Tiếp tục bay!!

Bố của chất lượng
Avatar em có ý nghĩa ko mọi người???

To anh Đức : em thì sẵn sàng cho anh mượn thôi, nhưng em chỉ có vờ ghi chép ( đầy đủ lắm :D ) và 1 vài câu hỏi phụ và ý trả lời của ông giáo em gợi ý thôi..Anh có muốn mượn ko?

Ối ối Đức, tao làm gì có vở triết mà cho mày mượn.Bây giờ tao đang.. "nghiên cứu giáo trình", cái quyển dày cộp vàng vàng ấy

Có có Lan ơi! cho anh mượn đi!! Linh thi xong rồi thì cũng cho tao mượn nhé mày, cuối tuần này gặp nhau lấy sách nhé!!

Đức ơi! Học nhiều quên nhiều, học ít quên ít, không học thì không quên gì. Đây là kinh nghiệm học triết thê thảm của tao đấy! Ặc!!!!!!!!!!!!

Tao quyết định bỏ cuộc triết rôi. Từ giờ đến cuối tuần may ra kịp đọc xong, chậc .
Bây giờ tao đang ngồi đợi vào thi speaking. Lâu chết đi đươc, lẽ ra nên ngồi ở nhà đợi nhưng mà lại không yên tâm--> đi học. Lên đến phòng thi bắt gặp một hàng ngồi cắm đầu vào quyển sách miệng lảm nhảm--> sợ quá phải trốn ra đây "tâm sự" với chúng mày :D. kể ra trường tao cũng tiện thật, nhể?

a` quên mất, to Đức: Mày có thực sự thấy việc học hết cái đống đấy là cần thiết và có thể không?

Lần đầu tiên thấy anh J An nói đúng...
Đúng rồi đấy anh Đức à, ko cần cố gắng nhồi nhét đâu, nói thật em chơi suốt, có học hành gì đâu, ngày cuối cùng mới lần mò giở mấy trang ra giả vờ đọc đọc cho có học, hehe thế mà em được 6 ( hehe vẫn tự hào lắm! )

Heheh, nói xong rồi, ra đây ngồi tiếp. dạo này là tao ngoan lắm nhé, lên mạng chả chatchit gi`, toàn vào đây thôi.
To Lan: ơ về rồi à? Tao đang định chat với mày một lúc.

Hơ, mọi người ạ, tình hình là mình đã thi xong! Và đã nghỉ Tết! Thật là sung sướng! Sẽ làm gì từ 7/1 đến 2/2 bây giờ kia chứ! Có ai có ý định mượn giáo trình thì mình sẵn sàng cho mượn...hic, vì mình ko còn muốn nhìn thấy những thứ gợi sự đau khổ, hành hạ con người ấy nữa!Nhưng mà...nếu mình có phải thi lại :(( thì làm ơn cho mình xin lại nhé! ( Lạy chúa, con ko hề muốn nhìn thấy lại những thứ kinh khủng đó! )
Cháu à, cháu định đi xem phim à? Thế đã mua vé chưa?Nếu trót mua rồi thì đẻ cô đi hộ cho :)
À, năm nay lớp mình được nghỉ Tết lâu, ra Tết đi chơi nhé!
( hơ, mọi ng' đang thi mà mình thì có vẻ hơi phởn chí quá thì phải)
À, HA viết hộ Nhi câu này : " trời ơi, sao trường Nhân Văn có mỗi mình phải thi nhiều thế này!"--- lời của HA : Ai bảo Nhi học Chất lượng cao!
Chúc mọi người cố sống sót để đi chơi nhé! ( hci, hình như sau Tết hai tuần là trường mình thi lại!)

