Tiếp tục bay!!

DAn ranh con, tầm tuổi mình là ám chỉ ai thế, các chị còn sờ sờ đây nhá

Thuỷ có tật giật mình à? Tôi đã tế nhị ko nói đến lớp mình mà mấy mẻng đã sồn sồn lên thế. Từ rày có khi phải làm silent knight thôi!!!!!!!!!!

Chắc là bọn mình cũng sắp phải chia tay với một số trong mấy cái topic này rồi đấy nhỉ.
Người ta hỏi chúng mình có muốn đưa một số bài trong Ký vào thư viện HAO để giới thiệu về chuyên Văn không, mọi người thấy thế nào?

Giới thiệu về chuyên văn theo quan điểm nào cơ? Ko phải định trích dẫn những đoạn chữ đẹp nhất ra đấy chứ hả?(ko co' mình rồi:((). Nhưng mà NK lớp mình mang tính chất private lắm đấy

Uh, KÝ lớp mình private lắm mà, đoạn nào đem ra công khai cũng thế nào ý, toàn viết những cảm xúc rất chi là...:D riêng tư, ko muốn công khai đâu...mà đem đoạn nào ra công khai cũng ko ổn....
Với lại, Nhi ơi cho tớ hỏi, KÝ bây giờ đến tay ai rồi? Lâu rồi ko nhìn thấy KÝ, nhớ wa, cho tớ đăng kí với, bao giờ đến lượt tớ?:(

To Duy An: mắt mũi mày chán lắm, đọc cho lắm sách Nobel vào rồi có 2 đứa hôn nhau thôi cũng nhìn không ra!!

To Nhi: cho gửi lời hỏi thăm đến mẹ Nhi, bác vẫn trẻ trung nhỉ! hoho

Ừ, nhắc đến Nhật kí lớp lại thấy tiếc, dịp Giáng Sinh vừa rồi về mà tao chả có dịp đọc lại hay viết vài dòng.Không hiểu những cái privacy ấy của chuyên Văn đến đâu rồi.

Hôm nay vừa gọi về cho Lệ, lại involve vào một trong những cái Privacy không có trong KÍ.

Hì những lúc thức đêm thế này nhớ KÝ lớp phết...nhớ hồi trước tao khoái nhất là đọc và viết KÝ lớp vào ban đêm...

Này Duy An, chuyện riêng tư đấy, tò mò là không tốt đâu! (ơ, nhưng mà hai đứa nào hôn nhau cơ?!)

"2 dua nao hon nhau co" --> may dua nay da ngo lai con cham hieu, hu, chan qua! Ye Ye, co moi Duc la thong minh thoi! (Clap ur hands plz!) Duc a, neu muon khen thi phai khen ban me to tre chu.

Phai cong nhan la Ky cua lop minh rang hay thi that la hay nhung ma noi chung khong phai de nguoi khac xia vao, tuy the trong quyen Ky cuoi cung (7) to thay cung co nhieu bai dang duoc luu truyen hau the (quen, luu hanh toan quoc) lam vi khong qua private ma lai rat ban chat 12 Van, rat choang ngop, rat.. Tat nhien se phai xin phep kho chu va nhung nguoi co lien quan roi.
To Lan: KY dang o cho Linh, sau Linh la An, sau An se la Lan nhe!
To Linh: Chau oi, co quen bao chau dang ky cam Ky den hom nao.. hix, bo sung gap (PM nha). Dong socola chau an het chua, hehe.
Nay, khong ai comment gi them ve cong trinh the ky cua toi trong Album a?!!

Chúng nó toàn những đứa đang lớn mà Nhi, không nhìn ra ai hôn ai đâu, chỉ những mệnh phụ đứng đắn như Nhi mới có thể nhìn ra thôi!.. Này, thế túm lại ai đang cầm NKL mình thể?

KÝ đang ở chỗ Thúy An đúng ko? Để Lan liên lạc với An, sau An đến Lan nhé...okie...nhớ KÝ wa :D

Sau Lan đến Ngân nha!
a` Lan ơi, vụ nhờ vả tìm lại pass cho Ngân đến đâu rồi, chứ không thì tình hình thông tin của Ngân đình trệ, "bế quan tỏa cảng" quá rồi Lan ơi! Lan ới, Lan ời!

Cuộc đời đầy rẫy cám dỗ và thật là buồn. Này, tao cũng ko hiểu tao đang type cái gì đâu nhé. Đấy chỉ là những cảm nhận trong những nỗ lực tuyệt vọng trong sự nhàn rỗi trong giờ kinh tế chính trị thôi.
Hic, ặc ặc...

Ai za, em lại quên, bác nhắc mới nhớ, để em nhờ nó, mà dạo này vì cũng ko gặp nó nên quên mất tiêu...à báo cáo bác, vào ngày 29-2 lúc 23:35' nick veconlonton có mặt cười sáng choang [:D]

Linh oi la Linh
may co biet ko o day tao ko dc hoc kinh te chinh tri , ko biet den quoc fong toan dan, ko biet den lich su dang, hay chu nghia gi ca
dung noi nua, ko tao tui than hihi

Oái, thế là cái nick veconlonton vẫn dùng được à? Hum trước tao del mất tiêu, để lại mỗi một cái "matpassroi" nghe thê thảm khủng khiếp.
To Thủy:hehe, mày không phải tủi thân đâu. Vì tao học nhưng cũng có biết gì đâu? Mà có khi tao nghỉ quá buổi rồi cũng nên. Hic, lạy giời là chưa...

Back
Bên trên