Tiếp tục bay!!

Cái lũ chúng mày nói năng ngày càng thô thiển....Vô văn hóa nhất là anh duy an...vợ mới đi có 4 tháng mà anh làm như là.....đúng là vắng chủ nhà gà vọc niêu tôm., mà người ta bảo nhờn với chó chó nó liếm mặt...heheh
Hum nay là em cũng ko định lên net đâu, nhưng ở nhà mất ngủ ,mất đến 4 đêm rùi...hic hic....mặt đầy mụn......chán nên ăn xong lên ngay đấy....
Anh JAn ạ, giai TQ lởm lắm, mà lởm ko kém giai VN đâu, em đếch cần.........
To Con gái từ 3 quả trứng....Đúng là con gái của mẹ có khác...., ko giống đâu, đẹp lắm con ạ
To Hien Anh :dạo này tui bị cô Ting li nhắc bùng học nhiều nên ko ra chat với cô gái được
To Lan : Quá khứ, hiện tại, tương lai là khác nhau đấy
To Con Cave : mày chít đâu rùi....????huhuhu

Tao thi 4 môn cơ, nhưng chẳng lo, tao chỉ sợ môn Xie zuo thui, con mụ ấy ghét tao lắm nên phải học....Mí lại đang học tiếng dự bị ĐH nên ko sao.....
Năm sau học chuyên ngành lo lắm, hình như bọn tao là đứa đầu tiên học Jing ji ở bên này, còn lại học Ngôn ngữ hết, chẳng biết theo kịp o?Bên này này, có 1 anh SV xuất sắc Vn sang học Jingji , học chăm ko đi chơi buổi nào mà cũng lẹt đẹt đủ điểm đỗ...
MK...bọn Tàu học trâu lắm các cô gái ạ, ko hiểu tôi như thế nào...nhưng thật là học KÌ 2 tui thi HSK chắc cũng trâu như thế
Nào cùng cố gắng nhé

Miẹ nhà em Lan sướng thế? tao đang lo vãi lên vì Triết. Triết tao 90 tiết, cũng 6 trình.... Nhưng ma ra Tết tao mới thi, càng nghĩ mà càng buồn.. ăn Tết cũng mất ngon

Mày biết lo cho cuộc đời từ bao h thế Đức?

Từ khi Dương đi xa đấy Linh ạ....mà để mình đổi avatar cho các bạn mừng nha.... hình khác mất dạy hơn... heheh

Lãng mạn hơn ko hả các bạn...giống mình ghê cơ, dễ thương như mình ý nhờ..à có mấy cái ảnh mới các bạn xem đi nha..... xem rồi đừng có ghen tuông với sự xinh đẹp của mình...chụp cảnh trường Nanjing Shi Fan Da xue của mình
Một cái ở Piguan và 2 cái ở Dương Châu

Chúc các bạn một năm mới vui vẻ nha, tiếng Trung đó

祝 你 们 春 年 快 乐

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường tao thi khá thoải mái...trước tết là thi xong rồi, mỗi môn được nghỉ ôn thi 1 tuần thế nên tao đã nghỉ học từ cách đây gần 1 tháng rồi, ở nhà mang tiếng là ôn thi, tuần đến thi 1 môn hehe...Bây giờ chỉ còn 2 môn nữa thôi, tình hình là suốt ngày đi chơi, ngày cuối cùng cuống cuồng giở vở ra ngó nghiêng hehe

Dương ơi, tối qua tao nằm mơ, tao được xem cái bảng chụp X-quang sọ não của mày, hehehe, xin lỗi là đến bây giờ tao vẫn không hiểu sao mơ thế?!!

Sao anh Đức lại mơ thế nhỉ?
Ôi ngày đầu năm mới này....thích thú wa cơ hehe
Chúng mày có hi vọng và chờ đợi điều gì trong năm mới này ko?
Chúc chúng mày và cả tao nữa, luôn luôn là chính mình!!!!!!!!!

Hí hí, ngày đầu tiên năm mới đẹp quá cơ!
To Đức: Thế trên cái film X quang ấy có cái gì hả mày?
To Lan:Hi vọng một đống, chờ đợi một đống mày ạ! Nhiều đến mức nếu mà thất vọng chắc tao chết toi mất

Chắc có ảnh một giai đẹp, anh mơ thế thả nào em mất ngủ mấy đêm à

Đức ơi, bên trong cái hộp sọ của con Bean có cái gì tương tự như não ko? Hay là chỉ có 1 quyển Hội mắt nai thôi?

Hahaha, cái thằng An... tao nằm mơ thấy cầm một cái tấm phim X-quang chụp sọ não người, đầu tiên không nhận ra là đầu lâu của ai những cái mặt bành bạnh thế là luận ra đầu lâu Bean... Hehe, tao nghĩ làm gì được đến tầm Hội mắt nai, Cô bé làm thuê thôi... :D :))

Hai anh cứ nói thế, táng chít miẹ nhà hai anh bi giờ...Ko có em thì bao h anh Duy An mới biết đến hội mắt nai ..Sexy ấy, hay ko có em thì làm sao anh Đức biết đến cô bé làm thuê hen? Yin' như thế...hehe...thích bỏ miẹ cứ giả vờ....
Bên Tq này trẻ con còn đọc tầm cao hơn chuyện ấy cơ...lên mạng thấy các em bên cạnh xem phim HQ suốt....mà phim HQ mất dạy kinh tởm.....ặc ặc...em các anh ngoan chán

Sao em không hỏi địa chỉ các em Hàn Quốc ấy vào là gì?? Hỏi đi để anh còn vào xem với... hehe, thế bọn bên đấy nó đọc truyện gì hả em? khi nào mang về vài quyển cho anh mở mang đầu óc!!

À mà cái topic này của lớp mình ai bầu cho 5 sao rồi đấy? sợ chưa? ở đâu ra ấy nhỉ? hehe

Topic này chất lượng thế còn gì? Bao quát mọi vấn đề của tự nhiên xã hội và tư duy. Hê hê

Quá chất lượng! Nhưng mà ai mà có con mắt tinh đời đánh giá cao tpic lớp mình, vote cho 5 sao thế nhỉ?

Tao tưởng những cái trò vote viếc này chỉ có mod mới làm được thôi chứ nhảy... Này Linh, thế tóm lại là mày có cho tao mượn sách vở Triết không vậy hả? Thôi, Lan cũng được,em thi xong rồi đúng không? cho anh mượn tài liệu đi, tao sắp phải học ôn thi rồi đây...

Back
Bên trên