Hả!!! phản đối Hiền Anh, thi xong rồi thì biết điều mà ngồi nhà im re đi lại còn lên đây khoe khoang hả, bậy nào! Báo cáo là tao đã thi xong Triêt và....tèn tén ten..trúng tủ một câu, và thằng bạn quay một câu..tiếng Trung có lẽ hổng qua được ( dù sao thì cũng phải cảm ơn cô nàng ngoại tình rất nhiều vì nó đã hùng hục viết hộ những 4 bài luận tiếng Trung để tao vào phòng thi...và quay! hehe), dù sao thì tao cũng đã cố lắm rồi,...thôi thì...câu muôn đời là...học kì hai xây lại từ đầu.
Dương à, mày làm thế nào mà đến chính mẹ mày cũng không biết mày về chính xác giờ nào hôm 12 thế hả. Bố viết thu cũng chả thấy mày nhắn nhủ gì lại cho một câu...mie, bạc như vôi í ạ....tao quyết tâm ra đón mày lắm đấy con hâm ạ( chuộc lỗi hôm chị ra đi í mà), hình như là 3h30 chiều đúng ko? Để tao còn kiếm phương tiện bò ra nữa ạ, trả lời sớm đi ku! Chết với giai ở đâu rồi?
To Nhi: Thông tin mới nhất là Khám phá số hai sẽ ra vào ngày 13/2/2004 kỉ niệm ngày 14/2 Nhi à, chờ nhé!

Dương! cảnh cáo thêm lần nữa, thông báo giờ về cho tao đi, cửa số mấy nữa....nhanh nhanh để tao còn liệu nào...sáng 12 tao vẫn phải đi thi mà ! thế nhé bạn hiền!

Tao đã sắp nhận được một tập tài liệu ôn tập Triết học Mac Lênin của Phân Viện thân yêu rồi, chắc không phải mượn mọi người nữa! An, Linh, Lan, các anh chị em nhớ cầu nguyện cho tao nhé... :(

Tao chẳng biết chắc là 3h30' tao đến sân bay Nội bài..... cửa mấy tao cũng chịu.... hay mày ra bảo mẹ tao ý...... đi đón cùng mẹ tao....
Hôm nay tao thi xong Hanuy ...được những 96 điểm..có học đếch gì đâu...
Cả tuần nghỉ ôn thi tao đú đởn rùi lại ngủ...có hum ngủ trưa từ 5h chiều đến 10h tối( tối qua chứ đâu).....
Thi Ting li và Xie zuo cũng ổn, chắc cũng tầm trên điểm giỏi

Ngân ơi, lần này mày sẽ không ép giá tao như lần trước nữa chứ?
2 ngày sau đến lượt mày mua cho tao nhé.
Hiền Anh, đã bảo rồi, cả khối văn thi thế chứ riêng gì CLC, tỵ nạnh nhau à, :p

Ôi 1 số người sướng nhỉ...Thi xong rồi cơ đấy...
Trường tao thi hơi lâu, hơn 1 tháng mới thi hết các môn, vì giữa các môn được nghỉ 2 tuần cơ, thế nên bây giờ vẫn còn 2 môn nữa...Ôi và thật đau khổ! mai tao thi Pháp Luật Đại Cương mà chưa học gì cả! Hic chắc chắn là tao sẽ phải thi lại môn này...vì ko tập trung được 1 tí tẹo nào để học môn này..Hic đau khổ buồn đời!
bây giờ chỉ muốn đi chơi thôi...

Thuong chung may nhi, thi toan nhung mon ma tao chac chan la khong bao gio co the nhoi nhet noi vao dau. Hic, nhung ma thuong ca tao nua vi tao phai thi mon ma tao ghet nhat tran doi tu truoc den nay: VAT LY! Bao gio con moi thoat duoc no ha troi?

Bao gio chung may nghi Tet the? Gio nay o nha chac moi nguoi ron rang sam Tet roi chu ha? Oi Tet tao dang thi, chan qua, hic. Oi tao nho nha, nho chung may qua.

Hơ, hơ, Nội Bài thi` làm gì có cửa số mấy nhỉ?Dương a`, mày cứ thông báo số hiệu chuyến bay ra là mọi người khắc nhìn bảng điện tử là biết.

Back
Bên trên