Tiếp tục bay!!

thi xong rồi..... tháo ke` thui à....Thi Kou uy cũng chẳng khó mấy thế mà cứ tưởng như khó kinh khủng.....Cái gì cố quên rồi cũng sẽ qua thôi mà..... hic hic.....Mình tự thấy mình quá giỏi ......nhưng vẫn lười kinh khủng khiếp....Cầu mong điểm trên 90.....
Mình ko học ben? ke`.......nhưng thôi kệ.....cố quá cũng thành quá cố...
2 ngày nữa cố lên

Heo nói có lí nhỉ, lâu lắm mới thấy Heo thể hiện văn minh đại bạch hehe...
Nhớ Heo quá Heo ơi, tuần sau con dương về sẽ đi lên lớp thi Tin học cùng tao và sẽ......, va` sau Tết nếu được sẽ đi tham quan Cúc Phương cùng lớp tao ( mở ngoặc là nếu hai con không tiêu hết tiền, hehe), có vẻ như co nhiều chuyện hay đây! Nhiều người sẽ chết ngất trước vẻ phong trần chợ Bưởi của chị gái trăng rằm nhà mình! Nhỉ?

Úi chà Heo văn minh qua' cơ, xuất ngoại có khác, nhờ.
Nhi phải thi nhiều lắm à? Tội nghiệp nhỉ? Tao chỉ phai thi trong hai ngày là kết thúc (tạm thời) đau khổ. Sang học kì hai ta sẽ xây dựng lại, đàng hoàng hơn, to đẹp hơn...

Phù! Xong được triết rồi! Nhưng tuần sau tao lại phải đối mặt với một môn còn hàng khủng hơn là Lịch sử các học thuyết kinh tế. Bà con có lòng thì gửi hoa vòng đến viếng tao nhớ!

Tao đang vui...rất rất vui...
Hehe hôm nay đến trường để thi môn thứ 4...đọc bảng điểm thấy Toán được 7 ( ko như mong đợi ) và Kinh tế chính trị được 8 ( hơn cả mong đợi :D )...Thế là tao qua 3 môn rồi, sung sướng was...thế là tinh thần tốt, làm bài hôm nay cũng tạm ổn..Còn 1 môn nữa thôi! Cố lên vì sự nghiệp vui tươi ăn Tết ko lo nghĩ!
To Linh : Mày ơi tao cũng luôn nghĩ những bước đi về sau sẽ xây dựng đàng hoàng to đẹp hơn, nhưng...hehe..hình như câu đó vẫn luôn được lặp lại...hehe chẳng sao cả...
Ôi cuộc đời vẫn đẹp sao!

o nha thi ma duoi turgn binh con thi lai chu o day thi quen di nhe
ko co thi lai voi thi liec gi het
chet thi ke may
trung binh ko dc duoi 10; ko mon nao duoi 8
neu ko thi cu viec o lai ko the se dc truogn de nghi ra ngoai

Hic, nhac den thi cu la noi niem dau kho lon cua toi day Thuy a. May bai keim tra cua ba the nao? Khong den muc te hai lam chu ha? Toi thi suyt nua bi giam doc ASINSA goi len nhac nho day. Suyt nua thoi, may qua!

day thi chang kem fan long trong dua thi xong lan nao ma thay qua thi hihi nhe ng ko thi toi loi lam
dim cua ba ra sao? chac chang dne noi te nhu toi dau nhi, vi tieng toi con kem, ma cac mon thi khoai lam...

Hehe, thi xong rùi, xong là xong hết ấy ạ! Hôm nay tao yêu đời, muốn sống chết mất thôi. Lan thân yêu, tao định trả lời thư cho mày nhưng mà.. không có tâm trạng.Bây giờ tao mà viết thì lại toàn những thứ nhố nhăng thôi.
To Thủy và Châu: cố lên chúng mày nhé. Thi cử là nỗi đau xuyên lục địa mờ :D
To JAn, này, mày để ria mép thật đấy à?
To Đức: tao cầu nguyện cho mày rồi, nhưng mà mày đã chết chưa?

Chết đi bọn mình cùng đi chết...Ổn đấy... mai về Vn rùi... la la la

Uh đi chết đi! Chúng ta tự tử tập thể đi...
To Linh : bao giờ có cảm hứng thì viết, đọc mail như thế mới hay :D ko bắt buộc mừ....Mà này, J An để ria mép á? Chuyện gì thế? Choáng.....

Nhìn hum nay mới phát hiện ra một điều con Ngân học lớp khác chúng mày ạ...thế mà còn vào buôn chuyện như học lớp mình
Mà lại còn học trường khác mới tởm chứ....có phải dân Ams ko nhỉ??? huhuhi Lớp học: Văn2 00-03---->ặc ặc
Trường: Hà Nội - Amsterdam
Hiện đang ở: VN

Hơ! Ai tung tin vịt là tao để ria mép thế? Tao chưa cần để cũng đẹp trai hơn Clark Gable rồi!

Ối giời tihh vi con chim ri. Tại tao đọc chữ kí của mày thôi.

Vũ Duy An đã viết:
Hơ! Ai tung tin vịt là tao để ria mép thế? Tao chưa cần để cũng đẹp trai hơn Clark Gable rồi!

Ô hô hô, JAn, bơn bớt lố bịch đi.Bạn lố bịch nhiều quá mất hết phần người khác đấy. 8-} :-$

Chà,tao đang trong giai đoạn vừa ăn Tết vừa ôn thi đấy, thích thú phết, nại cứ có cảm giác chăm cứ nà nà... :D dân tình đi chơi trong khi mình ngồi ôm sách Triết. Hôm nay tao mượn được 1 quyển sách Triết của bạn Trang A2 giờ đang học ngoại thương ấy, thôi cảm ơn lòng tốt của Lan, Linh rất nhìu.

To Linh: còn khướt tao mới chết, cứ chờ đi

To Heo: Thử sờ lên gáy mày xem rồi hãy bảo tao lố bịch.
To cả lớp: Bao giờ đi chơi đây?

Bọn mày ơi đến tận chiều thứ 6 còn mấy đứa vẫn phải thi nốt ( Thúy An chẳng hạn). Thứ 7 thì có khi tao phải.. về quê mất. Hic, hay là đi...tối thứ 6 đi

Back
Bên trên