Tiếp tục bay!!

Ôi giời ơi, cái topic này đã đến thời tàn rồi sao, nhàn cư vi bất thiện :D

Hic, làm gì đi chứ chúng mày? để cho cái topic này thảm hại thế này à..tất cả là tại NHi đấy, từ cái bài ngơ ngơ của Nhi, giờ giấc hix...
Duy An, post thơ đi!

Cuối trời mây trắng bay
Lá vàng thưa thớt quá
Phải chăng lá về rừng
Mùa thu đi cùng lá
Mùa thu ra biển cả
Theo dòng nước mêng mang
Mùa thu vào hoa cúc
Chỉ còn anh và em

Chỉ còn anh và em
Là cả mùa thu cũ
Chợt làn gió heo may
Thổi về xao động cả:
Lối đi quen cũng lạ
Cỏ lật theo chiều mây
Đêm về sương ướt lá
Hơi lạnh qua bàn tay
Tình ta như hàng cây
Đã qua mùa bão gió
Tình ta như dòng sông
Đã yên ngày thác lũ
Thời gian như là gió
Mùa đi theo tháng năm
Tuổi theo mùa đi mãi
Chỉ còn anh và em

Chỉ còn anh và em
Cùng tình yêu ở lại
Kìa bao người yêu mới
Đi qua cùng heo may

Tặng Ai Đó...:X:X:X

Khứ niên kim nhật thử môn trung
Nhân diện đào hoa tương ánh hồng
Nhân diện bất tri hà xứ khứ
Đào hoa y cựu tiếu đông phong
:D

i' tuc' that ko viet dc tieng viet nua la sao, cay cu' ghe gom , gru
sang nay, bat dau cong cuoc don do, don nha ...
van de la fai giat dong quan ao , ga giuong, ... hu sao ma lam the ko biet nua, can cai toi luoi muh, cu de do, giat sau ... them nua, vi luoi nen tu khi chuyen den can nha nay, chang chiu di tim lay mot CH giat nao gan nha ... nen cu chong len chong len .. hau qua la giat tu 10 h sang den 2 h chieu thi xong :( 8-} minh gioi ghe
day nhe, cuu van cho cai topic at o cua DAN :))

Hix hix.. có điều đây ko phải là topic của Duy An mà là topic của tớ...

Ai nhận vơ đâu! Báu hóa lắm đấy! :D
Ngàn mảnh vỡ long lanh trong nắng hạ
Khói điêu tàn thổi lại những mùa xa...

Tao đang ngồi chat cạnh Heo, theo nhận định đánh giá sơ bộ của các nhà chuyên môn thì sau một thời gian dài tập huấn ở UK, Heo vẫn rất "heo" và chưa có gì thay đổi nhiều! Âu cũng là điềm lành...

Ừm, Đức ạh, xin chia buồn, Đức với Heo tốn 5k vô ích rồi (người yêu tớ mà lại là cái bé trông hãm thế àh? - xin lỗi bé).

Nhi ơi, cô đã thấy đức hạnh của cháu chưa? Cháu đã giữ đúng lời thề ko buôn tin vịt và tiếp tay cho tin vịt liên quan đến cô nữa nhé (dù thú thực là cứ nghe thấy là cháu lại muốn..đính chính sự thật, hehehe)
To Heo: vậy là cái chân lí tâm đắc nothing changes but the changes của mày đã sai rồi ư?

Ô, thế cái thằng bé gì gì mà anh Đức gửi link cho cả làng ko phải là " em 86 " à? ... bùn nhỉ, thế là ko bít được mặt mũi em í thế nào rùi.....nhưng mà thôi thế cũng được, chứ nếu đúng là cái thằng đấy thật thì đúng là mất công cả lớp thập thò tìm hiểu mãi :d

Keke, cô luôn tin tưởng cháu cháu ạ! (um.. tương đối...)
Mà biết thế nào được Heo có thay đổi hay ko.. lại quay về phạm trù bên ngoài và bên trong :D mới cả biết đâu đấy, Heo đã hoàn thành một vòng thay đổi, n phủ định = một khẳng định, Heo lại quay lại là Heo chỉ tội là Heo một cách Heo hơn.

Nhi ơi cái Heo nó giết chết cô bây h! hehe, hay là mày cứ cố giết Nhi đi Heo, để bọntao xem Heo vs Quái thú thì nó thế nào

Hehe, tao có một niềm vui muốn được chia sẻ là tao đã gõ được tiếng Việt ở máy nhà tao rồi! :)) :))

Nhi bây giờ đóng kịch cũng giỏi nhỉ? Thế không phải à? Tớ không nghĩ là người yêu Nhi còn có thể... tệ hơn thế, tớ cứ tưởng đến thế là quá lắm rồi... hêh :))

Ô làm sao thế Duy An? Thấy Đức tuyên truyền là người yêu Nhi còn tệ hơn thế mày lại đâm ra xót thương? Hê hê, hay là mày đang có tình ý với nhi hả :))

Người yêu tớ splendid hơn Đức là cái chắc, cứ yên trí, nhá :)).

Back
Bên trên