

Biết nói thế nào nhỉ, khó nói quá, thôi mọi người cứ thưởng thức cái tác phẩm ấy đi rồi tao xin nói tiếp.. :)

Hơ, tao nghĩ là thằng Đức hiểu rất rõ vì sao nhưng ngại ko dám nói ra thôi!

Hehe, tao mất cả đêm cầu khấn cho trời rét rét một tí vi` tao vừa cướp được của con bạn tao một cái áo rét, trời thật là thương tao, ở đời không được cái nọ phải được cái kia chứ :D
"Hơ, tao nghĩ là thằng Đức hiểu rất rõ vì sao nhưng ngại ko dám nói ra thôi!"--> chúng mày bắt đàu hiểu nhau từ bao h thế?
To Lan: Đấy là một nàng diễn viên người Ba Lan ( Polish có phải là người Ba Lan ko ấy nhỉ?)

Đức ơi, tao nghe nó thoang thoáng giống một bài hát nào đó ... quen cực í

Tại vì bài đấy không phải bài của tao, của một ai đó nhưng ghi nhầm tên tác giả là tên tao. Thế đấy, hehe, mọi việc sáng tỏ chưa nào??

Thằng nào dám mạo danh mày thế? Oánh bỏ xừ nó đi chứ mày chịu để tên tuổi bị hoen ố vì cái tít lăng nhăng ấy à? :biggrin:

THIẾU NỮ NGỦ NGÀY
Mùa hè hây hẩy gió nồm đông
Thiếu nữ nằm chơi quá giấc nồng
Lược trúc biếng cài trên mái tóc
Yếm đào trễ xuống dưới nương long
Đôi gò bồng đảo sương còn ngậm
Một lạch đào nguyên suối chửa thông
Quân tử dùng dằng đi chẳng dứt
Đi thì cũng dở ở không xong.

Tao buồn thì post chơi thôi, ko có ý gì đâu :biggrin:

To Thuỷ: Cái gì giống một baih hát nào đấy hả mày? Không ai hiểu... á? Giống bài gì có hoa sữa hoa xưa gì đấy.

Duy An:"Oánh bỏ xừ nó đi chứ mày chịu để tên tuổi bị hoen ố vì cái tít lăng nhăng ấy à?"<-- cái gì mà hoen ố? Đấy là một cái tít tràn đầy tính nhân văn nhân đạo nhân bản, hehe, tao phải đi mua cả tờ báo vì cái tít đấy đấy, đọc xong thất tên Đức thì suýt chết ngất, thế ko phải của Đức thật à?

Ui, thế ko phải của anh Đức à? chán thế...em nghe quảng cáo mãi, định đi mua báo để đọc nhưng may mà...chưa mua :D hehe có nên mua ko nhỉ?

Ko ai hiểu vì sao tình yêu tan vỡ í hả? Có trong lời 1 bài hát nào đó, xa xưa lắm rồi, đếch nhớ tên :D

Em chỉ cần biết anh có được nhuận bút ko thôi...Chứ của ai em đek quan tâm đến của đại ca nào , vì Huê Học Trò là một phường rặt là lá cải...... may mà có anh ko bọn Huê học trò lại thành cải bắp thối đấy.... hơ hơ.... may ơi là may...đúng là tổ trưởng tổ thế lực, đi đâu cũngh làm các tổ viên mát mặt

Back
Bên trên