Tiếp tục bay!!

Mạng vắng wa...đang đá bóng...chắc mọi người kéo đi xem cả rùi

Êu vật nuôi!
Mọi người đều đi xem BĐ cả mỗi mình mày lên mạng làm gì? Thật không có tinh thần yêu nước gì cả!

DAN tranh thủ câu bài hả, mới vào mà như thế là hư đấy nhé

hôm nay la` một ngày tuyệt vời mọi người ạ...tao lang thang với một người..và thấy mình cười rất nhiều..thích thế.

Hôm nay đối với tao ko phải là 1 ngày tuyệt vời, 1 ngày buồn ( hôm nay tao ko chán mà tao thấy buồn hic )...hình như cả ngày hôm nay tao ko hề cười được 1 lần nào cả....sao buồn thế nhỉ? :(
A tối thứ 7................

Cái con lực sĩ kia! Trời đất này mà mày còn nhăn nhở được à? Không thấy em Lan em Lệ đang buồn chảy nước ra thế à? Mày thật là không có tinh thần đồng đội một tẹo nào cả!
Dạo này Nhi lặn đi đâu ấy nhỉ? Định bỏ rơi luôn cái topic vi vu này à?

Tuyết rơi lả tả, phủ trắng cái ô đỏ của cô gái mặc váy đỏ trong ảnh
Chào cả lớp...hohoho...hum nay em đã nhìn thấy tuyết rơi lả tả, nhưng nó chẳng hề lãng mạn như trên Ti vi, heheh,đùa thế thui đi trong mưa tuyết cũng ko đến nỗi,giá như mà có một ai đó bên cạnh đi cùng thì hay biết mấy
TQ có dâu tây rùi, nhưng mới vào mùa thì đắt ngang VN các chị ý bảo giữa mùa thì rẻ ngang bèo bọt à...heheh... ko biết có thật ko nữa
Tuyết rơi lại cứ nghĩ mình là Nàng Bạch tuyết...nhưng con bạn bảo trông tao giống mụ phù thủy hơn...ặc ặc ặc....đến Sheng dan` jie tuyết rơi phủ kín đấy thích thế ko biết nữa
trưa nay tan học về mấy đứa Vn xí xố tiếng Việt như chim hót vui đùa, làm bọn nước ngoài choáng váng.......

Chỉnh sửa lần cuối:
người thì chỉ chảy mỡ thôi anh DA ạ mà em thì không có mỡ để mà chảy đâu

Bean oi cai avatar cua may no phan doi lai chu ky cua may lam lam, lieu ma doi lai di!
Chung may oi Lyon chua co tuyet, nhung ma da lanh lam roi. Nhung nguoi cung dau keu khong lanh nhat cung da biet dieu loi mu len ra doi.
Sorry ca nha dao nay em it len mang qua vi ban a. Cuoi tuan em kt Toan roi, diem ma linh tinh la nam sau em cap cap ve nuoc nhu choi.
Cac bac dao nay hoc DH co gi hay ho khong ke cho bon em nghe voi, o noi xu nguoi doi thong tin va tinh cam lam cac bac a!

Bọn mày à,hôm qua tao đi cổ vũ bóng đá đấy :)
Cha mẹ làng nước ơi,nó bắt đi từ 1h 30,và phải xem cả trận Thailand & Myanmar nữa.
Hôm qua trời lạnh gần chết,mưa to phát hãi hùng nhưng không khí trên sân thi nghẹt thở,đứng tim,chen chúc xô đẩy ,mồ hôi mồ kê nhễ nhại.Người người reo hò cổ vũ.Lúc Vietnam chưa mở được tỉ số,những tiếng cổ vũ vang dội.Tao cũng hét lên như chưa bao giờ được hét :)
Vui vãi.Nhưng cũng đau tim kinh lên được.Lúc bọn Malai gỡ lại được 3 đều,cả sân lặng đi,rồi bao nhiêu người chửi bới om sòm,rồi lại lấy lại tinh thần,cổ vũ hăng say,máu me hơn truớc.
Khi Anh T.Bình sút tung lưới ấn định tỉ số 4-3,Việt Nam thắng thì cả sân vỡ òa,tao hét hò và nhảy lên cồ cồ không khác gì một con điên chính hiệu.Tất cả mọi người cũng thế.Cảm giác sung sướng đến tột độ,tao thấy cả những giọt nước mắt.Hix,xúc động... ^_^
Phải mất gần 2 tiếng mới trở về được nhà.Dường như tất thảy mọi người đều đổ ra đường ăn mừng chiến thắng.Tao tưởng mình sắp đông cứng vì lạnh,vì đói,vì thời tiết mưa to như trút,vì không khí nghẹt thở của sự sung sướng,của sự gần gũi giữa người với người.Ấm lòng lắm!!!!
Tao lần đầu tiên biết thế nào cổ vũ bóng đá,biết thế nào là nghẹt thở,biết thế nào là hăng say,biết thế nào là nhiệt huyết,biết thế nào là lo sợ,hồi hộp,biết thế nào sung sướng hạnh phúc tột cùng :)
Đến bây giờ tao vẫn còn cảm giác tai ù đặc,giọng thì đã khò khè,nhưng tim thì loạn nhịp vì quá hanh phúc,người mệt mỏi rã rời nhưng vẫn muốn nhảy lên vẫn muốn lại được cổ cũ hết mình.Hehehe điên nhỉ?Nhưng tao vẫn đang rất sung sướng. :)
VIỆT NAM SẼ VÔ ĐỊCH!!!!!!! ĐẤY KHÔNG CHỈ LÀ HY VỌNG MÀ CÒN LÀ NIỀM TIN.
Ôi ôi tao sung sướng quá :D :D :D

