Tiếp tục bay!!

may oi cai signature cua may lanoi cai gi tao ko hieu, ha Linh

Thủy cứ giả vờ! Kinh nghiệm đầy mình thế mà ko hiểu thì còn ai hiểu được!

Đấy là một thể loại vỡ mộng ý mà. Tao đang vỡ mộng, cực kỳ vỡ mộng.Tóm lại bây giờ chỉ cần một giấc ngủ ngon (một mình, I wanna sleep alone, Duy An ạ!) và một làn da không mụn, hehe.

Chỉnh sửa lần cuối:
4h30 pm, tao lại online tiếp đây. Đang đợi một người, sốt ruột quá, cáu quá. Nhưng mà thôi, vào đây ngồi chatchit một tí vậy. vẫn cáu!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng choáng cái chữ kí của mày Linh à! Nhưng mà ko thắc mắc, vì cô gái thỉnh thoảng vẫn có những suy nghĩ...kì lạ như thế :D

Uh thôi tao đổi chữ kí rồi. Đằng nào thì đấy cũng là một sự thật mà cụ Xuân Diệu người yêu tao đã nhắc đến từ bảy đời trước. Dạo này mọi người ..sinh sống thế nào? (cái bàn phím chỗ tao ngồi lởm quá!) . Dạo này câu tao hay nghe thấy nhất là "cứu vãn cuộc đời một con người". Này, đọc NK8 thấy hình như toàn dân chũng ta đều không ít thì nhiều, trở thành những kẻ "ăn mày dĩ vãng".

Trời đất, vẫn chưa đổi được! Cái tang cá nhân của tao làm sao ấy!

Thôi kệ Linh à...cứ để cái chữ ký ấy cũng được..Tao chưa được đọc NK8 nên chả biết :( ko biết thế nào nhờ? phải sớm lấy về đọc mới được...Nhớ KÝ wa :D

hehe...mùng 8.3 có gì vui ko các cô gái, hay lại thảm hại như những năm vừa qua
Hum qua bên này tổ chức rùi....cũng đuợc...đi uống hehe.........cũng chẳng có gì mới ngoài cái avarta.....eo ơi..áo mình màu đỏ chuyển qua màu hồng

này trông mày trong cái avatar này xinh hơn ở ngoài đấy Dương ạ! Đi uống vui không? Hic, đi uống với nhiều người thì vui chứ uống một mình chỉ tổ thêm chán

Khoan....khoan đợi tý....phù vẫn còn kịp...

Tớ hi vọng vẫn sẽ tiếp tục được nhìn thấy bạn cười..Chúc bạn 1 sinh nhật vui vẻ...

Vì thời gian làm gấp quá nên còn sơ sài..nếu muốn xem bản lớn click vào đây

He, Bean xinh wa! Bắt đầu thấy tiêng tiếc rồi đây!
Làm sao về được mùa đông
Dòng sông đôi bờ cát trắng
Làm sao về được mùa đông
Mùa thu cây cầu đã gãy.....

Vũ Duy An đã viết:
He, Bean xinh wa! Bắt đầu thấy tiêng tiếc rồi đây!...

:)) :)) :)) :)) lần đầu tiên trong lịch sử có ng khen 羊 肉 的 羊 xinh :)) :)) :)) mắc cười ko chịu được...ặc ặc....đúng là...hehe thôi nín ko mày lại la ầm lên nữa...hehe off đây

yeah xinh that, chet chet , heo xinh len, bean xinh len, cac chi em cu dua nhau xinh len the nay thi em lam sao dam ve nuoc bi h...

Ặc ặc..Xinh đâu mà xinh....nhờ cái Webcame của thằn Yang rou đấy chứ.....Dạo này tao béo lém... sắp thành con lợn mất rùi
To anh Jan : ừ tiếc thật đấy...... emn cũng cảm thấy tiếc nữa........huhuhu........nhưng ko sao, có thằng ăn ốc thì cũng có thằng đổ vỏ chứ anh nhểy
Thủy mày cứ nói thế.... nhìn mày dễ thương lắm đó, heh, yêu nó có khác
To con gái : hehe... đúng là con mình.... ko phụ công mình nuôi dạy
To Yang rou... giè thế..... sao hai bạn ko lấy chữ kí giống nhau

hihi yeu cai PC ma no co xinh len thi tao da sam ca chuc cai ve roi

Hic, chẳng hiểu gì cả Thủy ạ.
To Bean+Thủy: Công nhận cả mày lẫn Thủy đều xinh ra sau khi đi nước ngoài đấy. Có bí quyết gì không, phổ biến cho tao với kẻo tao ế bây giờ!

thoi con xin hon!
o tai tinh hin la ko co fong vnam nen danh fai kho doc
o thuc ra thi toa cugn da giai thich ben topic nhat ki rui
tai tao tha dao nay topic ay buon thiu nen ngoi modifer mot cai j do cho vui cua vui nha hihi
chuyen la cai PC cua tao, ng yeu cua tao i... hihi

Ôi,chúng mày à,tao cũng sắp khăn gói quả mướp bay cái vù sang Singapore,rồi chết rấp ở đấy đây................ Không hiểu là có đủ thời gian mà lo chuyện xinh đẹp không nữa hay là chỉ kịp chổng mông lên lo ngày 2 bữa cơm,1 buổi đi học....Ặc...Chết đến đít rùi:D

Back
Bên trên