Tiếp tục bay!!

Hic dạo này sức khoẻ của mình tệ hại wa...chán khủng khiếp!
Đang chung kết này, vừa nãy thì hào hứng lắm bây giờ lại chẳng muốn xem gì cả ...
Lâu lâu rồi mình cũng phóng xe xuống Bát Tràng nhưng lại đi ko kĩ, vì có mục đích đi nên chỉ nhăm nhăm tìm thôi, ko thấy thì ngán ngẩm đi về, nghe Ngân kể thì thấy tiếc tiếc, chắc hôm nào phải ghé lại...

Heo a, ok luôn , thật không đấy, mai mày về rồi , tao với mày đi à nha, rủ cả Lệ và Lan nữa, cả Thái Thủy Thúy Nga và tất cả những đứa lớp mình có cảm hứng nữa à nha, tao tình nguyện làm hướng dẫn viên du lịch, được không ạ?

đi xe máy làm cái gì cho bụi bặm ra
lên thuyền ấy có tour du lịch trên sông Hồng bằng thuyền , vùa đẹp, vừa đỡ mệt mỏi
có sang đến Bát Tràng còn có sức mà ngắm nghía tha đồ về chứ
ớ thế nhớ mua quà cho tao với nhá hehe

He,đợt trước em vừa mới đi Bát Tràng bằng đường sông Hồng.Ặc,thành thật khuyên mọi người đừng đi như thế.Cái tour khú đỉn ấy nó bắt mình phải đi qua không biết bao nhiêu là đền,chùa rồi mới được ghé qua Bát Tràng cơ.mà chỉ được ở đấy 1 tiếng thôi.
Nói tóm lại là mình không được thăm quan theo ý muốn,mà mua bán thì nhanh như đi ăn cướp ấy.À,khoe khoe một tý,em mua được mấy thứ hay ho phết,mỗi tội hơi đắt...
À,quên,Heo à,hôm đấy tao đi với lớp tiếng anh của tao nên hoàn toàn chỉ nói bằng tiếng anh thôi.Thế là có một thằng mặt mũi hóng hớt ra hỏi tao có phải là người Nhật không? Hô hô,lãng mạn quá.Bay bổng ghê cơ. :)
Sau đó hỏi ra mới biết nó là bạn cũ của mày,học cùng Giảng Võ.Bây giờ đang học Quốc gia khoa Kinh tế.Mà mày à,tao nói điều này với mày vì tao đã quên tên nó rùi.Hix thảm hại :(

À lại quên,,,
Đây là chuyện buồn trong chuyến đi Bát Tràng ấy,nhưng tao vẫn muốn kể.Đấy là tao đã nhìn thấy ảnh 1 đứa bạn trong chùa Bồ Đề.Có ai nhớ bạn Phương lớp Sinh được vào thẳng Đại học nhưng lại bị chết vì tai nạn giao thông không?
Nói thật nhé,tao đã suýt ngã khi nhìn thấy ảnh nó trên chùa,và trên đường từ chùa về thuyền thì tao ngã thật.Eo ơi nghĩ lại vẫn còn sợ...........:(

Nga ê! Cái thiên "Bát Tràng kí sự" của mày còn lâm ly nhí nhảnh hơn cả "Thượng kinh kí sự" của cụ Lê Hữu Trác kia đấy!
Có cả đất, cả nước, cả gái, cả giai, lại còn có cả ma nữa!!! Bỉ nhân xin bái phục... Không hiểu bọn ĐH Quốc Gia nó nuôi sv bằng cái gì mà trình độ văn chương của mày lại lên cao như...diều gặp bão thế?

Hôm nào đú lên Bát Tràng lần nữa đê! Hẹn hò đi nào :D
Lần trước lên Bát Tràng phí qúa, vì chưa thăm quan hết nên cũng tiếc...