Mày sướng quá Nga à,hic hic có ai khổ như tui không hả?Về nhà đúng dịp hết Sea games, lại đi trước Tết.Thế có căm không chứ lại.

Ước gì tao có thể ở nhà giờ này nhỉ?Ước gì tao có thể đi cổ vũ bóng đá như mọi người nhỉ?

về đc là tốt rồi, ca thán cái giè
phải thương cho những ng như tao va M.châu chứ hichic

Thích thế hả Nga...tao thì o nhà 1 mình, xem 1 mình vµ cung hét 1 mình...tao ko thích bóng đá đâu nhwng mà lại rât hăng say xem trận này...
HN lạnh nhỉ...
Tao muôn lắm, muôn ra đường tôi hôm wa để cô? vũ lắm, nhwng mà đi 1 mình, buôn` lắm nên tao đành ở nhà...
ôi, buôn`...
Hơn 1 ngày nua~ là tao thi...trời ơi thế mà chua học được gì cả...thảm hại wa

thảm hại gì cơ, có GABY cũng lười này, GABY lười hoc nhưng đc cái chăm chỉ thăm viếng topic lớp mình, chăm chỉ câu bài mà :))

ÔI NGA ơi mày viết hay qua, như là đang đc xem truyền hình trực tiếp ý
mày nhé, trận chung kết mày kể tao nghe với, chứ chỗ tao ko xem đc

Thuý Nga ơi! Hỏi khí không phải chứ mày mà đến sân thì phải mua cho riêng mày đến 2 vé ấy chứ nhỉ? Lại nữa, lúc mày nhảy lên thì có án mạng (do chết bẹp) nào xảy ra ko? Mà này đừng có gọi thằng T.Bình là "anh", nó còn kém tuổi mày đấy!

choáng váng anh D An, không hiểu dạo này bác Bình nuôi anh bằng cái gì mà anh mạnh mồm mạnh miệng thế hả giời?
Hôm nay lạnh vãi lên được, tao và 6 đứa nữa làm một tourr Bát Tràng thẳng tiến, đẹp và vui kinh khủng, này nhá, biết được qui trình làm gốm từ khi mới là một mẩu đất sét, cho đến khi thành sản phẩm bóng loáng bày trên giá bán, rồi thì vào làng cổ Bát Tràng, cổ ra cổ, nghĩa là còn rất nhiều nhà cũ kĩ xưa lắm rồi, ngõ nhỏ quanh co lắt léo và rất hoài cổ....Bát Tràng giáp ngay cạnh sông Hồng và mở ngoặc là cây trứng cá ở đấy cực kì sai quả, cực kì thơm và cực kì ngon!! Đáng đến và đáng quay lại, mọi nguời ạ!!

chỉ có điều, thêm một lần nữa nhận ra mình vẫn thật ngốc...ngốc quá cơ...sao mắt mình lại phải ướt trong một ngày đẹp trời như thế này vì một người mà chưa biết có xứng đáng với những giọt nước mắt ấy hay ko?

Ngân à,bao giờ tao về dẫn tao ra chỗ có cây trứng cá và mấy ngôi nhà cổ ấy nhé?

Back
Bên trên