Tiếp tục bay!!

Ừm ừm, lâu lắm không vào đây thấy cả nhà bàn luận chuyện chồng con vui vẻ nhỉ. Thế đã ai quyết định chống lầy hay sẽ chống ề chưa? Hôm nọ ban tao bói cho tao sẽ lấy chồng năm 27 tuổi. Chồng tao sẽ có nhiều tài, sẽ rất đẹp giai và cũng sẽ rất yêu tao. Chỉ phải cái chồng tao sẽ không giàu. Ý chúng mày thế nào hử?

oài, thế là tuyệt vời rồi Châu ơi...cái khoản đẹp trai thì tao ko cần lắm...nhưng mà tao mê cái chữ Tài và cái chữ Yêu...cũng ko cần giàu có lắm đâu, mày tài giỏi sẽ kiếm tiền bạc triệu cho cả nhà...nhưng mà như thế thì cố mà giữ chồng nhé Châu

To Châu: đàn ông thì cần gì giàu, chỉ cần biết chơi đẹp là ổn (như tao chẳng hạn!). Trên đời có ối thằng giàu phễnh bụng mà rán sành ra mỡ đấy!

Hehe, tao mới đến đây có một tuần mà ở đây đã có một hàng net xink không thua gì ở thủ đô chúng ta, sướng quá đi mất :D.
Có khi tao lại tìm thấy tình yêu rồi. Chồng tao sau này sẽ làm nghề đưa gas (nhà nó bán ga). Con tao sẽ cực kì trắng trẻo, ít ra là bớt nâu hơn mẹ nó vì nó (thằng tao sẽ cưới) trắng trẻo vô ngần. Mọi người cho tao hỏi một tẹo: nếu tao đặt tên con là Huyền thì lấy đệm là gì bi h nhỉ? :))

He he he, bói ra ma quét nhà ra rác, mấy chuỵện bói toán ấy có đáng tin không nhỉ? Ưm, nhưng mà tao vẫn muốn tin....

thế cơ à, hihi ng yêu và chồng...
hiện h chẳng có ai cả, ng yêu ko, chồng càng ko
chẳng gì hết
ờ bói hả, hihi, thày chén nói chồng tao tên Phương, sinh năm 83 ( đến h thì có quen ai thế đâu, ah mà quên, có quen một anh như thế học lớp Lí khóa 98-01)
nhưng mà vấn đề quan trọng hơn, là có một ng nói rằng mình mà lấy chồng sớm thể nào cũng đg anh anh đi, đg tôi tôi đi , bi kịch ko
...chứ cũng chẳng thấy tài đâu, đẹp đâu,
ng yêu mình là một ng rất xa, ở rất xa, xa cả về không gian lẫn cả tâm hồn, uh thôi thì cứ yêu đến khi nào thấy ko còn yêu nữa thì thôi :)

Tiền không có, tình không có, ngồi trong xó...
Người yêu không có,mà chồng ư?Sao phải lấy chồng nhỉ?Cái từ đấy nghe cứ xa vời thế nào ấy.Ít nhất là với tao cho đến năm 40 tuổi, hò hò, kiểu này mình thôi lấy chồng luôn.

Ai mà dám lấy Heo thì phải phong cho làm người đàn ông ưa mạo hiểm nhất thế giới!

Trời ạ, làm gì bi quan thế Heo? Đời còn dài, giai còn nhiều, đi đau mà vội? Chỉ sợ sau này mày phải cuống quýt lên vì nhiều anh theo quá ấy chứ!

Ối, thật hả? chuc mừng Nhi. Hic, xúc động quá một trong những mối tò mò suốt đời của tao là muốn biết người yêu Nhi :D

ờ nếu thế, ng yêu Nhi chắc là con bạn gái chụp ảnh mà Nhi khen la cool rồi, phải ko, hoặc ko chắc có đứa nào lấy nick của nhi nghịch ngợm hihi
chứ ko phải là chàng trai có diễm phúc nào đâu, có thật thì Nhi nhà ta mà khoe thì bão to rồi

tiền ko có tình ko có ngồi trong xó nhục như một con chó sao ko nói nốt ra cho đủ

Thủy không tin hả :D hê hê, bi kịch quá, chắc suốt đời này chẳng có ai tin mình :)) mà bây giờ đang bão thật mà, bão quét qua miền Trung, trong cơn mưa có thể có gió giật lên cấp 11, tầm nhìn xa từ 4-10 m giảm từ 2-4 m trong mưa... ô hô mình đang lải nhải cái gì thế này, mình điên rồi!
Thi xong rồi, sướng wá!!!!!!!!!!!!!

Này nàng Nhi nói thật hay giỡn thế?Tình hình là sang đến đây mới thấy mình ngây ngô,người ta nói đùa thì tưởng thật mà nói thật thì không khác gì trêu đùa mình cả.Hehe,tránh fiền toái thì tốt nhất là hỏi thẳng,keke:D

À mà Nhi ơi,vào Yahoo!Mess đi,và cố gắng giúp Nga nha....Thanks a lot,bạn hiền:))

To Nhi: Cháu lúc nào cũng tin cô, hehe, vì trên đời này không có chuyện gì là ko thể tin nổi cả
To Nga: tao đọc chữ kí của mày nghe cứ như chửi nhau với chữ kí của tao ý?
To mọi người: Ở đây có bao nhiêu người đang thấy hạnh phúc nhể? Hehe, tao đang sướng quá, lạy giời lạy phật cho con được sướng lâu...

Nhi ơi chứ rút cục chuyện người yêu người đương gì đó của mi là thế nào đấy? Đã kể thì phải kể hết chứ cứ lấp la lấp lửng thế thì bực mình lắm. Mà hay la mi cố tình lấp lửng đấy hả?

Cháu, cô là người đang hạnh phúc đây, thi xong hết rồi, cả mùa hè đi chơi!!!!!
Châu à, mi hy vọng thế nào là "kể hết" hả :D ờ đấy, thì ta đã bảo rồi, ta có người yêu, dân chuyên Lý, sinh năm 86, không ai lớp mình quen biết cả, hết :D thế là hơi thừa thông tin rồi!

Back
Bên trên