Tiếp tục bay!!

Hic, lớp mình vậy là không đi chơi được trước Tết nhỉ? Cứ tưởng hôm nay mình bận nên ko dám ho he gì kế hoạch đi chơi của lớp, cuối cùng thì lại ko bận. :(( Nhưng theo lời Thùy Linh thì hôm nay chiều Thúy An mới thi xong, mai thì một số con người lại bận! Vậy thế này nhé, lớp mình chuẩn bị tinh thần là khoảng mùng 6 Tết mình sẽ đi chơi nhé? Lúc đấy mình vẫn được nghỉ mà tiền nong lại xông xênh hơn ;).Được không hả mọi người? Có gì mọi ng' trả lời nhanh để còn biết đường nhé! Nói chung những ai thi xong rùi thì ko được có ý kiến B-) , chỉ những ai phải thi sau Tết ( Ôi tội nghiệp!!!!!) thì có ý kiến gì trình bày sớm nhé!

Mình có nguy cơ thi lại nè! Mà tiền nong nghe chừng cũng ko đến nỗi rủng rỉnh lắm đâu. Tết này có nguy cơ thâm hụt ngân sách, chả ai mừng tuổi mình mà mình lại phải lì xì bọn nhóc con thì chết!

Trời ơi mất hứng quá. Thế cuối cùng lại không đi à? Chán !

Hic, cuối cùng chả biết là có đi ko nhỉ?
Hic em thì thi xong rồi, đến 12 Tết mới phải đi học cơ, nói chung là chơi bét nhè! 3 môn biết điểm rồi thì qua hết rồi, còn 2 môn chưa biết điểm, chắc sau tết mới biết :(
Thế hay là cứ theo HA đi, mùng 6 nhé cả nhà, được ko?

Hôm nay hì hục mãi tao mới vào được đây. Đứa đần độn nào cứ cố đăng nhập bằng nick của tao đến 5 lần sai pass làm acc của tao bị khóa. Hic. Đổi pass rồi. Mà có khi tao cũng quên béng cái pass mới rắc rối rồi cũng nên

To mọi người: Okie mồng 6. hic, chán quá

Trời ạ, Duy An nói gì thì cũng phải rõ ra chứ? Như thế tóm lại là vẫn đi chứ gì?
To Cháu: mất hứng thì cố gắng lấy lại cảm hứng vậy cháu ạ, làm thế nào được!
Có gì mọi người cứ chuẩn bị tinh thần là mùng 6 nhé, báo cả cho những nhân ko lên HAO nữa để chuẩn bị trước! Cô gái Dương đi được chứ hả? Hay phải ở nhà nấu cơm cho thợ? B-) .
Hic, mà lớp mình thống nhất cái topic " TIẾP TỤC BAY " này là để bàn chuyện đi chơi nhé! Khiếp, lớp mình buôn ở đến mấy cái topic, chả biết đâu mà tổng kết ý kiến :) . Thế nhé!

Sorry bọn mày vì lây quá không vào box . Thế này nhá , tao để nghị biểu quyết . 1 là thứ 2 tới( Ưu điểm : được đi chơi trước tết , xả hơi sau khi thi, không bị băn khoăn vì mấy môn thi điên dại sau tếtv.v...Nhược điểm : Gần Tết quá , đường đông , ở nhà nhiều việc --> phụ huynh khó cho đi) , 2 là mùng 6 Tết( Ưu điểm : cô gái Hiền Anh đã trình bày ở trên . nhược điểm :Nhiểu đứa vẫn còn mấy môn thi treo lủng lẳng sau tết . Mà Tết đã chơi nhiều quá rồi----> ra tết lại đi chơi thì không yên tâm lắm.).
Yeh! Đề nghị mọi người bỏ phiếu.
Mỗi người có thể bầu cho 1 hoặc cả 2 ngày (nếu đi ngày nào cũng OK )
Bắt đầu nhá . Tao bỏ phiếu cho cả 2 .

tao thi xong hết rồi, đang vô công, đang muốn đi chơi...
tao bỏ phiếu cho cả 2 :D

Hehehehe,tao chỉ định góp mõm vào buôn chuyện một chút thui.Có ai đổi được tiền xu mừng tuổi chưa? Hic ,khốn nạn thân tao đổi mãi,đổi mãi mà trong ví xu vẫn chưa kêu lẻng kẻng.Xu với chả xi...

tao ủng hộ mùng sáu têt , vì trước tết nhà nào cũng chuẩn bị Tết bận bét nhè, tỉ dụ như nhà tao thứ hai này làm cơm tất niên, mà dĩ nhiên là tao phải đóng vai một cô gái hiền dịu đảm đang mà hùng hục làm chứ còn hỏi.

he, may qua' chưa quên pass. Đúng là các cô gái 12V, bỏ phiếu cho cả hai thì bỏ phiếu làm gì? Thôi nhớ, mồng 6 nhớ!!

Lâu lắm không lên HAO, thấy lớp mình rủ nhau đi chơi nhộn nhịp quá nhẩy. Thương thân mình quá, đúng là thân tao không bằng thân những đứa được ăn Tết ở nhà!

Dù sao thì Năm mới chúc cả lớp minh mạnh khoẻ, ăn Tết vui vẻ, đứ nào thi xong roi thi phởn phơ phá phách, đứa nào chưa thi xong thì năm mới thi cử tử tế, qua hết nhất thẳng tiến năm hai! Cho tao gửi lời chúc Tết đến gia đình chúng mày nữa nhá. Hic, ngày xưa tao chưa bao h tưởng tượng ra có một ngày tao sẽ không ở nhà vào những ngày Tết!

Thế là mùng 6 đi hả?
Thế giờ giấc thế nào?
Lập kế hoạch đi đâu làm gì luôn đi

Ui trời. Mong mãi cuối cùng thứ 2 lại không đi. Vận động hành lang mãi không được.. Óe óe, còn một đống sách cần trả và cần.. đòi, làm sao bây giờ?
Hè hè, tớ tự hào tuyên bố rằng hai hôm nay (26 và 27) tớ đã vô cùng chăm chỉ dọn xong cái nhà (clap clap).

Khuyến mại clap clap này. Nhi hâm đến thế là cùng!

Hì... sáng nay tao cũng ở nhà làm con ngoan , lau dọn nhà cửa sạch dã man luôn.
À, về kế hoạch đi chơi , mùng 6 tết 9h sáng tập trung ở cổng trường nhá . Tao định hẹn 8h, 8 rưỡi cơ , nhưng thiết nghĩ sau 1 tuần nghỉ ngơi ăn chơi xả láng thì dậy sớm là điều... không tưởng .

Đi xem gái nhảy 2 đây....bbb mọi người
Có gì gọi điện cho tao nha 7611600

Back
Bên trên