Tiếp tục bay!!

hà thúy nga đã viết:
Không phải là dạo này nhiều chuyện nhảm nhí,bấy lâu nay vẫn thế mà,chỉ có một số người nhảm nhí thôi à.Hehe,tất nhiên là không phải em,chẳng phải "gì gì" đó...

Là sao đây Thúy Nga?!! Mày bảo tao nhảm nhí à, thế thôi đ' nói... Dm đọc cái bài này của con Nga ức chế thế nhỉ!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic hic, sao căng thẳng thế này? Tôi có lỗi gì không đây?

Hic,anh ơi,anh làm em hoảng thật rồi nha.Em lâu lâu không lên,chỉ định trêu mọi người tí thôi mà,hoàn toàn không có ý xấu đâu.Anh mà như thế thì lần sau em chẳng dám lên nữa...

Hơ hơ.... anh thông cảm..ngoài tổ thế lực mình ra thì nhiều người nhảm nhí ra phết....anh nhờ

Hehe dạo này mọi người buôn chuyện bét nhè nhỉ, số trang lại tăng lên vùn vụt đấy...

Anh Tuấn Đức ơi, em biết anh đang nói đến chuyện gì đấy, cả cái người " gì gì" nữa...hì công nhận anh nói đúng, nhưng mà anh cũng đừng trách bọn em thế chứ, hic bọn em có tội tình gì đâu mà....mà em cũng ko ngờ anh sẽ phản ứng với tình huống này như thế...đúng là anh...:D

Hôm nay mát trời quá, à ko phải, chính xác là tối này mát trời quá, dân tình có vẻ đổ xô ra đường rất đông vui tấp nập, mình chẳng lẽ lại đi 1 mình, nên lại chui vào net

:D tao hết rồi, don't take it serious, almost doesn't count... :D

Tao cũng không biết là mọi người biết hết cả rồi, ngoại trừ tao (đúng như chủ nhân của câu chuyện đã nói...) Nghĩ lại hồi lớp 12 mình đúng là một con bò lạc chính hạng, thích thế mà không biết hưởng... hehe

P.S:
To Nga em: :D đùa tí thôi... chúng mình có bao giờ giận nhau quá 2 ngày đâu nhờ!!
To An: mày làm tao nhớ đến vụ THúy Nga không ăn sáng ngất trong giờ kiểm tra miệng cô Duyên rồi đấy... "Đớ hây lơ, đớ hây lơ" hahaha nhớ không?? :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khúc Việt Lan đã viết:
Anh Tuấn Đức ơi, em biết anh đang nói đến chuyện gì đấy, cả cái người " gì gì" nữa...hì công nhận anh nói đúng, nhưng mà anh cũng đừng trách bọn em thế chứ, hic bọn em có tội tình gì đâu mà....mà em cũng ko ngờ anh sẽ phản ứng với tình huống này như thế...đúng là anh...:D

:D Tao thì biết rõ là nó sẽ như thế. Vì nếu đổi lại là tao thì cũng thế :)). Hic, tao vừa nghĩ là tao đang làm cái việc gọi là đào bới quá khứ đây. Mẹ ơi lâu quá rồi nhỉ? Bi h là tháng 5, sắp kỉ niệm một năm ngày chúng ta byebye trường ams rồi đây

Mệt quá đi mất, hôm nay trời vừa nắng vừa mưa siêu khó chịu dù kể ra nhìn kĩ thì mưa trong nắng cũng đẹp.
Anyway, i guess it's over

Chỉnh sửa lần cuối:
Huhu người ta ngất trong lớp:">thì anh sung sướng gì mà"đớ hây lơ"cơ chứ?À,mà bấy lâu nay quên không hỏi là anh nào Duy An hay Tuấn Đức là người lôi xềnh xệch em từ sàn lớp lên đến mặt bàn học vậy?Nếu là 2 anh hợp lực bặm môi bặm lợi hò dô ta 1..2..3..thì hìhì:D em không có gì để thắc mắc đâu.Em chỉ có ý định hỏi để ali khoe khoe là em đang giảm cân thui mừ:))Hehe ngượng quá...:D

Anh nhớ không nhầm là Ngân và Duy An xốc nách em còn anh thì bê chân em, Ngân sau khi hoàn thành đã trố mắt thở hồng hộc "miẹ, nặng vật ạ!"... :)) Anyway, bây giờ em giảm cân rồi thì chúc mừng em... Mà lớp mình đứa nào cũng có xu hướng giảm cân nhể? tốt... :D

Em giảm cân vì thức khuya nhiều...heheh...nhưng mặt đầy mụn...heheh

Hehe dạo này nhiều người hay nhớ lại quá khứ nhỉ? Cũng hay đấy chứ...

Mà anh Tuấn Đức đừng gộp lại hết thành xu hướng thế nhá? Em cũng ko nằm trong xu hướng đấy đâu, giảm để em chết à....em đang tăng cân, sung sướng quá :D :)) ;))

He he, Lan ui, Hiền Anh nữa! Như cái dạng thân mình mà còn theo xu hướng giảm cân thì còn gì là đời nữa chứ! Hic, mà mới lên cân nhưng lại vừa ốm, kiểu này mấy lạng quý giá lại đi tong rùi! :((
Hic, nhanh quá, vừa mới thi học kì 1 hôm nào, bi giờ lại vắt chân lên cổ với Kinh tế chính trị rồi Logic! Mà nhà mình đã có ai học Logic chưa? Học cái môn đấy xong đảm bảo tư duy mình sẽ mất đi chút logic ít ỏi còn sót lại! :tongue:
Cái gì mà "Nếu trời mưa thì đường trơn" , rồi " Làm gì có chuyện trời mưa mà đừong không trơn.....!!!!!" Chết mất!

Ôi tao được 5.5 thi Tiếng Việt thôi.Thật khốn nạn và bất công (môn này tao có học mà, huhuh). Thôi là hết học bổng. Mà thứ 7 này tao cũng thi Kinh tếChính trị Hiền Anh ạ. Tu nhien ko go duoc Tieng Viet, sao the nay? Tut ca cam hung, thoi ko viet nua

Hơ, tao sắp quắn đít lên thi đây, kệ thây nó, thi lại là cùng chứ gì!
Mà tao cũng nằm trong trào lưu giảm cân của lớp mình đấy. So với hồi mới vào ĐH tao giảm 1 yến rưỡi, bây giờ ko mặc vừa cái quần nào nữa mới nhục chứ, tốn tiền mua thắt lưng! Bean ơi em mang làm quà cho anh cái thắt lưng Tàu với! Nghe nói thắt lưng bên ấy vừa rẻ vừa đẹp.

Bean, định lờ đi đấy hả? Hôm nọ mày còn định chài cả thằng bạn tao, liệu hồn!

Hic, bây giờ mới tăng được 1 ít cân, mà ốm 1 phát, lại giảm đi thì thê thảm lắm...mà tao cũng sắp phát ốm đến nơi rồi huhu.

Mà công nhận anh Duy An giảm cân gì mà khiếp thế, gầy xơ xác...con nào khiến anh ra nông nỗi đó hả anh?

Hic, Hiền Anh ui, Lan học kì này cũng thi Logic này, suốt ngày ví dụ linh tinh, chán chết...Hic, học kì này toàn môn khó, tao chỉ mong ko phải thi lại môn nào thôi, ko thì mất toi mùa hè huhu

Back
Bên trên