Oái oái, tao hôm nọ cũng vừa đến Bát Tràng xong, nhưng mà không gặp Ngân... mua được một cái cốc với giá 10 nghìn bị cả họ chửi là mua ngu, mua đắt, được cái bọn bạn tao thì lại khen rẻ và đẹp.

Này này, đã đến lúc Duy An kiềm chế ngôn ngữ của bạn lại rồi đấy nhé, bạn đừng vui mồm khoe chữ nữa kẻo những người đàn bà 12V phóng thẳng dép vào mõm bạn đấy...

"Không hiểu bọn ĐH Quốc Gia nó nuôi sv bằng cái gì mà trình độ văn chương của mày lại lên cao như...diều gặp bão thế" =====>He anh ơi,anh có nhầm nhọt sang trồng trọt không thế.Em trượt thẳng cổ nằm nhà mà.Huhuhuhuhuhuhuhu,bắt đền.................

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày bắt đền tao thì tao lấy gì đền hả Nga? Hay là tao tặng mày 1 con cá vàng cho mày thả xuống hồ Giảng Võ nhớ!

TIN MỚI ĐÊ!
Theo nguồn tin chính thức đã được xác định bởi những nhân chứng trực tiếp và gián tiếp, vào ngày 8 tháng 12 năm 2003 đã có một-con-người-ra-đời, nó nặng 3,4 kí, tên nó là Nguyễn Hoàng Diễm Phúc (hehe Ngân có em đỡ đầu) và bà ngoại nó là cô Duyên.

Chúc mừng cô Duyên!
Thế lớp mình có ý định đến thăm em bé ko?

nó là trai hay là gái?
nhà cô Duyên đặt tên trịnh trọng quá, bà ngoại là Kim Duyên, mẹ là Nguyệt Quế, giờ con lại là Diễm Phúc!

Chúc mừng cô Duyên được lên bà ngoại
Chắc con gái mà Phúc cũng là con trai
Mà nhà này tên con đỉnh quá chúng mày nhờ....nghe kêu thế ko biết

Kiểu này là phải kéo nhau đến nhà cô đập phá một trận rồi! Không hiểu sau này bé có "diễm phúc" được học lớp Văn do bà ngoại làm chủ nhiệm ko nhỉ?
Nghe Diễm Phúc mà tao giật mình đánh oách 1 cái, cứ như là tên em Diễm P. ấy!

thông báo tin tức như "phìu" cái quan trọng nhất là nó là trai hay gái thì lại không nói! ĐÚng là Nhi

Ờ thì con gái, các cô của mình dạo này đua nhau sinh con gái, chị Quế đang dỗi vì anh chồng có con vẫn đi chơi bóng bàn đến 11 giờ (pm), chị đang làm nũng với cô Duyên đòi ăn ruốc, hè hè.

hôm nào lên net cũng thấy bài lớp mình trả lời từ hôm qua...ặc ặc...hóa ra mình luôn là con lên net sớm nhất ...kinh khủng khiếp......dạo này tao Bao ye suốt....mặt đầy mụn
Mà thăng Duy An này, mày nói em Diễm P có ý khoe con n`g yêu mới tên thế ý gì...tởm... vẫn bản chất khoe của....như xưa
heheh....tao sắp thi...chúng mày sắp thi chưa vây.....12 có thể về được nhà rồi...nhớ HN quá

Hehe, sắp về rồi hả Dương? Tao dang ngồi trong một hàng net toàn hội TQ na`y, xi` xa` xi` xo` cai gi` ko bit.( lay gioi khong chui minh:))). Bàn phím lởm quá, chắc chỉ gõ đuoc tieng tàu thôi...
Giáng sinh vui vẻ mọi người nhớ! Tao đi chơi đây
Ah, suýt quên, mọi người đọc truyện ngắn của Đức chưa? He, Đức định cạnh tranh với em Minh Nhật thật à mày?

Bean ê! Về mau mau lên để tao giới thiệu em P cho mày. Nếu mày về chậm thì tao đổi em khác mất đấy!

Back
Bên trên