Tiếp tục bay!!

ô thế đi hát Karaoke thật à? Thế có định bàn đi đâu trước không hay la cứ đến nơi trong lúc vêu mõm chờ nhau thì mới bàn ạ?

Hôm đó sẽ đi cả ngày cơ mà...Nên chắc ko chỉ có hát đâu
Mọi người bàn trước là đi đâu đi...

Chào lớp mình. Bây giờ là giờ thứ nhất sau giao thừa nè. Đồng hồ máy tính bảo 12.57 nhưng không biết có tin không.
HAPPPPI NIU IƠ!!! Mùng 6 gặp lại! Chúc những đứa nào chưa có người yêu thì năm nay có (trừ tớ), có rồi thì không có người yêu mới, đang đau khổ thì chóng lành, đang vui vẻ toe toét thì nhìn xung quanh hơn một tí, tóm lại là: chúc tất cả chúng ta đều sống dzui dzẻ trong khả năng của mình!
Hê, mình là người đầu tiên năm nay!

Mọi người ơi!!
Năm mới vui vẻ!!!!!:D
Hehe giao thừa năm nay tao thấy vui hơn năm ngoái, tình hình là tinh thần từ lúc bước sang năm con Khỉ là rất thoải mái và vui vẻ...hehe hi vọng 1 năm mới tốt lành! :D

Dương ơi , sao tao gọi điện mãi cho mày mà không được? Huhu... cô gái Lan ơi , số di động cô gái cho tôi tôi viết vào tay , mà tay thì rửa rồi , huhu....
Mấy hôm nay mạng nhà tao hỏng , cứ vào mạng là nó bảo còn 60 giây nữa máy sẽ shut down , thế là đọc vội đọc vàng , anh Quân ở bên cạnh thì cứ : " Nhanh lên , nhanh lên ... 21s ..20s..." , đến 0s là bùm 1 phát , màn hình tắt phụt luôn , hệt như bom hẹn giờ ý .Mà mấy hàng net quanh nhà thì đóng cửa suốt từ hôm 28 29 cơ , thành ra hôm nay mới " khai mạng " được .
Yeh!!!!!!!!!! Hơi muộn 1 chút nhưng chúc mừng sinh nhật Việt Lan và Mai Châu nhá . Còn Dương thì " Zhu ni( shengri` kuai le " hehe...
Chúc bọn mày năm mới may mắn . Chúc được nhiều tiền lì xì . Chúc đứa nào muốn có người yêu thì sẽ có người yêu ( tao chẳng hạn ), đứa nào không muốn có người yêu nữa thì... đá được người yêu cũ 1 cách êm lành(VD: Duy An... hehe..mô phật...xozi J.an ) , chúc đứa nào muốn có đám cưới thì sẽ có đám cưới ( cô gái Thu nhá ) , chúc đứa nào muốn... ôm thì ...hehe.. Ngân nhá , chúc mày tìm được đối tượng để làm cho nó đỏ lừ luôn như trong cái quảng cáo xe máy ý.
Chúc bọn mày đủ dũng cảm để nhận khuyết điểm , đủ rộng rãi để tha thứ , đủ thời gian để theo đuổi 1 cái gì đó ngoài việc học, đủ tiền để làm những điều bọn mày muốn , đủ chân thành để có 1 người bạn thân lắng nghe mình , và cũng đủ chân thành để lắng nghe câu chuyện từ 1 người không thân thiết .
Chúc Thủy , Mai Châu và Heo nhớ bọn tao in ít thôi , giữ gìn sức khoẻ và học thật tốt nhá .

Cảm ơn mày Vân ạ...
Dạo này toàn gặp chuyện ko may xui xẻo.... nên cũng chẳng muốn liên lạc với ai cả....buồn thật đấy
Tết mà chán chết.... chán như con gián....buồn như con chuồn chuồn

Chào mọi người, chúc mừng năm mới. Bàn chuyện đi chơi à? Bọn mình đến thăm cô Duyên rồi đi hát nhá? hay là đi hát trước rồi đến thăm cô duyên, à mà nếu được thì đi thăm em Diễm Phúc luôn, năm mới tao cũng thích diễm phúc, hehe

