Tiếp tục bay!!

oài Đức viết truyện ngắn hả, chậc chậc, anh đừng làm em sợ anh ơi! Đăng chưa để em còn tìm đọc.
Cháu gái cô Duyên tên hay như....tên tao vậy, Chị Nguyễn Hoàng Diệu Ngân chào em Nguyễn Hoàng Diễm Phúc, chúc em thành một cô bé hay ho, thú vị và đầy tài năng, sáng giá như chị ( ôi lố vật), hết sức xin lỗi mọi người vì đoạn lố lăng vừa rôi!

Chả lố lắm đâu nàng Ngân ạ. Mọi người cũng quen rổi mà!

Châu nói gì mà "ác" thế
Ngân nó biết xấu hổ mà :p

Chỉnh sửa lần cuối:
úi xời ơi, tên kêu như Chuông ý nhờ.....
nhưng mà đừng như Ngân nha , mà như Ngân thì cũng chẳng sao cả, may mắn cho nó là tương lai sẽ có 1 người bạn tốt như tao Ngân nhờ
Nó hạnh phúc giống mày ở điểm ấy đó

Tao kỉ lục chat với 1 anh đẹp trai , hehe tù 11 h đến 5h sáng, bọn mày thấy có kinh khủng ko? ặc ặc......
Dạo này hư quá, nhưng tuần sau thì ko thấy tao trên net đâu, tạm biệt cách bạn nha....12 gặp lại ở Hà Nội

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này tao còn bị mất ngủ nữa...huhuh...chữa thế nào bây giờ, chết tao mất

Dao này tao cũng mất ngủ, vào lớp cứ ngáp ngáp như một con nghiện, ra khỏi lớp lại tỉnh như sáo, lúc mọi người ngủ thì tao mất ngủ, hehe, như bị điên ấy nhở.
To Dương: cái anh đẹp giai của mày là người nước nào thế? Dạo này là giao lưu văn hóa mạnh mẽ lắm cơ!

Người Việt Nam hẳn hoi.... chú ý là chủ cửa hàng chat ý. đẹp đâu, mới nhìn qua WEb thui à,,nói chuyện giống anh trai tao,hihih
Trai bên này chán chết, cứ yêu giai Vn ở Vn là ổn nhất Linh à....hehehe
Hum nay ăn Macdonals nhìn thấy 1 anh phục vụ mặt giống Huy lắm Ngân ạ, cao, gày, tóc hơi xoăn đeo kính, nét cũng như la mã ý,Suýt nữa tao đánh đổ cốc nước cam
Cứ nhìn anh ý làm anh ý làm cái gì cũng lóng ngóng...Macdonnals toàn giai đẹp phục vụ, các anh ăn mặc chất nữa...phê ơi là phê,
Chỉ tội Mac đắt lắm, ăn nhiều lại thành con lợn thì chít

Hờ! Cái con Bean này vẫn nguyên cái tính cuồng giai ấy. Bây giờ tao mới hiểu vì sao mày phải bắn sang Tàu. Không giai Vn nào chịu nổi mày, Bean ạ!

Ui, lâu lắm mới tìm đuợc về tên thật của mình, không phải " đội lốt" Cẩm Vân !
Hừ,theo dõi suốt quá trình từ khi Duy An vào HAO, không thấy nói được câu nào có học cả , toàn phát ngôn lung tung! Mà Duy An nói gì động chạm đến trường Quốc gia đấy hả? Cái trường Ngoại thương nó dạy Duy An thế hả?

Mà Dương 12 này về hả? May quá lúc đấy thi xong rùi! Biết Heo về , bạn bảo mình gọi điện cho bạn nhưng vẫn chưa gọi được vì dạo này đang vắt chân lên cổ mà học thi, can tội trước chơi nhiều quá!Hic, hôm nay vừa thi Triết xong! Tối qua mình thật giỏi, lập kỉ lục nhồi 15 câu Triết!

Dạo này tao cũng hay mất ngủ :( hoặc là chập chờn mãi mới ngủ...rồi hay thức giấc lúc gần sáng rồi ko ngủ lại được nữa...thế là thành mệt, mệt khủng khiếp..Người như ko còn sức ấy...Sáng nay còn bị đổ xe..chỉ dắt xe từ trong nhà ra cổng, ngày nào cũng làm vậy bao nhiêu lần thế mà hôm nay lại đổ xe...:(

To Dương : mấy hôm nay sao có nhiều điều xảy ra làm tao nhớ lại mấy chuyện ngày xưa quá, từ những chuyện ngày xưa tao bé tí đến chuyện cấp 3, rất nhiều, như 1 đoạn phim quay nhanh lại vậy...

Mày ạ mày đừng như thế chứ ,mày còn nhớ không cô Duyên vừa mới dậy chúng mình xong "việc gì có thể làm được thì phải làm ngay".Đừng để như tao bây giờ nhé.Biết mình muốn làm gì và cần làm gì nhưng lại không biết phải làm như thế nào!:((

Ngân với Hiền Anh ơi, thi xong Triết rồi thì cho tao mượn tài liệu với, tao học... hôm nay tao cũng muợn được một sấp tài liệu của thằng Tùng rồi nhưng tình hình là mỗi chương một mảnh, mà tổng cộng là 5,6 mảnh lung tung, mỗi chỗ một nơi... nhé, Ngân, Hiền Anh cho tao mượn nhé, Phân Viện xin Nhân Văn đấy, ehehe

Ối giời đã có người thi xong triết rồi cơ à,sướng thế. Hôm trước tao mới biết là sắp thi, giở vở ra thấy có mỗi hai bài, chép kiểu thỉnh thoảng đang buôn sực nhớ ra đớp được vài câu của thầy. Bi h chả biết làm thế nào đây. Tao học có 3 môn, 22 trình tất tần tật, triết 6 trình, ặc ặc. Thầy thì cứ vào lớp là....nói năng linh tinh, bọn tao (lẽ ra) phải chép hùng hục, như kiểu mới biết chữ phải luyện cho đẹp. Thỉnh thoảng lại có tiếng kêu thảm thiết "thầy ơi chậm thôi". Thầy bảo "uh, thầy đọc chậm các con chép nhé". Đáng yêu nhỉ? :D. Hồi mới vào tao cũng thương thầy lắm,một tình thương rất gần với tình thương thầy Thỏa ngày xưa.

Oái, post rồi à, còn đang viết tiếp mà! Thôi được rồi viết tiếp. Đằng nào tao cũng đang rỗi việc, mà bi h cũng chả có đứa nào online vào cái giờ này. Vừa thi thể dục xong, tí nữa vào chắc nhận danh sách thi lại, à không nhảy múa lại, kinh tởm, kinh dị, kinh hoàng, hic
To Duy An:nói xấu gì Dương cô gái mẹ tao đấy?
To Dương:cái anh phục vụ Mac ấy đẹp giai giống la mã hả mày?La mã có họ với Hà mã không?

Tao thi xong triết từ 3 tuần trước này...và ngay tuần sau đó đã biết điểm rồi...tao được 6 điểm....qua được môn triết thật là hạnh phúc hehe
Nhắn nhủ là tao ko học 1 chữ mà vẫn được 6 điểm, nên đến bây giờ vẫn còn tí tởn sướng hehe

Back
Bên trên