Tiếp tục bay!!

Hơ, lố bịch không để đâu cho hết.Ặc ặc, tao đến ngã xuống đáy giếng mất Dương ạ.

Đẹp Dương ạ. Người Tàu hả mày?

Hehe.. tao nghĩ cứ tách riêng những bài về avartar và tóc tai của Dương chắc cũng đựơc 1 cái topic đắt khách đấy .

Dương ơi , mày từ bỏ cái ý định rủ cả lớp về nhà mày ăn uống 1 bữa rồi à ? Hehe... mày bất lực rồi đúng không , chỉ biết nấu mỗi món trứng týp A , túyp B thôi chứ gì ?
Đùa đấy cô gái , rủ lớp mình đi chơi 1 bữa đi , tao muốn đi chơi tiếp quá . Hehe... mấy hôm nay bọn tao phải học " Giáo dục quốc phòng " ( Hic.. cái tên này gọi là " bình mới rượu cũ" đấy nhể ), tự dưng " nhớ tha thiết " thành tích tháo lắp súng của cô gái Dương ,nhớ bọn mình phải đội trời chung với lớp Pháp , nhớ thầy Lộc đẹp trai " lền quốc phòng Việt Lam " , nhớ cả bài thơ nhét trong phong bì mà thầy Thắng tưởng ... $ hối lộ . Hehe... thề đấy , GDQP trở thành 1 nửa cực hình khi không được học với lớp mình.

HEHE....KO PHẢI NGƯỜI TÀU ĐÂU CON gái yêu của mẹ....người Việt Nam đấy con yêu ạ...trông mặt bầu bĩnh dễ thương nhờ
Mượn hình ảnh làm avatar mấy bữa khi nào tìm được hình khác thì đổi..heo làm gì mà gắt um lên thế...ngã xuống thì kệ mày...ko ai vớt lên đâu.Avatar là quyền tự do nha..hehee
Mày thích tụ tập gì hả Vân, ở nhà tao thì ko được....mai thợ đến xây tiếp nhé....ko tụ tập được..ở ngoài thì xem cái đã
Hum nay tao và Lan đến nhà co Duyên chơi, vui lắm.... yêu cô quá

Linh ui, ko phải người Tàu đâu, bạn í là Việt kiều đấy :D

Thật à? Hehe, xinh thật đấy nhỉ?
hôm nay thật là một ngày ...ba chấm, vì tao cũng chưa biết phải gọi nó bằng cái tính từ gì. Thật là ba chấm. Chán quá, thui tao về đây.

Cái thằng này tao trông quen quen. Có phải tên nó là Nam, kém mình 1 tuổi, học Phạm Hồng Thái ko Bean?

Uh, mấy hôm nay quả là những ngày...( ba chấm ) tao cũng chẳng biết dùng từ gì giống cô gái Linh :(...Uh thế, là những ngày rất rất ... ( ba chấm )

Ui anh JAn ơi, ko phải thằng này tên như thế đâu
Tao biết thằng đấy là ai đấy hehe

Lan ui có khi tao với mày phải lập hiệp hội ba chấm mất thôi. Hôm nay trời vẫn nắng đẹp, tao vẫn ngồi trong cái hàng net thân yêu, hehe, dạo này tao thích dngf những từ kiểu như thân yêu thân quý thân thương lắm. Nhưng mà tuyệt đối không phải vì giai đẹp như em cẩm đâu nhé:)). Cái cửa hàng này có mấy cái phone cực tốt, chị chủ hàng cực đáng yêu, mỗi tội ko có wc thôi

yeah! Lập đê Linh! Mày là hội trưởng tao là hội phó nhá! hehe
mày ui sao chúng mày cứ khoe hàng đẹp hàng tốt rùi các anh các chị dễ thương hoài thế? ở đâu thế? chỉ cho tao với! Hic à mà có đứa nào biết hàng nào scan ảnh tốt tốt ko? hehe mà nhớ chỉ các hàng có các anh đẹp giai dễ thương cho tao với

hehe, đi online mà cứ như đi.. hội chợ ấy nhỉ?

Tao phản đối ý kiến ra hàng net mà kiếm chác được cái gì khả quan. Ra đây toàn gặp chip hôi hay người già rỗi việc, còn tầm tầm tuổi mình thì toàn là quái thai quái dị không tiêu hóa được!

kinh nghiệm đau thương hả Duy An? Nhưng mà tao đang thắc mắc là trên đời này lại có những đứa quái thai quái dị hơn cả mày cơ à? :))

"Tầm tuổi mình toàn quái thai" --> JAn đã chịu khó tính cả mình vào đấy rồi mà.

Đinh Lan Hương đã viết:
Hơ, lố bịch không để đâu cho hết.Ặc ặc, tao đến ngã xuống đáy giếng mất Dương ạ.

yen tam 3 ngay se noi heo ah..........................................

Cháu kinh doanh gì đấy hả cháu ơi? Thú vị nhỉ, lớp mình có vẻ năng động ra phết.
Bây giờ thì hết Val rồi, nhưng cũng gửi cái này cho bà con xem chơi:
/))/)) ((/)),))
//* '; ;@ ?
(((,-' '-, "(
Be My Valentine! --> 2 dua hon nhau day a, ba con hai long chua!
/))/))(/)),))
//*^;;@ ?
(((,-''-, "(
Happy Day!!
<msg gửi cho mẹ tao đấy, không phải cho tao đâu!>

Chỉnh sửa lần cuối:
Duy An bị làm sao thế hả? Tao thấy phải hỏi "cái gì thế kia hả Nhi" mới đúng chứ?

Back
Bên trên