Tao chỉ định nói với C.Vân mấy câu thôi,cấm chỉ định với những người tò mò :D Thông cảm nha vì hộp mail của Vân hỏng,gửi mãi mà không ăn thua gì.
Mày ơi Vân ơi tao chỉ định cám ơn mày một cách chân thành thôi,thật lòng đấy!
Đại để là chưa ai nói thẳng,hỏi thẳng với tao như thế đâu,dù trong thời gian xảy ra chuyện tao vô cùng muốn một ai đó,ai cũng được,hỏi tao,mà không, ra nói thẳng vào cái mặt tao và nêu lên những suy nghĩ từ trong lòng người ấy,rồi mắng tao ,tao cũng chịu.Để làm gì mày biết không,để tao có dù chỉ một lời giải thích.Chứ cứ ??? trong lòng hoặc sau lưng thế tao chịu không nổi.Hiểu chứ cô gái trẻ ?
Mày đã hỏi tao với tâm trạng sợ tao bị ..bị...làm sao đó đúng không.Ừ nhưng ngược lại,tao cảm động lắm í,mày có hiểu không hả,nói thế này thì hơi chuối nhưng mà thật đấy...Thanks for all,bạn hiền,wish you the best of happiness and good luck in the coming Lunar year

Nếu giả sử như tớ là con trai...
.. chắc là tớ sẽ yêu Hiền Anh nếu tớ vẫn ngồi cạnh Hiền Anh (nếu không thì không yêu :p)
tớ sẽ hợp đồng tác chiến tốt với Cẩm Vân trong các kế hoạch đánh bóng lớp mình
sẽ hay chọc ngoáy Đức (hè hè)
sẽ rất ghen tỵ với Duy An (vì nó đọc nhiều hơn mình) nhưng cũng sẽ coi thường Duy An (vì nó chắc chắn không được hâm mộ bằng mình ;))
sẽ kính nhi viễn chi với hầu hết con gái trong lớp nhưng cũng sẽ vô cùng tử tế với các bạn gái
sẽ viết thơ cho Thu, cho Nga, cho Châu... nói chung là cho tất cả mọi người
đến 20/10, 8/3 lớp mình sẽ rực rỡ sung sướng nhất Am và lớp Anh lớp Nga sẽ nghiến răng kèn kẹt vì ghen tỵ
và...

May mà Nhi ko là con trai!!! Nếu điều ước của Nhi thành sự thật thì sẽ là 1 thảm hoạ cho lớp Văn.

"Nếu" chứ không phải điều ước X(
Duy An sợ tớ cướp mất chức bí thư chứ gì?

Nếu Nhi là con trai, tao sẽ yêu Nhi, vì bao giờ tao cũng có một "tình cảm đặc biệt" với Nhi. Hehe, nhưng mà nếu như Nhi là con trai thì tao cũng sẽ là con trai, đấy vẫn là một loại cảm xũc homosexual. Ặc ặc

:(( :(( :(( Tệ nạn quá mức cho phép! Yêu cầu cô gái TL giữ gìn sự trong sáng ngây thơ cho con gái lớp Văn!!!!!

:) sao tự dưng Nhi lại nghĩ đến việc giả sử mình là con trai thế nhỉ? :)
Để Lan cũng thử tưởng tượng nếu Lan là con trai nhá?:D sẽ thế nào nhỉ...uhm...khó wa...

Hô hô, cháu ơi!! Nếu cháu nói đến homosexual thì bây giờ cháu và cô cũng same sex đấy thôi!
Đề nghị bạn Duy An đừng giả vờ ngây thơ đạo đức thế nhá!

Tớ chả thèm giả vờ mà chỉ bảo vệ cho những cái đâu trong sáng còn lại trong lớp (hi vọng là còn!) khỏi những tư tưởng đen ngòm của những cái đầu quái thú như Nhi!

Xời! Lucifer đòi gác cổng thiên đàng!
Hay là Duy An bắt chước Jesus đi, nhận hết tội lỗi về mình, thế là mọi người trong sáng hết.. việc này hợp với Duy An đấy!

Ôi Nhi ơi, thật là bi kịch. sao lúc nào cô với cháu cũng là same sex thế? :))

Đây ko phải là diễn đàn giáo dục giới tính nhé các bạn hiền
Dăm bữa nửa tháng tao lại đổi avatar một lần..... hehee
avatar này đẹp ko hả chúng mày....dễ thương nhỉ???

Back
Bên trên